• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask [Hỏi - Đáp] Nơi dành cho newbie bắt đầu nghiệp captcha

có mấy khi em nhập nhanh quá nên sai ... có bị gì khi nhập sai nhiều lần như thế ko thớt? @@

cho em hỏi em đang đánh 2captcha . phải làm sao mới có thể đánh nhiều tài khoản được ạ . ai biết xin trả lời giúp em . cám ơn nhiều

Cám ơn chủ theard nhiều. Kiến thức cực kì cần thiết với các bạn Newbie

Cảm ơn chủ topic đã chia sẽ kinh nghiệm về capcha . Chúc ae kiếm tiền thật nhiều .

gõ soft có sao đâu, toàn đồn linh tinh, tránh sai các captcha có mấy kí tự đặc biệt như @,&,% vs mấy cái banana,candy, pick up trucks, và no object found là ok

hôm trước còn thấy 1 anh rao bán cái tool auto captcha, đã ko có code mà còn auto chắc chết, newbie hết đường kiếm ăn

hôm trước còn thấy 1 anh rao bán cái tool auto captcha, đã ko có code mà còn auto chắc chết, newbie hết đường kiếm ăn
topic đó bị mod đóng r mà, bán 250$ auto nhưng mình chẳng tin, nếu có để auto chục máy ngon hơn bán r

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,037
Latest member
frederickanovas
Back
Top Bottom