Ask [Hỏi - Đáp] Nơi dành cho newbie bắt đầu nghiệp captcha

mình thấy chơi cạp này toàn thấy mọi người dùng wmz với cả pm thôi mà. paypal tỉ giá thấp hơn
ừ, mình cũng không rõ lắm, m là newbie. thấy mấy trang gõ captcha toàn pay qua paypal, mới lập 1 cái tài khoản paypal, giờ không biết phải làm thế nào để có thẻ gửi nhận tiền nữa, nghe nói phải very mới đc :(

ừ, mình cũng không rõ lắm, m là newbie. thấy mấy trang gõ captcha toàn pay qua paypal, mới lập 1 cái tài khoản paypal, giờ không biết phải làm thế nào để có thẻ gửi nhận tiền nữa, nghe nói phải very mới đc :(
thẻ gửi nhận tiền thì đi làm thôi. còn paypal thì ít người dùng lắm veri cũng đơn giản mà

mình đã reg 1 cái tk, chỉ có 1 cái ATM VCB, thế giờ very như nào vậy bác ?
Làm captcha mà xài PP, nội đợi đủ min và rút + phí rút thì cũng hết cả tuần làm rồi (với newbie) :D Hiện tại dự án captcha nào cũng có khoản thanh toán về WMZ hoặc Perfect Money, bạn tìm 1 trong 2 cái đó mà rút, hoặc Captchatypers có cho rút thẳng về NH Việt Nam luôn.

các bác ơi mình đang làm cho grup nhưng mà giờ muốn ra solo :( , không biết ngoài Pix và GGS thì dự án nào ngon nhất các bác , hiện mình đang làm kolo và mega , kolo thì ăn gian kinh quá mà mega thì kick out kinh quá :(
Mình cũng gõ capt chui lủi trên văn phòng ban ngày, và mấy bà chị trong phòng là mem mình luôn, lựa chọn số 1 của mình là Mega ( mình có làm cả Group Pix và GGS nữa nhé nhưng mình làm vào thời điểm khác)

Vài lý do mình chọn Mega
  • Với GGS level Gold sẽ bị overload phải xài auto click nhiều lúc cả tiếng mới zô sever, mà làm vài code rồi có việc phải pause lát nữa zô nó over load thì...@#$%$&^$*^ :mad::mad::mad:
  • Với dự án Pix lúc nó load chậm thì log tầm 100 acc nhé, còn lúc nó load full ko tính, tức là nếu có ai bước vào văn phòng bạn phải pause nhưng nó sẽ load cho bạn vài chục code nữa, nếu liều mạng mà tắt luôn hay ẩn xuống để time out thì pri tăng ầm ầm, chưa kể nó điên lên nó ban :confused::confused::confused:
  • Mega tuy nó rate ko bằng nhưng cũng tạm gọi là tạm chấp nhận đc hơn mấy dự án làm ngày khác ở thời điểm bây giờ,có điều minpay hơi cao và kick nhiều nếu gõ ko chuẩn, ưu điểm thích pause là pause đc ngay vì ban ngày gõ 10 nick là vô tư, pause chỉ vài giây xong trước khi có người ngó vào màn hình mình thậm chí nếu nhanh tay hơn mình đã có thể thủ tiêu đc cả cái soft rồi khi họ mới vừa mở cửa phòng rồi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Tiết lộ thêm vài mẹo để gõ capt trên văn phòng nữa nè

1. Camere phía trước thì an toàn, nhưng trường hợp mình thì camera sau lưng tầm 2m mới đau, đăng nhập hệ thống camera rồi chỉnh góc ngồi lại. Bất chấp camera chĩa ngay sau lưng mình về phía màn hình máy tính, lấy đầu che màn hình chỉ vừa đủ che mỗi cái soft ở chính giữa màn và ngồi im ( tuy có hơi mỏi cổ ), còn toàn phông vẫn là hình bản đồ và biểu đồ doanh thu trong ngày, :p:p:p
  2. Bị sếp hay ai bắt đc nói đây là phần mềm em luyện gõ 10 ngón :cool::cool::cool:
  3. Huy động thính giác tối đa với những âm thanh mở cửa hay bước lên thang ( nếu có) o_Oo_Oo_O
  4. Lôi kéo đc đồng minh trong cùng phòng mình càng nhiều càng tốt, cho họ gõ capt kiếm thêm luôn như mình để chi tiêu xăng xe....(mấy bà chị văn phòng rất kết khoản này, đặc biệt người có gia đình), thậm chí bonus cả ref 10%, ko cần lấy hoa hồng, miễn là đc việc và an toàn cho mình capt :D:D:D
Với vài chiêu trò nhỏ nhỏ đó mỗi tháng lương mình chỉ 3 tr ( làm nửa ngày ) nhưng capt thì mình kiếm đc tầm 5,6 tr (cả ref của mem vì mình ko capt nhiều lắm) nên cũng đủ lo cho cuộc sống sinh viên đỡ chật vật, :D
Mà đó là do mình gặp mụ sếp hắc ám hơi tý dọa point , ý nhầm, là dọa phạt hành chính , còn nếu tình hình sếp bạn cho gõ capt thoải mái lúc thời gian rảnh trên văn phòng thì cứ tự nhiên lựa Pix là ngon nhất, :D
hơi nhiều chuyện nhưng mà sao thạch thảo lại vừa làm văn phòng vừa sinh viên o_O

các bác ơi mình đang làm cho grup nhưng mà giờ muốn ra solo :( , không biết ngoài Pix và GGS thì dự án nào ngon nhất các bác , hiện mình đang làm kolo và mega , kolo thì ăn gian kinh quá mà mega thì kick out kinh quá :(

hơi nhiều chuyện nhưng mà sao thạch thảo lại vừa làm văn phòng vừa sinh viên o_O
mấy dự án cậu nói cũng hot nhất rồi

Làm nửa ngày ở văn phòng kiếm thêm thu nhập chống đói ấy mà, :D , thích mình up cái web hệ thống công ty, biểu đồ xăng xe, doanh thu lên cho coi , :D
Lương đc vài xu thôi, có điều lấy đc ref với thu nhập thêm từ các khoản chênh lệch cũng ok :p

mình thấy chơi cạp này toàn thấy mọi người dùng wmz với cả pm thôi mà. paypal tỉ giá thấp hơn

nếu cảm thấy không thích qua wmz và pm hay paypal thì gõ captchatyper dc pay qua bank VCB và baokim nhé

Làm nửa ngày ở văn phòng kiếm thêm thu nhập chống đói ấy mà, :D , thích mình up cái web hệ thống công ty, biểu đồ xăng xe, doanh thu lên cho coi , :D
Lương đc vài xu thôi, có điều lấy đc ref với thu nhập thêm từ các khoản chênh lệch cũng ok :p
Chơi luôn :D:D:D

Tình là thấy các pro gõ quá khủng speed lên 48 60 không biết các pro có bí quyết nào không hướng dẫn em với chứ em gõ hết sức được có 22 23 là cao hết mức

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,863
172,938
Latest member
danhlamthangcanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week