Help Hỏi gì đáp nấy - tất tần tật mọi thứ liên quan đến poker

Sao cái pokerstars đôi khi ko tự active timebank nhỉ, đôi AA đang chỉnh để bet nó fold mẹ mất :mad:

Sao mình dùng PokerTracker 4 bản free nó không hiện ra cái gì hết nhỉ, mình chơi trên poker stars và chơi spin.

Bạn có video chưa, up cho mình xem với!
hôm nọ mình hướng dẫn 1 bạn bảo bạn ấy quay video lại up lên nhưng sau khi được việc rồi chẳng thấy đâu cả. bạn add sky mình đi minh teamview set up cho ngocbq86 nhé

Chơi Zoom mấy hôm nay toàn ko chơi đc mấy top hand (AA, KK, QQ, JJ). Tụi nó toàn fold sạch dù mình chỉ min raise =.= ****, cả 10-15 lần như thế =.=

Các bác chỉ mình 1 trang nào đánh Poker dành cho người mới đánh tiền thật nhưng kiểu tournament, chỉ cần mua vé 1-2$ mà đánh nguyên tour. Hạng càng cao thì prize càng lớn, bữa ra net thấy có 1 đứa đánh như thế mà quên trang gì rồi. M88 chơi được không , thấy quảng cáo nhiều?

Các bác chỉ mình 1 trang nào đánh Poker dành cho người mới đánh tiền thật nhưng kiểu tournament, chỉ cần mua vé 1-2$ mà đánh nguyên tour. Hạng càng cao thì prize càng lớn, bữa ra net thấy có 1 đứa đánh như thế mà quên trang gì rồi. M88 chơi được không , thấy quảng cáo nhiều?

http://www.pokerstars.com/poker/download/?source=psp18816

Có tuor chỉ cần buy in 1$ nhất được vài k$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week