Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

datdonghun

Hero
Verified
Reactions
1,588
MR
0.000
Insuree Balance
0
:p TOPIC hỗ trợ những thắc mắc của các bạn mới vào thế giới PTC muôn màu muôn vẻ :p

;) Bạn hỏi và chúng tôi trả lời ;)

:) CHIA SẼ LÀ THÀNH CÔNG :)

.....​

Last edited:
bác nào chỉ em chiến thuật với probux được không em mới chơi được 1 tuần, định cày tiền trước rồi lấy tiền đó đầu tư luôn....có mấy bác post bài chiến thuật em thật sự đọc không hiểu, mong các bác giúp em
ko hiểu chỗ nào có thể post câu hỏi lên mọi người sẽ vào giúp , chơi probux bắt buộc phải đầu tư
trước thì mới chơi như bác được , giờ ko thể làm từ 0$ đi lên đâu

Mình là newbie, mình mới tham gia trên probux.com.
Cho mình hỏi sao phần tasks sao mình ko có gì làm cả, còn offres thì mình cài phần mềm mà ko tính.
Rồi lúc rỗi mình có gì làm để tăng $ ko??? đợi quảng cáo ra mất thời gian quá.
view ads là công việc bắt buộc và mỗi ngày chỉ cần làm 1 lần
đa số chủ yếu earned từ ref của PTC là chính , về task probux thì bạn có thể thảo luận ở topic
này http://mmo4me.com/threads/ve-task-probux.185438/

Upvote 0
RB có nghĩa là gì vậy?Thấy bên tuyển rep dùng nhiều mà không hiểu
RefBack hiểu nôm na là khi bạn kiếm được cho chủ hội 1$ họ sẽ trả (refback) lại cho bạn một phần (có thể là 50% hoặc 70% của 1$).

Upvote 0
Edited! Mình đã tìm hiểu được thông tin. Mong Mod xóa dùm. Thanks!

Last edited:
Upvote 0
Probux đã up golden 600 ref mà hằng ngày chỉ đc 400 click, đã làm đủ các kiểu mà ko thấy có dấu hiệu tăng mà vẫn đang tuột dốc, anh em có cao kiến gì không?

Upvote 0
Probux đã up golden 600 ref mà hằng ngày chỉ đc 400 click, đã làm đủ các kiểu mà ko thấy có dấu hiệu tăng mà vẫn đang tuột dốc, anh em có cao kiến gì không?
làm đủ kiểu là thế nào , cho 500d ảnh demo bác ey

Upvote 0
em mới chơi PTC mong các pro chỉ giáo giúp:
mình thuê ref thì mỗi ref hàng ngày sẽ click đủ cho mình 4 ads hay hên xui vậy các bác?

Upvote 0
em mới chơi PTC mong các pro chỉ giáo giúp:
mình thuê ref thì mỗi ref hàng ngày sẽ click đủ cho mình 4 ads hay hên xui vậy các bác?
Hên xui bác nhé.

Mấy anh cho em hỏi kiếm tiền trên ojooo và the-bux có thể kiếm lời không ạ?(Không có vốn nhe,em tự cày á)
Không vốn thì lấy công làm lời.

Upvote 0
Ý em là tiền từ RR là bao nhiêu? Có thề lời được không ạ?
Tiền từ RR là bao nhiêu thì có trời mới trả lời cho bạn được.
Lời lỗ cũng do trời :D

Upvote 0
bác cho e hỏi probux ref nó click có ổn định không thế? so vs mặt bằng chung
Tùy acc cả bạn :D nhưng PROBUX theo mình thấy khá ổn định.

Upvote 0
Các bác cho em hỏi tí là đám ref nó click khoảng bao nhiêu cliks/ thằng/ngày thì đạt ạ... để em con biết đường "sa thải"
MỚi mò mẫm đc đúng 1 tuần, vừa thuê 3 thằng lúc sáng, giờ mới có 2 thằng click, 1 thằng 3 click, 1 thằng 4 click.. :3
Đang tính chuẩn thì 1 tuần nữa đủ thời gian thì đóng thêm mấy chục thằng nữa :3... hehe

Upvote 0
Các bác cho em hỏi tí là đám ref nó click khoảng bao nhiêu cliks/ thằng/ngày thì đạt ạ... để em con biết đường "sa thải"
MỚi mò mẫm đc đúng 1 tuần, vừa thuê 3 thằng lúc sáng, giờ mới có 2 thằng click, 1 thằng 3 click, 1 thằng 4 click.. :3
Đang tính chuẩn thì 1 tuần nữa đủ thời gian thì đóng thêm mấy chục thằng nữa :3... hehe
xem xét tổng click từ ref đem lại , ko cần phải theo dõi từng ref đâu

tốt nhất là build cho max 1 acc , build nhìu acc standard cảẳng có tác dụng :D

Upvote 0
xem xét tổng click từ ref đem lại , ko cần phải theo dõi từng ref đâu

tốt nhất là build cho max 1 acc , build nhìu acc standard cảẳng có tác dụng :D

Em cũng tính thế, định tính vào thử mấy thằng xem cơ chế nó như thế nào rồi tính tiếp... nhưng lúc mua xong mới phát hiện ra là phải 1 tuần mới đc thue thêm ref :D...

Định xoắn phát 200 thằng luôn mà... cũng hơi ót tiền :v.... hồi này thất nghiệp nên hơi đói :))

Upvote 0
Định xoắn phát 200 thằng luôn mà... cũng hơi ót tiền :v.... hồi này thất nghiệp nên hơi đói :))
B nghĩ bác nên đi 1 vòng Rule của site PTC để tham khảo , ko lại ăn ban oan =))~

cái phần 7 ngày mới được thuê 1 lần đáng lẽ phải biết trước khi đầu tư chứ :oops:

Upvote 0
B nghĩ bác nên đi 1 vòng Rule của site PTC để tham khảo , ko lại ăn ban oan =))~

cái phần 7 ngày mới được thuê 1 lần đáng lẽ phải biết trước khi đầu tư chứ :oops:
Em dùng máy tính cá nhaan, ở nhà 1 mình có 2 cái máy, dùng 1 acc... chắc không vấn đề j đâu bác nhỉ...
Em nghĩ chắc chỉ ban nếu phát hiện gian lận clone account thôi phải k ạ

Upvote 0
Em dùng máy tính cá nhaan, ở nhà 1 mình có 2 cái máy, dùng 1 acc... chắc không vấn đề j đâu bác nhỉ...
Em nghĩ chắc chỉ ban nếu phát hiện gian lận clone account thôi phải k ạ
2 máy tính nhưng dùng 1 mạng login 1 acc không có gì lo sợ cậu nhé!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,664
170,763
Latest member
mua298
Back
Top Bottom