• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

datdonghun

Hero
Verified
Reactions
1,588
MR
0.000
Insuree Balance
0
:p TOPIC hỗ trợ những thắc mắc của các bạn mới vào thế giới PTC muôn màu muôn vẻ :p

;) Bạn hỏi và chúng tôi trả lời ;)

:) CHIA SẼ LÀ THÀNH CÔNG :)

.....​

Last edited:
Mấy anh cho em hỏi em đang chơi ptc trên máy bàn. Bây giờ em có thể chơi trên laptop luôn được không ạ(nghĩa là chơi trên máy bàn vs laptop ak(Wifi nhà e))???

Upvote 0
Mấy anh cho em hỏi em đang chơi ptc trên máy bàn. Bây giờ em có thể chơi trên laptop luôn được không ạ(nghĩa là chơi trên máy bàn vs laptop ak(Wifi nhà e))???
1 Account thì mình nghĩ không sao. Lâu nay vẫn chơi thế chưa trang nào nó ban :rolleyes:

Upvote 0
@gmb409 @kukhanh và các bạn khác hay vào giúp newbie về site đầu tư kìa
Mình không đầu tư PTC nên không thể giúp cậu vấn đề này được rồi :D
bạn chơi theo phương thức nào ak mak bạn cho hỏi là những site dù minpay ít như 1 hay 2$ có thể depp nhanh và rút nhanh ko nhỉ mak nếu có dep thì nên upgate nên hay chơi standar

Upvote 0
site nào zậy bác, có thể cho B 1 vài hình ảnh demo ko

ko ẳn B đầu tư 150$ và cash 990$ rồi, golden member thôi

ko nhận được đâu, trừ khi người cash tiền chủ động chuyển cho bác

được bác

hầu hết bonus kiểu chộp giật
Sao pro vậy B, chỉ cách mình chơi đi, mình sẽ ref cho B

Upvote 0
Không sao cả nha :D

Sao pro vậy B, chỉ cách mình chơi đi, mình sẽ ref cho B
site B cash 990$ giờ đang treo, nó chưa có thông tin gì mới 50% Scam.

Upvote 0
site B cash 990$ giờ đang treo, nó chưa có thông tin gì mới 50% Scam.
Hic. Cho mình hỏi acc paypal mình bị hack rùi, nó thay đổi 3 số cuối ở thẻ ACB của mình, giờ mình dùng thẻ ACB củ để verifed acc paypal mới được ko?

Upvote 0
Hic. Cho mình hỏi acc paypal mình bị hack rùi, nó thay đổi 3 số cuối ở thẻ ACB của mình, giờ mình dùng thẻ ACB củ để verifed acc paypal mới được ko?
cái này B ko chắc, chưa thử bao giờ :D, sao ko lấy lại Paypal cũ, delete thẻ visa của nó đi rồi add lại thẻ bác vào

Upvote 0
cho minh hỏi cái trang paidverts 1 ad có thể ra tối đa bao nhiêu $ và tối đa bao nhiêu BAP, lần trước được biết mua 1 $ ad sẽ lời 0.55$ ra từ từ, vậy thì ra từ từ đó nó sẽ tăng số ad cho mình click hay tăng giá trị $ của ad mình click : )

Upvote 0
cho minh hỏi cái trang paidverts 1 ad có thể ra tối đa bao nhiêu $ và tối đa bao nhiêu BAP, lần trước được biết mua 1 $ ad sẽ lời 0.55$ ra từ từ, vậy thì ra từ từ đó nó sẽ tăng số ad cho mình click hay tăng giá trị $ của ad mình click : )
ít tiền thì nó sẽ ra toàn ads 0.0005$, click đến phát chán thì thôi :v

Upvote 0
sao mình ko reg đc nick nhỉ

Upvote 0
Các bác cho mình hỏi. Mình mới chơi , cũng tham gia nhiều site : Clixrush, eazybux, buxvertise, cashnHits,Paidverts ...
Tính kiếm được ít rồi dồn qua 1 site đầu tư. Mà cũng muốn thêm tiền ngoài vào, CŨng hơi sợ nên tính đầu tư vào 1 thuê referral share 1 tháng rút vốn, lấy lãi làm vốn được không mấy bác ?
Nữa cho hỏi site Click2dad đang làm thấy kiếm cũng nhanh, nhưng hông thấy mấy bác nhắt. làm ăn gì site này được không ?

Upvote 0
Nữa cho hỏi site Click2dad đang làm thấy kiếm cũng nhanh, nhưng hông thấy mấy bác nhắt. làm ăn gì site này được không ?
Mấy site PTC custom dĩ nhiên sẽ hot, còn mấy site khác nên chiến nhanh ăn nhanh, ko nên ham to lại mất time + tiền

Paidverts rất tiềm năng vì nó giống cờ bạc, có thể dồn vào nó nếu thím " biết chơi "

Upvote 0
cho mình hỏi newbie muốn chơi PTC mà ko có tiền đầu tư thì nên chơi site nào cho nhanh kiếm đc?
cách nào để đi lên từ con số 0 đây?

Upvote 0
cho mình hỏi newbie muốn chơi PTC mà ko có tiền đầu tư thì nên chơi site nào cho nhanh kiếm đc?
cách nào để đi lên từ con số 0 đây?
giờ thì không đâu bác ợ, có 1 site có thể ăn nếu bác có ít nhất 1$, ko dùng tiền thì phải dùng IQ

Upvote 0
giờ thì không đâu bác ợ, có 1 site có thể ăn nếu bác có ít nhất 1$, ko dùng tiền thì phải dùng IQ
haizz
site nào vậy bác
tưởng trăm $ đầu tư thì khó chứ 1$ thì chắc đi xin đc :D

Upvote 0
chơi game Paidverts nhá :v ko phải PTC thuần, kiếm tiền hoặc mất tiền rất nhanh.

rất giống cờ bạc, đã chơi bạc với bot thì phải dùng IQ :D
ý bác là mấy trò như poker hay head tails kiếm bap đó ah :)

Upvote 0
yep, và B đang thành công =)) ... win từ 400 BAP free giờ đang có 20533 BAP

chưa có vốn thì bò dần thôi =))
mình chơi sấp ngửa lên hơn 50k BAP. xong về Mo. Giờ đang tìm chỗ delete account mà không thấy :cool:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back