Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

Mới toanh đây.hehe:)

Upvote 0
cho e hỏi ngu cái này của thằng probux kích kiểu gì thì mới nhận đc tiền, e kích vào ngồi đợi 60s mà nó báo ko đc

Upvote 0
trong PTC thì khi mình là ref cho người ta, lúc ng ta được thanh toán tiền thì mình có nhận được tiền không các bác
Ko có đâu bác, trừ khi họ bonus cho mình.

các pro ơi có thể chơi ptc bằng dcom 3g ko ah
Vẫn chơi được nhá

cho e hỏi ngu cái này của thằng probux kích kiểu gì thì mới nhận đc tiền, e kích vào ngồi đợi 60s mà nó báo ko đc
Khỏi kích, phí time :D

Upvote 0
Mình mới chơi thử PTC , thuê cả rent ref và Dref.Dref có kích quảng cảo đủ sao cái acc chính ko dc + $ nhỉ.vào kiểm tra Dref vẫn báo cột login là Never :oops:
site nào zậy bác, có thể cho B 1 vài hình ảnh demo ko

Đã đầu từ 200$ vào probux và lỗ 140$. Các bác nên xem xét trước khi đầu tư nha. Theo mình thì phải lên Uti mới có lãi được, nhưng chi phí rất tốn kém. Ở Golden thì tiền kiếm được < tiền mua ref + tái chế ref ->>>> Lỗ.
ko ẳn B đầu tư 150$ và cash 990$ rồi, golden member thôi

trong PTC thì khi mình là ref cho người ta, lúc ng ta được thanh toán tiền thì mình có nhận được tiền không các bác
ko nhận được đâu, trừ khi người cash tiền chủ động chuyển cho bác

các pro ơi có thể chơi ptc bằng dcom 3g ko ah
được bác

Bạn dạo qua box tuyển ref xem một lượt sẽ thấy có nhìu thớt refback hay bonus $ cho ai làm ref của họ.
hầu hết bonus kiểu chộp giật

Upvote 0
Trong mấy trang PTC hay có mục mua quảng cáo, cho mình hỏi vụ mua quảng cáo để mần chi?
khi bạn có 1 website muốn quảng bá ( trang PTC khác bạn đang chơi chẳng hạn) bạn tạo quảng cáo rồi mua lượt view thôi. Người khác sẽ xem quảng cáo của bạn giống như bạn click ADs vậy.

Upvote 0
khi bạn có 1 website muốn quảng bá ( trang PTC khác bạn đang chơi chẳng hạn) bạn tạo quảng cáo rồi mua lượt view thôi. Người khác sẽ xem quảng cáo của bạn giống như bạn click ADs vậy.

Vậy mua qc có đem lại lợi nhuận gì ngoài việc PR trang web của mình ko bạn, ví dụ mua qc của paidverts chẳng hạn, nghe bảo mua càng nhiều rồi thì $ mỗi ad mình click sẽ tăng càng nhiều, ko biết đúng ko : )

Upvote 0
Vậy mua qc có đem lại lợi nhuận gì ngoài việc PR trang web của mình ko bạn, ví dụ mua qc của paidverts chẳng hạn, nghe bảo mua càng nhiều rồi thì $ mỗi ad mình click sẽ tăng càng nhiều, ko biết đúng ko : )
Paidverts thì khác. Nó là PTC cơ mà hoạt động lại giống mua Shares.
Hoạt động của Paidverts theo mình hiểu là bạn bỏ tiền mua ads sẽ được số BAP tương ứng (đầu tư 1$ được 3100 BAP ~ 1,55$) và nó sẽ dùng số Bap của mình có quy đổi ra Ads để mình click với rate 1 BAP = 0,0005$.tính ra là mua quảng cáo 1$ sẽ có lợi nhuận 0.55$. cơ mà nó không ra ngay mà nó sẽ ra từ từ đến bao giờ hết BAP thì thôi.

Upvote 0
đa số mua ADS từ PTC để đặt link ref và tuyển D.R site PTC khác

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,917
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week