• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

datdonghun

Hero
Verified
Reactions
1,588
MR
0.000
Insuree Balance
0
:p TOPIC hỗ trợ những thắc mắc của các bạn mới vào thế giới PTC muôn màu muôn vẻ :p

;) Bạn hỏi và chúng tôi trả lời ;)

:) CHIA SẼ LÀ THÀNH CÔNG :)

.....​

Last edited:
@gmb409 bác cho e hỏi thue rent ref grandbux sao nó không hoạt động . nó đe never là sao ??? làm sao để nó acctive ??

Upvote 0
Các bác cho hỏi ngoài lề xíu : Hình thức PTC tại VN được gọi là gì ạ ? ( Thương mại điện tử - vì có mua bán qc trên site hay quảng cáo trực tuyến ạ ). Nếu k phải 2 hình thức trên thì là gì ạ ? Tks all. Tại GG k thấy :)

Upvote 0
anh chị nào có thể chỉ giúp e cách nâng cấp thành gold trong neobux k? e đầu tư vào 100usd rùi mà k biết nâng cấp ở đâu huhu..

Upvote 0
@gmb409 bác cho e hỏi thue rent ref grandbux sao nó không hoạt động . nó đe never là sao ??? làm sao để nó acctive ??View attachment 36561
thường thuê ref nó phải click chứ, nó ko click là do e ko click ADS mỗi ngày, hoặc admin nó ko cho ref làm việc
có thể xem topic tổng hợp proof và tìm người chơi site đó để hỏi nha, B ko chơi site này :D

Các bác cho hỏi ngoài lề xíu : Hình thức PTC tại VN được gọi là gì ạ ? ( Thương mại điện tử - vì có mua bán qc trên site hay quảng cáo trực tuyến ạ ). Nếu k phải 2 hình thức trên thì là gì ạ ? Tks all. Tại GG k thấy :)
cái này thì bác nghĩ như nào chẳng được, nghĩa Paid To Click là trả tiền cho mỗi click xem quảng cáo mà

Cho hỏi Fusebux scam hay không vậy
vẫn ko có thông tin, nó đang bảo trì cashout đến hết hôm nay

anh chị nào có thể chỉ giúp e cách nâng cấp thành gold trong neobux k? e đầu tư vào 100usd rùi mà k biết nâng cấp ở đâu huhu..
RIP ... nâng cấp phải mua gói trực tiếp không phải bỏ tiền vào rental balance, với lại neobux vốn 2000$ rồi chiến
ko đủ số đó chiến chỉ có lỗ vốn thôi

Upvote 0
e mới nghịch thử site gandbux
hôm nay đăng nhập vào thì nó ra lỗi này k biết khắc phục ntn mong mọi người chỉ giáo

Attachments

259.9 KB · Views: 48
Upvote 0
cho mình hỏi cách thuê được reg chat luong trong Grandbux với

Upvote 0
e mới nghịch thử site gandbux
hôm nay đăng nhập vào thì nó ra lỗi này k biết khắc phục ntn mong mọi người chỉ giáo
IP tạo nick khác IP đăng nhập, bác check lại IP đi ... nếu vẫn là IP VN thì contact nó :D

cho mình hỏi cách thuê được reg chat luong trong Grandbux với
@ShynMax vào chỉ thím này nè e

Upvote 0
Cho mình hỏi ở grandbux, sau khi trả tiền để up tài khoản của mình lên ultimate thì sau bao lâu sẽ được chấp nhận vậy ạ?

Upvote 0
Mình mới chơi thử PTC , thuê cả rent ref và Dref.Dref có kích quảng cảo đủ sao cái acc chính ko dc + $ nhỉ.vào kiểm tra Dref vẫn báo cột login là Never :oops:

Upvote 0
Đã đầu từ 200$ vào probux và lỗ 140$. Các bác nên xem xét trước khi đầu tư nha. Theo mình thì phải lên Uti mới có lãi được, nhưng chi phí rất tốn kém. Ở Golden thì tiền kiếm được < tiền mua ref + tái chế ref ->>>> Lỗ.

Upvote 0
trong PTC thì khi mình là ref cho người ta, lúc ng ta được thanh toán tiền thì mình có nhận được tiền không các bác

Upvote 0
các pro ơi có thể chơi ptc bằng dcom 3g ko ah

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back