Ask [Hỏi - Đáp] Nơi dành cho newbie bắt đầu nghiệp captcha

kolo dễ bị ban lắm 2captcha rate thấp mà load nhanh mà khó bị ban

2cap có tool không các bác :D định gia nhập gõ cap thì nb ngày nên mấy tiếng ạ :D và các bác có thể chia sẻ em ít doanh thu các bác trong những ngày đầu và sau cho em có động lực đc không ạ
Em cảm ơn

Cái này có hướng dẫn chi tiết không các Bác.... :)

2cap có tool không các bác :D định gia nhập gõ cap thì nb ngày nên mấy tiếng ạ :D và các bác có thể chia sẻ em ít doanh thu các bác trong những ngày đầu và sau cho em có động lực đc không ạ
Em cảm ơn
đánh 2captcha la sai lầm, rate cực thấp

Thấy các pro có người sp khủng nhất 1h 3k code, lúc nhiều code ngắn phang tới 3,4k / 1h như hoanvan đó, họ ngồi 10 tiếng1 ngày thì tầm hơn 20$ như ga_ offer, doivodoigame, hoanvan, .... và nhiều pro bên thread pix

ps: Nghỉ tay rút tiền bên site HYIP nên vào cmt phát, lại out capt tiếp kiếm cháo, nhường đất các pro support cho mem, em chỉ hóng thôi ạh :D:D:D
Toàn Bốc phét thôi. 1h gõ liên tục như gió mới được khoảng 1k3-1k5, còn ai dc 3k thì có mà code 1 chữ.

Toàn Bốc phét thôi. 1h gõ liên tục như gió mới được khoảng 1k3-1k5, còn ai dc 3k thì có mà code 1 chữ.
Thần linh ơi, cmt 2 năm trước ( 2014 ) mà giờ quote so với tình hình code, load và sp hiện tại, hồi đó code 1 chữ, 4 ký tự, code lỗi nhiều băm mỗi chữ e do gõ tắt ( e = error ) , sp 3x~ 4x và thậm chí 5x cũng hết sức bình thường , bạn có thể lục lại tốc độ update sp Pix năm 2014 của những pro dc nêu tên trong cmt kia để biết thêm chi tiết @@

Các bác cho e hỏi giờ gõ cap nào rate cao v. các bác... e gõ bên kolo mà rate thấp quá, tóc độ gõ của e là 1k2 - 1k3/1h

Giờ rate kolo đang cao + bann acc vô tội vạ, sai 1 ảnh là bay acc (đã test thử và ra đi 3 acc) ---> TXĐ chuẩn bị bỏ kolo hoặc chờ bác @xuanduc987 fix lại soft thì mới chiến được. Các nb có thể gõ trực tiếp trên web kolo.

Em gõ 2 tháng với 2captcha tốc độ 900cap/1h liệu đã đủ trình độ nhảy sang pix chưa ạ,mà pix khác ở chỗ nào ạ

Em gõ 2 tháng với 2captcha tốc độ 900cap/1h liệu đã đủ trình độ nhảy sang pix chưa ạ,mà pix khác ở chỗ nào ạ

Gõ 2captcha 900 capt/1h thì sang pix chắc còn 700.

pix khác ở chỗ, bác sĩ nhiều, lỗi nhiều gây ức chế nhiều, tiền cũng nhiều :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,513
170,614
Latest member
sennheisertws4

Most viewed of week

Most viewed of week

Back