Help Hỏi gì đáp nấy - tất tần tật mọi thứ liên quan đến poker

:) e chào cả nhà.. mới gia nhập 4rum hnay.. và đã bắt đầu chơi poker đc gần 1 năm r ạ. còn chơi trên pokerstar thì mới đc khoảng 2 tháng.. kinh nghiệm vẫn còn non nớt nên chưa gặt hái được thành công gì. chủ yếu em chơi spin go .. Anh pokervn có kinh nghiệm gì khi chơi spingo k.. cho em học hỏi 1 chút ạ

Poker là gì, liệu bạn có thể thành triệu phú với poker.

Có rất nhiều cách để các bạn biết đến poker như internet, sách báo, phim ảnh... Riêng mình biết đến poker từ lúc 15 tuổi qua kênh truyền hình ESPN khi họ chiếu giải WSOP. Ấn tượng đầu tiên của mình với poker là từng cọc từng cọc tiền usd cho người thắng cuộc. Chắc hẳn có vài bạn trong đây hằng mong muốn trở thành triệu phú khi vô địch giải WSOP với 8 triệu usd trong tay và sống cuộc sống dư dả đến già. Vậy hãy cùng tìm hiểu xem để vô địch wsop cần những điều kiện gì hay chỉ là do may mắn.

Trước hết poker là một trò đánh bài như mọi trò card game khác yếu tố may mắn là yếu tố cơ bản trong mọi trò đánh bài. Và cũng vì tính chất hên xui gamble của nó đem lại cho chúng ta vô số cảm xúc. Cảm giác allin bluff với A cao và ngồi chờ đối thủ fold làm ta đứng tim hệt như lần đầu nắm tay cô bạn gái, hay khi ta đang ôm cua với tốc độ 80km/h. Cũng chính nhờ những cảm xúc tuyệt diệu ấy mà mà poker trở thành môn bài phổ biến nhất, gọi là king of card games đi. Cũng như bóng đá là môn thể thao vua, poker cũng chính là môn đánh bài hay nhất tuyệt vời nhất.

Lượng người chơi lớn với số tiền khổng lồ của poker chính là cơ hội làm giàu cho mỗi chúng ta. Poker không đơn thuần chỉ là game đánh bài, nó còn là trò chơi chiến thuật kĩ thuật. Cũng như bóng đá luôn có cầu thủ giỏi nhất, poker luôn có người chơi giỏi nhất , bạn có muốn trở thành ronaldo hay messi trong poker không ?( Bật mí cho các bạn là ronaldo và neymar cả rô béo cũng chơi poker nhưng khá là gà, tất nhiên là gà hơn mình rồi ). Liệu poker có hoàn toàn là trò may rủi, hoàn toàn không, poker là trò chơi mà kĩ năng góp đến 70 80% chiến thắng. Đã có 3 lần người chơi vô địch WSOP poker trong 2 năm liên tiếp vậy có phải thắng poker là nhờ may mắn. Liệu có ai nói brazil vô địch world cup 2 năm liên tiếp hoàn toàn nhờ may mắn? Nếu họ chiến thắng hoàn toàn nhờ may mắn, được thôi, tôi sẽ học cái "kĩ năng may mắn" của họ.

Poker không dành chiến thắng cho tất cả mọi người, nhưng nếu bạn là người nỗ lực nhất bạn sẽ luôn chiến thắng. Bạn là người mới chơi, không có nhiều kĩ năng hoặc không quen với các thao tác phức tạp như nạp tiền rút tiền, cài đặt phần mềm. Hãy đến với trang XXXXpoker. XXXXpoker suport hoàn toàn 100% tiếng việt. XXXXpoker luôn hỗ trợ bạn tất cả mọi thứ về poker 24/7.
Bạn mới chơi poker e ngại về kĩ năng. ipoker là mạng poker hoàn toàn thích hợp với bạn. Ipoker là mạng lớn thứ 3 trong hệ thống poker với nhiều ưu đãi và chăm sóc khách hàng tốt nhất. XXXXpoker tự hào là một thành viên thuộc ipoker với đầy đủ các bàn chơi ở mọi cấp độ cho bạn.

Đăng kí miễn phí, nhận ngay 400000 tiền mặt sau khi xác nhận, nhận tiếp 20 triệu vnd tối đa tiền bonus cho lần nạp đầu tiên. Đến với XXXpoker để thỏa mãn giấc mơ poker của bạn.

tiền ảo trong PS có thể chuyển được không các bác nếu được ai cho xin ít chơi đỡ buồn sáng thua sạch rồi giờ ngồi nhìn chán quá :D

tiền ảo trong PS có thể chuyển được không các bác nếu được ai cho xin ít chơi đỡ buồn sáng thua sạch rồi giờ ngồi nhìn chán quá :D

Tiền playmoney hết lại xin lại được mà

gà quá có biết xin lại ở đâu đâu bác, nhìn kiếm nát cái menu mà ko thấy đâu

gà quá có biết xin lại ở đâu đâu bác, nhìn kiếm nát cái menu mà ko thấy đâu

Cái chữ refill play money chip đó

trời ah có vậy nữa hả hèn chi thấy nó khác hoàn toàn hôm bữa chơi tại mới cài win lại :p thank bạn nhé

Tiền playmoney hết lại xin lại được mà
bác cho em hỏi em nạp tiền lần đầu được 20$ nó tặng và cả tiền gốc của em.. vậy có rút được tiền nó tặng k. hay phải chơi hết.. k chơi hết thì điều kiện để rút đc nó.. tks bác

bác cho em hỏi em nạp tiền lần đầu được 20$ nó tặng và cả tiền gốc của em.. vậy có rút được tiền nó tặng k. hay phải chơi hết.. k chơi hết thì điều kiện để rút đc nó.. tks bác

Ko được rút luôn mà phải chơi lên chrome star. Nhanh lắm, mình chơi 1 buổi là lên rồi

chrome star là chơi trên trình duyệt à bạn.. bạn nói rõ hơn được k

Ko nó là 1 mức danh hiệu của pokerstars, ý là cậu phải chơi được 1 lượng point nhất định thì mới được rút

a
à. tks mình tìm thấy rồi.. mà min rút tiền là bao nhiêu $ nhỉ bạn,,

10$ cậu, hoặc sell tiền trong pokerstars thì ko có min

cho mình hỏi run it twice có nghĩa là gì thế ạ

Mình đk acc PS lâu rồi nhưng không nạp tiền mà chỉ chơi tiền giả thôi. Giờ mình nạp tiền thật thì có được bonus không? Mình nạp bằng thẻ visa được không? Cảm ơn!

Chơi Poker nên chơi trang nào cho uy tín, và số tiền cần chơi tối thiểu là bao nhiêu?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,513
170,612
Latest member
LinhKhac

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom