• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask [Hỏi - Đáp] Nơi dành cho newbie bắt đầu nghiệp captcha

Các bác xem dùm mấy mã capt này trả lời thế nào dùm mình nhé
[/URL][/IMG] :oops:
10_04_15_03_34_13_zpsdbpexjpo.jpg.html
[/URL][/IMG]

cái đầu tiên thì mình gõ error còn 2 cái thứ 2 và 3 minh gõ y chang như thế có điều là không gõ dấu ? thôi :)

hình như đâu phải thế. tại chỗ yêu cầu là please pick. mà nó còn là câu hỏi nữa. có những câu hỏi rất hài hước là: cá mập trắng có màu gì hay là ai bị chôn trong mộ của musfasha ? Từ đó mình nghĩ trả lời ở bức thứ 2 là "number", còn bức thứ ba chịu thua. không biết trả lời là meat hay fish. Có ai có ý kiến khác ko? góp ý với:(

ngay chỗ statistic đó. Khi đủ trên $3 sẽ sáng nút order payment, click vào. Trước đó phải cài mặc định tài khoản rút tiền ở mục preference đó. paypal or perfect;):)

Xin hỏi Mod, khi đăng ký solo pixprofit thì trong phần mã lời mời mình phải điền như thế nào
bỏ phần đó ko điền, có 2 cách solo
1 - đánh lun acc solo ( ko cần mã mời )
2 - Gõ 1 acc đủ 3$ lấy 3$ đó tạo cái Group, lấy mã mời of acc chủ add vào acc con ---> 1 group solo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom