Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

Bạn cho mình hỏi. Mình đang dùng thẻ VCB Master Card ( Electronic Use Only) đã Verified được ở trên Paypal, mình đã đầu tư vào 1 số trang bằng số tiền trong thẻ của mình rồi. Nhưng mình thắc mắc là liệu không phải thẻ Visa thì sau này có rút được tiền từ Paypal về VCB hay không ? Ai rành vụ này chỉ giáo giúp mình với !

Upvote 0
mình đã đầu tư vào 1 số trang bằng số tiền trong thẻ của mình rồi. Nhưng mình thắc mắc là liệu không phải thẻ Visa thì sau này có rút được tiền từ Paypal về VCB hay không ? Ai rành vụ này chỉ giáo giúp mình với !
được ... 30 character !@#$%^&

Upvote 0
fusebux mình có 61 ref mà mất đến 20 ref k click, tái chế rồi mà vẫn vậy, theo các bro có nên gia hạn rồi tái chế tiếp k hay là bỏ luôn, phí bỏ một ref = phí thuê một ref mới = 0.2?

Upvote 0
Mod cho mình hỏi là nếu mình về nhà dùng Teamviewer để điều khiển máy ở Công ty Click ad thì có bị Ban nick không ?
không bác vì IP + máy vẫn là của công ty mà

có nên gia hạn thêm 60 or 90 ngày cho ref k ạ?
chỉ nên gia hạn 150 hoặc 240 ngày với neobux, all site khác cứ gia hạn 30 ngày là được rồi

fusebux mình có 61 ref mà mất đến 20 ref k click, tái chế rồi mà vẫn vậy, theo các bro có nên gia hạn rồi tái chế tiếp k hay là bỏ luôn, phí bỏ một ref = phí thuê một ref mới = 0.2?
standard phí mất 1 ref 0.02$ ... fuebux thì chưa có cách nào khá cả, admin nó quản lí hết, rút tiền là avg giảm thôi

Upvote 0
Nhà mình có ai chơi BuxP không? Cho em xin ít review về site này với ạ (Em thấy cũng uy tín, vì nghe nói pay từ 2008) ? Thanks nhiều ạ!!!

Upvote 0
Nhà mình có ai chơi BuxP không? Cho em xin ít review về site này với ạ (Em thấy cũng uy tín, vì nghe nói pay từ 2008) ? Thanks nhiều ạ!!!
site đó lâu lắm rồi, bác search thông tin từ google xem, còn uy tín thì B nghĩ là không đâu

cho em hả là ..lam sao đê minh dk tiền trong PTC
ý bác là đầu tư tiền vào site PTC ?

Upvote 0
ai chơi oneworldbux cho mình hỏi là nó scam chưa? điều kiện rút của nó là dep 10$ vào. Thế có cần nâng cấp tài khoản để được rút không? hay là dep 10$ đó vào thuê RR là được

Upvote 0
Cho mình hỏi. Mình có Tài khoản paypal nhưng mình add 2 mail. Cho mình hỏi là nếu mình nhận tiền bằng 2 email khác nhau đó thì các trang PTC có biết 2 email đó chung 1 tài khoản paypal không. Tại nhiều trang ptc quy định chỉ 1 tài khoản paypal cho 1 acc.

Upvote 0
ai chơi oneworldbux cho mình hỏi là nó scam chưa? điều kiện rút của nó là dep 10$ vào. Thế có cần nâng cấp tài khoản để được rút không? hay là dep 10$ đó vào thuê RR là được
http://mmo4me.com/threads/lam-sao-rut-tien-tu-oneworldbux.192605/

Cho mình hỏi là nếu mình nhận tiền bằng 2 email khác nhau đó thì các trang PTC có biết 2 email đó chung 1 tài khoản paypal không. Tại nhiều trang ptc quy định chỉ 1 tài khoản paypal cho 1 acc.
biết và ăn ban, tại sao nó quy định zậy thì bác phải hỏi nó

Upvote 0
E thì chỉ mới chơi ptc dc hơn ba thang, ko có exp trong DR lẫn RR su phu ptc chi dum em rat cam on va muon hoc hoi
Gmail minh la [email protected]
viết có dấu, R.R và D.R từng site khác nhau, bác muốn hỏi site nào ?

các pro cho e hỏi mình có thể làm 1 nick có thể làm trên 2 máy tính đc ko ah
các pro có thể chia sẻ cho e ít kinh nghiệm về DR và RR ko
mail e là [email protected]
2 nick trên 2 PC mà cùng 1 IP là được nhá.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,629
171,661
Latest member
Percyder

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week