Ask [Hỏi - Đáp] Nơi dành cho newbie bắt đầu nghiệp captcha

Tùy bạn nhé - mà góp ý nhỏ đừng đặt câu hỏi kiều này nữa không ma nào rảnh trả lời đâu ( trừ mình :D).
KLQ nhưng các pro cho em hỏi làm sao để sử dụng được sofft XĐ 2 khung em star nó chạy có 1 khung trên khung dưới không load :confused:
Kiên Nhẫn-Thất Bại-Kiên Nhẫn

tick vào ô nextimg ở kế bên ô login id (hình dấu cộng) ấy

Proxy của cậu chưa hết hạn thì tất nhiên là login lại đc mà @@, proxy mua ( share hoặc private ) thì ko có vụ die nhé, chỉ là bị trùng IP hoặc lúc đang pause, đang làm có ng` login trùng proxy đó nên có thể :
1 - cậu play trc thì cậu làm đc - ng` kia " sorry try again " hoặc " Block "
2 - xui thì đang gõ bị dis ra cho ng` mới log vào trùng proxy gõ
Cậu đợi tầm 20' - 30 ' thì sẽ có thể dùng lại con proxy đó ( Lưu ý : là ko có ai đang làm trên proxy đó ---> trùng proxy ).
Còn DIE là khi nào site đổi list ---> ko dùng đc list proxy cũ thì mới gọi là DIE nhé

Giao dịch tối thiểu là 3 - 5Z, còn các Exchanger và site Auto Exchanger cậu có thể wa box Services để tìm, còn ko thích thì tự lập 2pic sell/buy ở Money Exchange
Tất nhiên câu luôn nằm trong đầu của dân cạp : nhớ cẩn thận trong giao dịch
Ko đổi list mà nó báo tam giác đỏ đấy cậu ạ chứ ko phải sorry try again hay block mà chưa hết hạn
nó cứ die từng lúc vậy
cũng ko hiểu tại sao....
cám ơn cậu

Ko đổi list mà nó báo tam giác đỏ đấy cậu ạ chứ ko phải sorry try again hay block mà chưa hết hạn
nó cứ die từng lúc vậy
cũng ko hiểu tại sao....
cám ơn cậu
:eek::eek::eek: , cmt troll anh em đấy àh hay lấy post, tại sao nó die thì mình chỉ N hết rồi mà
Bữa này rảnh dữ vậy sao? :rolleyes::rolleyes::rolleyes: Rảnh quá thì mai mua hoa quả, bánh kẹo đi thăm mình đi :p:p:p

nó cứ die từng lúc vậy
cũng ko hiểu tại sao....
cám ơn cậu
vậy cái này là do sever proxy rồi nên mình cũng pó tay ^^! Mong rằng cậu sẽ có proxy tốt để làm, còn ko thì chuyển dự án :(, nếu có đầu tư hoặc làm nhìu ng` thì cứ xài lun private cho lành.
--------------------
KLQ : nhưng có vẻ box cạp là box dể spam nhất nhỉ @@

vậy cái này là do sever proxy rồi nên mình cũng pó tay ^^! Mong rằng cậu sẽ có proxy tốt để làm, còn ko thì chuyển dự án :(, nếu có đầu tư hoặc làm nhìu ng` thì cứ xài lun private cho lành.
--------------------
KLQ : nhưng có vẻ box cạp là box dể spam nhất nhỉ @@
cám ơn nha...
câu đó nhiều người thắc mắc nên post giùm lun...
tiện cho hỏi tại sao có người được tặng invi có người ko dù số tiền gõ đc 1 ngày đều hơn 10$ ko cậu ?
:eek::eek::eek: , cmt troll anh em đấy àh hay lấy post, tại sao nó die thì mình chỉ N hết rồi mà
Bữa này rảnh dữ vậy sao? :rolleyes::rolleyes::rolleyes: Rảnh quá thì mai mua hoa quả, bánh kẹo đi thăm mình đi :p:p:p
@@ , trốn viện về rồi à ?

cám ơn nha...
tiện cho hỏi tại sao có người được tặng invi có người ko dù số tiền gõ đc 1 ngày đều hơn 10$ ko cậu ?
Cái này do cơ chế của Pix mình cũng ko rỏ nữa, có 1-2 gr cũ của mình cũng bị xóa hết Invi ( vì lâu wúa ko gõ, mà ko mún bán :D ). Còn gr mới thì mình ko bít, cậu thử hỏi mấy người tạo gr mới ấy. Sr nhé vấn đề này ko giúp đc cậu

cám ơn nha...

uả,thachthao bị gì mà trốn viện về vậy bạn????

cám ơn nha...

Mình ko nắm đc cụ thể công thức tính invi mới của Pix, dường như nó ko còn cộng theo số tiền trung bình mỗi nick làm đc trong Group :cool::cool::cool:
Mà nó tính theo 1 quy luật là hình như kiểu lọt top nhiều thì đc hay sao đó :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Đc tặng invi nhiều nhất trong box capt hình như là pro hoanvan( ngày nào cũng lọt top 5 nhóm xuất sắc đc thưởng), chưa tới 2 tháng đc tặng 5 lần, mỗi lần 10 invi
Theo cách gõ của hoanvan thì ngày thấp nhất cũng trên 10$, nhiều là hơn 20$, tầm tầm số tiền đó và đa số pri 0,1,2, :eek::eek::eek:
Có lẽ cứ lọt top thưởng và pri càng thấp càng có tỉ lệ thưởng invi cao hơn, :D:D:D
uả,thachthao bị gì mà trốn viện về vậy bạn????
Mình có vấn đề xíu về cái răng khôn, sốt và bỏ ăn nằm bẹp gần 1 tuần, mà giờ xong rồi, tks đã quan tâm :p:p:p

Mình ko nắm đc cụ thể công thức tính invi mới của Pix, dường như nó ko còn cộng theo số tiền trung bình mỗi nick làm đc trong Group :cool::cool::cool:
Mà nó tính theo 1 quy luật là hình như kiểu lọt top nhiều thì đc hay sao đó :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Đc tặng invi nhiều nhất trong box capt hình như là pro hoanvan( ngày nào cũng lọt top 5 nhóm xuất sắc đc thưởng), chưa tới 2 tháng đc tặng 5 lần, mỗi lần 10 invi
Theo cách gõ của hoanvan thì ngày thấp nhất cũng trên 10$, nhiều là hơn 20$, tầm tầm số tiền đó và đa số pri 0,1,2, :eek::eek::eek:
Có lẽ cứ lọt top thưởng và pri càng thấp càng có tỉ lệ thưởng invi cao hơn, :D:D:D

Mình có vấn đề xíu về cái răng khôn, sốt và bỏ ăn nằm bẹp gần 1 tuần, mà giờ xong rồi, tks đã quan tâm :p:p:p
:confused: ko phải là quan tâm mà là thắc mắc,tại vì bạn kia nói mình ko hiểu lắm

Em paid lần 2 id vào 1 ví Z mà sao nó hiện không trả được là sao vậy???
Dự án Kolo đã gần 10 h nó vẫn vậy ??? Làm sao bây h?
Cám ơn mọi người:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,959
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week