Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

mình chơi sấp ngửa lên hơn 50k BAP. xong về Mo. Giờ đang tìm chỗ delete account mà không thấy :cool:
Clone acc mới đi và theo B =))

adsaz-pro có nên chơi ko ạ các bac?
nếu chơi thì nên đầu tư bao nhiêu là vừa ạ ?
có tên support site ở forum sao bác ko hỏi luôn =)) có 1 topic riêng biệt á, hàng VN vẫn đang pay :v

Upvote 0
Cho mình hỏi làm sao biết các site cùng admin? Hàng chục ngàn site như vậy làm sao nhớ site của ai để sau này gặp lại mà biết nó là cùng chủ?

Upvote 0
Cho mình hỏi làm sao biết các site cùng admin? Hàng chục ngàn site như vậy làm sao nhớ site của ai để sau này gặp lại mà biết nó là cùng chủ?
cách kiểm tra đơn giản nhất là chờ proof về rồi xem người gửi là ai hoặc khi proof về sẽ chung email paypal

Upvote 0
Lính mới vào nghề. Em mới chơi vài site. Bây giờ muốn trao đổi site với các anh em thì vào đâu? làm thế nào bác?
Mong được chỉ dẫn.

Upvote 0
Cho em hỏi là em chơi PTC qua links ref của người # Vậy khi em mua RR của site đó thì RR của em cũng là RR của người em ref ha?

Upvote 0
Lính mới vào nghề. Em mới chơi vài site. Bây giờ muốn trao đổi site với các anh em thì vào đâu? làm thế nào bác?
Mong được chỉ dẫn.
tạo 1 topic ngay trong box, hoặc xem những người đi trước qua topic tổng hợp proof trên chú ý

Cho em hỏi là em chơi PTC qua links ref của người # Vậy khi em mua RR của site đó thì RR của em cũng là RR của người em ref ha?
ko chỉ 1 mình e thôi

Upvote 0
các bác cho e hỏi với.
cái Buy ref vs rent ref. thì cái thằng đc mua hay đc thuê đó nó có click khác nhau k các bác? hay nó có khác nhau ở chỗ nào ngoài 1 thằng là mua thẳng luôn 1 thằng thuê???

Upvote 0
Các bác cho mình hỏi chút với ạ, mình đang chơi Web ptc rewards, định đầu tư thêm, liệu trang này có thể trụ được 3 tháng không ạ vì mình thấy lợi nhuận thu về từ nó cao hơn các trang khác, thank các bác nhiều ^_^

Upvote 0
Các bác ơi, e muốn đầu tư chiến PTC thì nên mua những gì và làm gì vậy ?
ko cần mua gì cả, 1 PC + 1 Paypal và Internet thôi

các bác cho e hỏi với.
cái Buy ref vs rent ref. thì cái thằng đc mua hay đc thuê đó nó có click khác nhau k các bác? hay nó có khác nhau ở chỗ nào ngoài 1 thằng là mua thẳng luôn 1 thằng thuê???
D.R = người thật, R.R là BOT ... Bot thì nó click nhìu hay ít do admin

Các bác cho mình hỏi chút với ạ, mình đang chơi Web ptc rewards, định đầu tư thêm, liệu trang này có thể trụ được 3 tháng không ạ vì mình thấy lợi nhuận thu về từ nó cao hơn các trang khác, thank các bác nhiều ^_^
cho full URL site đi thím ?

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week