Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

cho e hỏi sao mấy ngày liền cái Renew Value của e nó cứ ở mức 0$ hoài... thế là có vấn đề gì ko vậy mấy bác... e hoang mang quá :(

Attachments

• Ảnh chụp màn hình_2014-08-10_074033.png
    Ảnh chụp màn hình_2014-08-10_074033.png
    72.3 KB · Views: 70
Upvote 0
cho e hỏi sao mấy ngày liền cái Renew Value của e nó cứ ở mức 0$ hoài... thế là có vấn đề gì ko vậy mấy bác... e hoang mang quá :(
Hiii. Renew là giá trị gia hạn e. Mấy ngày đó e k gia hạn thèn nào thì nó cứ ở mức 0 thôi. :). Goodluck. :)

Upvote 0
hiện tại mình đang rảnh rỗi nên tìm hiểu về MMO, nhưng không biết bắt đầu từ đâu. ai rành về PTC cũng như MMO nói chung có thể giúp mình được không?
1. Mình cần có những gì?
2. Mình nên bắt đầu từ đâu?
3. Những trang website nào uy tín?
thanks mọi người :)

Upvote 0
hiện tại mình đang rảnh rỗi nên tìm hiểu về MMO, nhưng không biết bắt đầu từ đâu. ai rành về PTC cũng như MMO nói chung có thể giúp mình được không?
1. Mình cần có những gì?
2. Mình nên bắt đầu từ đâu?
3. Những trang website nào uy tín?
thanks mọi người :)
Chung chung Mmo thì cần 1 cai máy tính kết nối internẻt đầy đủ phím chuột màn hình , riêng về PTC thì cần 1 site để chơi và nếu có vốn thì tốt
Bắt đầu từ việc đăng kí cho 1 site web PTC có thể inbox mình :)
theo mình thấy thì Paivert đang là số 1 nhưng hiện tại ko nên tham gia đợi vì mình mới nghe thông báo là đang dự tính hoán đổi Nợ ^^
:)

Upvote 0
Mình newbie thôi .Mình mới tham khảo được cái neobux . Click ad 3 ngày rồi mà được những 0.085$ ...... Thớt có chiến thuật gì mình tham khảo với.

Upvote 0
Hix ... sao bữa Online ko thấy mấy mess này nhỉ , vội quá chắc bỏ sót ... B reply bác nào biết rồi thì thôi nha

có nên up lên golden nếu có đk k a?
đa số chiến Golden , đủ điều kiện thì nên úp golden nhá , standard lãi ko đáng kể

Mình sử dụng mạng gia đình mà IP nó thay đổi liên tục. Vậy làm cách nào để tránh bị ban acc vậy. Tài khoản cashnhit mình mới bị ban rồi.:(
đọc Rule của nó đi bác , 1 ngày click ADS 1 lần thôi , đa số site ptc cho 24h/ 1 IP mà , Viettel ko tắt moderm nó ko đổi IP

cho mình hỏi một tài khoản visa có thể verifi được paypal với payza kg ??
được bác, ko vấn đề gì cả

cũng đang quan tâm cái của bạn lalala1150
số tiền bác renew thôi chứ gì đâu , nó báo số tiền đã gia hạn ref hết bao nhiu tiền đó

Mình newbie thôi .Mình mới tham khảo được cái neobux . Click ad 3 ngày rồi mà được những 0.085$ ...... Thớt có chiến thuật gì mình tham khảo với.
chơi neobux chỉ click ADS và làm Task thôi , ko chiến = R.R

Upvote 0
Gần 700 Ref, AVG chỉ 0.7~ 0.8
Không thể thoát ra đc cái vòng: Kiếm tiền = Gia hạn + Tái chế
mọi người có cách nào ko?

Upvote 0
probux rút tiền lúc mấy giờ giờ Việt Nam thế các thím? Mới đầu tư ít tiền giờ có tý thử rút xem thế nào còn đầu tư tiếp

Upvote 0
Gần 700 Ref, AVG chỉ 0.7~ 0.8
Không thể thoát ra đc cái vòng: Kiếm tiền = Gia hạn + Tái chế
mọi người có cách nào ko?
chịu lỗ 1 khoảng thời gian recycle ref nhiều hơn ( quan trọng recycle phải đúng ref )

probux rút tiền lúc mấy giờ giờ Việt Nam thế các thím? Mới đầu tư ít tiền giờ có tý thử rút xem thế nào còn đầu tư tiếp
ko cần thử , cứ chiến tiếp tới 28 rút cho đỡ lằng nhằng

Upvote 0
mình newbie, mấy hôm này mày mò thử MMO. và bắt đầu với PTC :p mò mãi click click probux, fusebux, zapbux, neobux. 2-3 hôm mà chỉ được probux 0.23$, fusebux 0.11$ :cool::(. mình chẳng biết ref, mà cũng không có vốn... chả biết làm sao :rolleyes::oops: đang thất nghiệp kiếm miếng cháo ăn mà đợi mãi chưa có cháo. đói quá:oops:

Upvote 0
mình chẳng biết ref, mà cũng không có vốn... chả biết làm sao :rolleyes::oops: đang thất nghiệp kiếm miếng cháo ăn mà đợi mãi chưa có cháo. đói quá:oops:
không có vốn thì B khuyên bác nên kiếm vốn đi , ít thì chơi site ăn liền rồi 1 2 tháng nó Scam

còn không vốn thì ko thể chiến fusebux + zap càng không thể ăn ở probux + neobux ngoài việc click ADS ( làm task ở neo )

Upvote 0
Hôm trước mới thuê thêm 50 rệp nó kick khủng hoảng hôm nay lại về bt rồi :D, mà ngày 28 là rút giờ nào cũng được à B? hôm nay me 10h thử rút về pp mà không được

Attachments

8.6 KB · Views: 68
Upvote 0
Hôm trước mới thuê thêm 50 rệp nó kick khủng hoảng hôm nay lại về bt rồi :D, mà ngày 28 là rút giờ nào cũng được à B? hôm nay me 10h thử rút về pp mà không được
đợi 28 đi ... 28 rút ko cần đợi time , tin trên forum admin nói zậy

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,911
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week