[Hỏi] Làm Gì Khi Bạn Gái Quá '' SUNG ''

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chào các cụ có râu từ trên xuống dưới gần cạp quần bò ....

làm gì khi bạn gái quá sung ?

đó là trăn trở cũng là câu hỏi của các đấng mầy râu khi yêu hay khi lấy 1 người phụ nữ về làm chồng mà nhu cầu như đi chợ 2 ngày 1 ngày của các Girl quá là cao như : ABC DEF GHI nói chung là từ A-Z :binhsua21:

và họ thích : như là ăn chuối nhiều thích thổi kèn tò tý te ? thích cầm MIC hát karaoke gần như cả ngày ko biết chán ? :binhsua23:

đã có những vị thuốc quảng cáo trên tivi như là ROCKET tác dụng sau 2h uống ? và sâm A LY PÁT cải thiện tình hình hócmôn của nam liệu có dùng đc ko ?

Cấm nghĩ bậy nhá :binhsua25:

sao ghệ mình ko dc như vậy nhĩ , mỗi lần đi ks cả ngày mà được có 2 lần , lần 3 vừa thò tay cái nó chạy or là khép đùi lại làm mình lực bất tòng tâm

câu hỏi đặt ra là : làm cách gì để chiến thắng đc phụ nữ:binhsua146:

Tay đâu ? :binhsua163::binhsua163:

sao ghệ mình ko dc như vậy nhĩ , mỗi lần đi ks cả ngày mà được có 2 lần , lần 3 vừa thò tay cái nó chạy or là khép đùi lại làm mình lực bất tòng tâm
này do do em nó bị khô, rát, thốn, ê,,,.... ko có hứng nữa, hay do bác thô bạo quá?

:m190: có 10 con ghẹ, đến phát thứ 3 là kêu trời cả 10 :m190: hầu hết đòi phát thứ 4 là ko được :m020:

Những vụ như thế này hay thấy ruby, hôm nay ko thấy vậy nhở

ông hoanghung này rất dâm :))

này do do em nó bị khô, rát, thốn, ê,,,.... ko có hứng nữa, hay do bác thô bạo quá?

thô bạo đâu, lân nào cũng đầy đủ giai đoạn ấy chứ @@

kẻ ăn không hết kẻ lần chẳng ra đây mừ :binhsua15:

ông hoanghung này rất dâm :))

:binhsua26: tái xuất giang hồ rồi à,có tiền trả nợ ta chưa dayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

:m190: có 10 con ghẹ, đến phát thứ 3 là kêu trời cả 10 :m190: hầu hết đòi phát thứ 4 là ko được :m020:

kiếp với hốt boi này quá , bạn gái mình thời xưa bao nhiêu cho vừa , như thế là kém đấy

Em muốn hỏi là "LÀM GÌ KHI BẠN GÁI KHÔNG SUNG" Chứ quá sung thì sướng cmnr còn gì nữa! :|

Em muốn hỏi là "LÀM GÌ KHI BẠN GÁI KHÔNG SUNG" Chứ quá sung thì sướng cmnr còn gì nữa! :|

mần mò cua bắt hến nhiều vào

nước nôi âm thanh đã hiệu ứng 3D đã có chưa

kiểu 69 này , vét máng lợn chưa ? đại loại như thế

mần mò cua bắt hến nhiều vào

nước nôi âm thanh đã hiệu ứng 3D đã có chưa

kiểu 69 này , vét máng lợn chưa ? đại loại như thế
69 nó có chịu éo ý anh ạ! :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844