• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

datdonghun

Hero
Verified
Reactions
1,588
MR
0.000
Insuree Balance
0
:p TOPIC hỗ trợ những thắc mắc của các bạn mới vào thế giới PTC muôn màu muôn vẻ :p

;) Bạn hỏi và chúng tôi trả lời ;)

:) CHIA SẼ LÀ THÀNH CÔNG :)

.....​

Last edited:
em mới mướn ref, acc của em là standard nên 1 click của ref em được 0.005 mà ref em nó click dc tầm hơn 20 click rồi (5 ref) mà sao em không thấy nó cộng tiền vào acc của em, hay là hết 30 ngày thì mới được cộng vào
nó + instant mà bạn ? 0.005 x 20 = 0.1$ chứ mấy @.@

Upvote 0
vậy mình muốn xem là tiền click từ ref là bao nhiêu thì coi ở tab nào bác...do TA kém nên em mò ko ra, mong bác giúp
nó đâu có bác , bác vào statistics xem phần rent click .. nó bao nhiu rồi x 0.005$ là ra số tiền ref đem lại cho mình

Upvote 0
tình hình là cứ đến lúc rút tiền là probux lỗi error 522 ak anh em có hay bị thế ko ak
Lần rút tiền gần đây nhất mình không gặp trường hợp này! (22-07-2014)

Upvote 0
Mình định làm một cái thẻ visa ở ACB mà không biết nên làm loại nào, mình dùng để verify paypal, mua hàng ở nước ngoài, kiếm tiền onl thì nên dùng loại nào anh em cho ý kiến với! Mà thẻ visa có rút tiền ở trụ ATM được không?

Upvote 0
2 hôm rùi hì standar thui nhưng chưa rút dc
lúc đó nhìu người f5 server nó quá tải là bình thường mà bác , cứ ngồi 5s f5 tới khi nó load được là rút được :D

Mình định làm một cái thẻ visa ở ACB mà không biết nên làm loại nào, mình dùng để verify paypal, mua hàng ở nước ngoài, kiếm tiền onl thì nên dùng loại nào anh em cho ý kiến với! Mà thẻ visa có rút tiền ở trụ ATM được không?
Visa nào cũng rút được ở ATM nhá , nếu bác cần dùng nhiều giao dịch thì nên làm thẻ Visa Debit , hạn sử dụng lâu , hỗ trợ giao dịch online , verified Paypal ổn

Upvote 0
Chào các bạn mình là newbie mình vừa mới tìm hiểu lĩnh vực này ngày hôm qua, mình đã đọc trong mục "MMO là gì ?" và cũng đã hiểu sơ về nó, mình muốn tham gia vào PTC nhưng không biết bắt đầu từ đâu, bạn nào có link hướng dẫn hay gì ko share mình với! thanks nhiều

Upvote 0
cho mình hỏi cách chỉnh giờ để Rent ref với
Cậu cho xin 500 hình ảnh nha. Cậu đang nói đến site nào? hoặc Script nào ?

Upvote 0
làm loại nào má mt61 nhiều thế mình tưởng nó free cơ mà :eek:
zap thì đc bao tiền/click vậy B
Bạn vào upgrade mỗi site để xem thông tin chi tiết về giá ref kích ... Zap và fuse thì vào upgrade và xuống dưới kích vào hàng cuối sẽ có. :)

Upvote 0
mình đang nói về Probux á bạn .
Chỉnh giờ rent ref PROBUX thì mình không biết rồi :D
Bác nào biết vào giúp bác nhé! :D

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,028
171,078
Latest member