Ask [Hỏi - Đáp] Nơi dành cho newbie bắt đầu nghiệp captcha

cocnan343

Hero
Verified
Reactions
456
MR
0.591
Xác định bản thân solo hay làm group
Chọn dự án thích hợp
Cho mình hỏi là nhiều group pix có thể thanh toán cùng 1 ví Z được không?
À còn cái này nữa. VD như giờ mình có 5 invi mình sử dụng nó cho 5 acc con mỗi acc có sẵn 0.5$ trong balance thì số tiền của mỗi acc con này sẽ đy về đâu

Cho mình hỏi là nhiều group pix có thể thanh toán cùng 1 ví Z được không?
À còn cái này nữa. VD như giờ mình có 5 invi mình sử dụng nó cho 5 acc con mỗi acc có sẵn 0.5$ trong balance thì số tiền của mỗi acc con này sẽ đy về đâu

1.Nhìu group chủ vẫn thánh toán qua 1 ví được.
2.Đã là acc con thì không thể có balance nó là acc solo ko invi. Nếu là acc solo ko invi vào group thì balance sẽ mất hết không được cộng dồn vào group chủ

oilala

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
mình muốn chơi captcha solo nhưng ko biết chọn dự án nào để làm. Mình tính làm megatyper nhưng đăng kí thì lại có cái invitation code ko biết điền thế nào?
với lại cho mình xin cái phần mềm làm captcha với. mới vào làm chẳng biết gì :(

mình muốn chơi captcha solo nhưng ko biết chọn dự án nào để làm. Mình tính làm megatyper nhưng đăng kí thì lại có cái invitation code ko biết điền thế nào?
với lại cho mình xin cái phần mềm làm captcha với. mới vào làm chẳng biết gì :(

invi đó khỏi điền cũng được vì bạn solo. Mega nghe nói khó tính lắm không cho mình ref cho mình đâu
Soft thì bạn vào đây http://mmo4me.com/forums/captcha-tools.45/

invi đó khỏi điền cũng được vì bạn solo. Mega nghe nói khó tính lắm không cho mình ref cho mình đâu
Soft thì bạn vào đây http://mmo4me.com/forums/captcha-tools.45/

mình để trống thì nó ko cho, nên mình qua bên protyper đăng kí. Nhưng có cách nào để đăng kí nhiều acc trên 1 mail được ko bạn? với lại nhiều acc đăng kí trên 1 paypal được ko bạn?

Last edited:
mình để trống thì nó ko cho, nên mình qua bên protyper đăng kí. Nhưng có cách nào để đăng kí nhiều acc trên 1 mail được ko bạn? với lại nhiều acc đăng kí trên 1 paypal được ko bạn?

Nó có 2 sv mega đăng ký phải có invi, sv kia protyper thì không. Mình nghĩ làm mega cũng lâu rồi không biết rules nó có đổi không lúc mình làm thì không đăng ký 1 mail cho nhìu id được , 1 ví paypal vẫn đăng ký nhìu id được

Last edited:
Em mới học đòi làm cái group pix mà sao ID đầu tính rate theo pri còn 4 ID sau lại tính rate 0.5 vậy nhỉ? Pro nào giải thích giùm em với?

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
Cả 5 ID đều mới hết cậu à. Không biết nó kéo dài bao lâu nhỉ
Cái này thì do ID số 1 cậu đăng ký trực tiếp bằng invi khi reg nick luôn nên ko bị tính 1k code ban đầu rate 0,5 mà tính theo invi luôn:D:D:D
Còn 4 ID sau cậu lập nick xong (lập nick như 1 ID chủ mới) rồi cậu mới add invi thêm vào ( chắc vì sợ mail đăng ký ko về nên làm cách này an toàn hơn)
Vậy nên ID số 1 sẽ có rate khác với nhưng ID 2,3,4,5 , tuy nhiên qua 1 k code đầu tiên thì sẽ tính theo pri như ID số 1 hết, yên tâm

Cái này thì do ID số 1 cậu đăng ký trực tiếp bằng invi khi reg nick luôn nên ko bị tính 1k code ban đầu rate 0,5 mà tính theo invi luôn:D:D:D
Còn 4 ID sau cậu lập nick xong (lập nick như 1 ID chủ mới) rồi cậu mới add invi thêm vào ( chắc vì sợ mail đăng ký ko về nên làm cách này an toàn hơn)
Vậy nên ID số 1 sẽ có rate khác với nhưng ID 2,3,4,5 , tuy nhiên qua 1 k code đầu tiên thì sẽ tính theo pri như ID số 1 hết, yên tâm
chuẩn đấy cậu :D. lúc đầu đăng kí mãi mail nó không về hơi lo nên phải thế không phí invi lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom