Ask [Hỏi - Đáp] Nơi dành cho newbie bắt đầu nghiệp captcha

gõ què tay

gõ sang tối được bn anh em nhỉ

co` cần phải chuẩn bị gì k a? e chua biết gì về cái này nên k biết bắt đẩu từ đâu và chọn site nào????

Mấy trang như 2captcha, kolo, ... có cho tạo nhiều acc trong cùng 1 IP không vậy mọi người ?

Mấy anh chỉ em cách đăng nhập nhiều acc trong 1 trình duyệt vs. Hiện giờ em chỉ mở đc 2 acc, 1 acc trên chrome, 1acc trên tab ẩn danh à, mà gõ v code nó ra lèo bèo lắm. Giúp em vs ạ :(:(:(

Hơn 1 năm nay mình nghỉ gõ cap. Anh em nào đang gõ pix vui lòng cho mình hỏi pix lúc này còn giới hạn 1ID/ 1 proxy nữa không? Xin cảm ơn.

Hơn 1 năm nay mình nghỉ gõ cap. Anh em nào đang gõ pix vui lòng cho mình hỏi pix lúc này còn giới hạn 1ID/ 1 proxy nữa không? Xin cảm ơn.
cùng câu hỏi. tình hình thằng pix giờ nó sao rồi nó đòi hỏi gì ko ta

Em là Newbie mới tập chơi Captcha. Mới lập nick tại trang http://pixandprofit.com/ , gõ được vài cái thì nó cứ "No pictures ready, please wait" từ sáng tới h. Vậy là do trang web chưa ra cap tiếp hay do nick e bị ban rồi ạ. Nhờ các pro giải đáp cho. Thanks
Cày đêm đi. Nhưng newb thì 100% bị band nhá!. Đi làm công nhân cho khoẻ ng. Gõ làm jì cho lòi mắt.

Các bác cho em hỏi dự án capcha nào hiện nay trả giá cao nhẩt cho dân gõ ? Đương nhiên là uy tí ạ ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom