Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

Mình hỏi ngu một chút:
1. Ref nào thì mình để Auto và kích vào phần nào để làm vậy?
2. Muốn gia hạn cho ref lên 60 ngày thì kích vào đâu? Chỉ ref tốt mới gia hạn nhiều như vậy phải không?

Upvote 0
Mình hỏi ngu một chút:
1. Ref nào thì mình để Auto và kích vào phần nào để làm vậy?
2. Muốn gia hạn cho ref lên 60 ngày thì kích vào đâu? Chỉ ref tốt mới gia hạn nhiều như vậy phải không?
1. Bạn vào phần rented, là ref mình thuê đó. Phía trên có chữ auto pay, nó đang ở trạng thái Disabled, nếu mình muốn bật thì bấm vào nó sẽ chuyển thành Enabled.
auto pay này áp dụng chung cho những ref mình thuê, mà còn hạn trên 20 ngày.
2. Muốn gia hạn cho ref, bạn cũng vào rented, ref nào bạn muốn gia hạn thì tick vào ô vuông nhỏ nhỏ cuối hàng...xong rùi xuống dưới xổ xuống chọn 30, 60 90 tùy thích.

Upvote 0
có làm mới có ăn , ăn trên lừa đảo người khác ... đâu khác gì " tiền bẩn " :D
giờ nếu bắt đầu chiến PTC ( k đầu tư , chỉ chơi free ) thì nên chơi site nào bác B . hihi mình bỏ PTC lâu rồi giờ muốn theo lại , nhưng trước mắt chơi free đã

Upvote 0
dùng dcom chơi đc nhiều site k ạ? :D
e muốn chơi quá mà chỉ lo nó ban acc :(
mong mn chỉ giáo cách chơi ptc an toàn......
nhìu site hay nhìu acc ... nhìu site thì có vấn đề gì đâu :v

giờ nếu bắt đầu chiến PTC ( k đầu tư , chỉ chơi free ) thì nên chơi site nào bác B . hihi mình bỏ PTC lâu rồi giờ muốn theo lại , nhưng trước mắt chơi free đã
ko có site nào ngon chơi free rút tiền được lúc này cả , cơ bản là phải đầu tư hết =))

Upvote 0
cho m hỏi
xíu . sao mình chơi cái Paidverts ý từ ngày thứ 2 đến hơn nay là 4 ngày rồi mà nó cứ ra paid ads nhỏ lệ 25 bắp chứ không cho 50 bắp như ngày đầu nữa click mỏi tay quá đy :(

Upvote 0
cho m hỏi
xíu . sao mình chơi cái Paidverts ý từ ngày thứ 2 đến hơn nay là 4 ngày rồi mà nó cứ ra paid ads nhỏ lệ 25 bắp chứ không cho 50 bắp như ngày đầu nữa click mỏi tay quá đy :(
Chắc thành viên đông quá nên nó giảm dần ấy bác à, k thể ăn miết như thế được, site nào cũng vậy à. ĐÂy là hình thức ptc mới, nên mình cũng chưa đầu tư nó vì chưa hiểu nó lắm. hi. :)

Upvote 0
ngoài Paypal ra thì mình muốn đăng ký payment nào có thể rút tiền mặt và nộp tiền vào tốt thứ nhì vậy các pác.
()
Sao k chọn cách tốt nhất mà đi chọn cách tốt thứ 2 bạn. Các hình thức khác đều tốn phí khá nhiều. Mình thấy paypal là ok nhất rồi. rút tiền và chuyển tiền đều rất tốt. :)

Upvote 0
minh có paypal rùi. giờ muốn đăng ký 1 cái payment nữa . nên không biết chọn cái nào? paypaz hay PM có depiont tu ngân hàng vn dc không các bác

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
1. Bạn vào phần rented, là ref mình thuê đó. Phía trên có chữ auto pay, nó đang ở trạng thái Disabled, nếu mình muốn bật thì bấm vào nó sẽ chuyển thành Enabled.
auto pay này áp dụng chung cho những ref mình thuê, mà còn hạn trên 20 ngày.
2. Muốn gia hạn cho ref, bạn cũng vào rented, ref nào bạn muốn gia hạn thì tick vào ô vuông nhỏ nhỏ cuối hàng...xong rùi xuống dưới xổ xuống chọn 30, 60 90 tùy thích.
View attachment 34055
Cam on ban nhieu! Toi qua minh vua lam duoc xong!

Upvote 0
ngoài Paypal ra thì mình muốn đăng ký payment nào có thể rút tiền mặt và nộp tiền vào tốt thứ nhì vậy các pác.
()
bác vào box intetner payment có rất nhìu hình thức thanh toán , vào đó hỏi có người chuyên nghiệp support sẽ tốt hơn :D

ơ sao mình nạp $ vào fusebux thì nó lại trả lại mình là sao? :eek:
PP chưa veriy

cảm ơn tiền bối :D
cần gì hỏi cứ post lên nhá, miễn là đúng topic :D

Upvote 0
bác vào box intetner payment có rất nhìu hình thức thanh toán , vào đó hỏi có người chuyên nghiệp support sẽ tốt hơn :D

PP chưa veriy

cần gì hỏi cứ post lên nhá, miễn là đúng topic :D
tiền bối chỉ cho e cách vào paypal bằng dcom an toàn đc k ạ? :D

Upvote 0
Giờ không làm free nữa, ít nhất là mất 100k.

Mà anh em cho hỏi sao mình ver paypal mất 2.95$ lận? Lúc đầu thấy ACB báo mất 1$, lúc sau thấy báo mất thêm 1.95$ nữa
100k đó có đc dùng không bạn hay nó ẵm luôn vào TK không rút ra đc :mad::mad:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,598
171,640
Latest member
tuananhpod20

Most viewed of week

Most discussed of week