Help Hỏi gì đáp nấy - tất tần tật mọi thứ liên quan đến poker

Mình đk acc PS lâu rồi nhưng không nạp tiền mà chỉ chơi tiền giả thôi. Giờ mình nạp tiền thật thì có được bonus không? Mình nạp bằng thẻ visa được không? Cảm ơn!
Vẫn đc bonus nha. Khuyên dùng skrill hoặc NET dep vào, dính dáng đến bài bạc thì ko nên dùng visa nạp để tránh phiền toái về sau

chủ topic giới thiệu cho mình 1trang chơi uy tín, mình muốn chơi bài tiến lên và mậu binh. chơi xong rút tiền được ngay.

Sau 2 ngày tìm hiểu thử về Poker, em muốn nap tiền vào để chơi thử xem thế nào. Trang nào uy tin các anh nhỉ?

Sau 2 ngày tìm hiểu thử về Poker, em muốn nap tiền vào để chơi thử xem thế nào. Trang nào uy tin các anh nhỉ?

Link ở chữ ký của mình

sao mình thâý món này nhiều thuật ngữ vậy.Mình xem trên mấy film trung quốc thấy nó đánh đơn giản lắm mà

Pokerstar đánh cash liệu có ăn được không? chứ đánh tour em thấy nản quá!

Vào Cashier > Cash out thôi

dear anh,

cảm ơn anh, tại cửa sổ màn hình game của em nhỏ quá nên ko thấy nút Cash out.
Nhân đây em muốn hỏi anh thêm một vấn đề về rút tiền.
Rút tiền từ Pokerstart sẽ chuyển thằng về tài khoản ở VN hay mình phải qua trung gian ạ? Tiền mình nhận được là USD hay VND ạ?

va gửi tiền để chơi game, anh đang dùng dịch vụ nào ạ? em có thẻ vísa nhưng ko nạp tiền trực tiếp vào game được mà phải qua 2 bước trung gian.
anh có thể chia sẻ về việc nap tiền vào game dc ko ạ?
Em cảm ơn anh.

dear anh,

cảm ơn anh, tại cửa sổ màn hình game của em nhỏ quá nên ko thấy nút Cash out.
Nhân đây em muốn hỏi anh thêm một vấn đề về rút tiền.
Rút tiền từ Pokerstart sẽ chuyển thằng về tài khoản ở VN hay mình phải qua trung gian ạ? Tiền mình nhận được là USD hay VND ạ?

va gửi tiền để chơi game, anh đang dùng dịch vụ nào ạ? em có thẻ vísa nhưng ko nạp tiền trực tiếp vào game được mà phải qua 2 bước trung gian.
anh có thể chia sẻ về việc nap tiền vào game dc ko ạ?
Em cảm ơn anh.

Để nạp tiền vào game thì bạn nên dùng WMZ hoặc Moneybooker, tốt nhất là dùng WMZ vì nguồn cung cầu nhiều, dễ mua dễ bán, không nên nạp bằng visa hay master vì nhiều bank Việt Nam không hỗ trợ

Nếu bạn nạp bằng WMZ hoặc Moneybooker thì bạn rút về qua 2 cổng đó, sau đó đem bán lấy tiền. CÒn nếu rút thẳng về bank thì nhập tk bank vào, nhận USD nếu bạn có tk USD còn ko thì bank tự chuyển sang VND, giống rút PP về thôi

Còn nếu bạn không muốn qua Ex thì bạn có thể tạo tk MOneybooker, rồi nạp từ visa vào Moneybooker, sau đó tạo tk Neteller, nạp Neteller bằng MB, rồi nạp từ MB vào pokerstars. Hơi lằng nhằng và tốn nhiều phí, tốt nhất là tạo tk WMZ rồi vào box money exchange mua WMZ, xong có tiền thì rút ngược về và lại vào đấy bán

Để nạp tiền vào game thì bạn nên dùng WMZ hoặc Moneybooker, tốt nhất là dùng WMZ vì nguồn cung cầu nhiều, dễ mua dễ bán, không nên nạp bằng visa hay master vì nhiều bank Việt Nam không hỗ trợ

Nếu bạn nạp bằng WMZ hoặc Moneybooker thì bạn rút về qua 2 cổng đó, sau đó đem bán lấy tiền. CÒn nếu rút thẳng về bank thì nhập tk bank vào, nhận USD nếu bạn có tk USD còn ko thì bank tự chuyển sang VND, giống rút PP về thôi

Còn nếu bạn không muốn qua Ex thì bạn có thể tạo tk MOneybooker, rồi nạp từ visa vào Moneybooker, sau đó tạo tk Neteller, nạp Neteller bằng MB, rồi nạp từ MB vào pokerstars. Hơi lằng nhằng và tốn nhiều phí, tốt nhất là tạo tk WMZ rồi vào box money exchange mua WMZ, xong có tiền thì rút ngược về và lại vào đấy bán

Dear anh,

Anh có thể hướng dẫn bằng cách chụp ảnh màn hình việc rút tiền từ WMZ về tk Việt Nam ko ạ? Anh có thể che những thông tin quan trọng.
Em là newbie nên rất quan tâm đến quá trình này để có thể đầu tư thời gian, tiến bạc cho việc chơi Poker.
Em cảm ơn anh.

Vào Cashier > Cash out thôi
Chào bạn
Hôm nay mình thử đăng kí và nạp tiền thử, mình có điền psp18816 lúc đăng kí nhưng khi nạp phần bonus code mình không điền gì cả
như thế mình có nhận được bonus khi nạp không nhỉ?
và xem tiền bonus ở đâu mình tìm không thấy?
Thanks bạn trước nhé :)

Chào bạn
Hôm nay mình thử đăng kí và nạp tiền thử, mình có điền psp18816 lúc đăng kí nhưng khi nạp phần bonus code mình không điền gì cả
như thế mình có nhận được bonus khi nạp không nhỉ?
và xem tiền bonus ở đâu mình tìm không thấy?
Thanks bạn trước nhé :)

Bạn phải nhập bonus code thì mới được bonus chứ. Nó có nhiều loại bonus, bạn phải nhập loại nào thì nó mới cho bonus loại đấy. Có gì pm yahoo mình để tư vấn thêm cho

Last edited:
Bạn phải nhập bonus code thì mới được bonus chứ. Nó có nhiều loại bonus, bạn phải nhập loại nào thì nó mới cho bonus loại đấy. Có gì pm yahoo mình để tư vấn thêm cho
a` thanks bạn nhé, mình thấy cái bonus 600$ nạp 3 lần nhưng không biết nhận thế nào :oops:

chào anh chủ thớt và cả nhà,có ai biết sàn poker quốc tế nào mà có app cho android không cho mình xin link với.cảm ơn nhé!:)

ủa ủa,sao e click vào link của a mãi không được nhỉ,nó là app cho android chứ ạ?
mà e vào được home page của pokerstar.com
vậy còn pokerstars.com cũng là một ạ?

À, cậu phải mở cái link này trên máy tính, sau đó đăng ký 1 tài khoản trên máy tính, sau khi có tài khoản rồi thì lên google play search pokerstars, rồi down app pokerstars trên đấy về, đây là link trên pc

Không thì vào đây, đây là link có chỗ tải app luôn

https://www.pokerstars.com/mobile/?source=psp18816

Mình ko để ý trên app có chỗ đăng ký tài khoản không nữa

À, cậu phải mở cái link này trên máy tính, sau đó đăng ký 1 tài khoản trên máy tính, sau khi có tài khoản rồi thì lên google play search pokerstars, rồi down app pokerstars trên đấy về, đây là link trên pc

Không thì vào đây, đây là link có chỗ tải app luôn

https://www.pokerstars.com/mobile/?source=psp18816

Mình ko để ý trên app có chỗ đăng ký tài khoản không nữa
nó chuyển sang page http://www.pokerstarsnj.com/poker/download/android/?ctd=1
và kêu đó mới là app play real :Dmoney

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member