Ask [Hỏi - Đáp] Nơi dành cho newbie bắt đầu nghiệp captcha

Biết nhai rồi thì cố nhai thêm 1 tý nữa là nuốt được thôi
Tềnh yêu chỉ cho vài chiêu lọc proxy nào :p. Dùng 350 nản quá rồi. mà dùng gói nhiều thì ko có $ :(. Ngày kiếm 5$ sống qua ngày. Nhiều kinh nghiệm chia sẽ tớ bik chút ít nào

Tềnh yêu chỉ cho vài chiêu lọc proxy nào :p. Dùng 350 nản quá rồi. mà dùng gói nhiều thì ko có $ :(. Ngày kiếm 5$ sống qua ngày. Nhiều kinh nghiệm chia sẽ tớ bik chút ít nào

Tình hình chung rùi.. ai cũng zậy thôi
350 nó chỉ có 2 dãy proxy mà chỉ có 1 là chạy dc.. lên có ít sự lựa chọn..
xui thì mua phải gói đểu
.. chỉ có 1k trở lên nó nhiều dãy hơn.. tầm 5 dãy.. cái này k dc thì cái kia..
chứ có cách gì đâu

Tình hình load ntn rồi các bác nhỉ? ai đang làm đi qua để lại tình hình với
sai box rùi...
hình như nhanh mà dài quá

cho mình hỏi tí là mấy cái id mới tạo 1000 code đầu nếu đánh trong giờ vàng rate vẫn 1$ đúng hem

Cho mình hỏi các bạn chơi nhiều ID vậy mà dùng thủ thuật 1 email vậy ko bị admin họ check acc rồi ban à? :|
Với cả payment thì mình có xài được 1 acc cho nhiều ID captcha ko? Hay phải lập riêng mỗi ID 1 cái? :|

1. Mình chưa thấy Admin nào ban nếu thấy trùng Email cả , chứ những dự án như Pix mà ko thêm dấu +1, +2 , +3 gmail.com chắc cắn lưỡi tự tử luôn với vụ reg ID của nó vì mỗi ID đều cần mail xác nhận :confused::confused::confused: ( thêm dấu + và số sau tên thật của tk mail bạn dùng để reg là ok )
Thường nó ban do gõ sai hoặc cố tình cheat thôi ( cái này miễn bình luận ) :):):)

2. Các dự án 1 ví thanh toán xài nhiều ID, nhiều Group đc, chỉ Mega bắt TK chủ 1 ví thanh toán riêng, còn các TK con chung 1 ví cũng đc. Nhiều người cả nick chủ và nick con chung 1 ví cũng ko sao. Nhưng nếu Admin rảnh rảnh ngồi check nó có thể quỵt ref vì cho rằng bạn tự ref cho chính mình, lỗi gian lận trong Rule

Last edited:
1. Mình chưa thấy Admin nào ban nếu thấy trùng Email cả , chứ những dự án như Pix mà ko thêm dấu +1, +2 , +3 @yahoo.com, gmail.com chắc cắn lưỡi tự tử luôn với vụ reg ID của nó vì mỗi ID đều cần mail xác nhận :confused::confused::confused: ( thêm dấu + và số sau tên thật của tk mail bạn dùng để reg là ok )
Thường nó ban do gõ sai hoặc cố tình cheat thôi ( cái này miễn bình luận ) :):):)

2. Các dự án 1 ví thanh toán xài nhiều ID, nhiều Group đc, chỉ Mega bắt TK chủ 1 ví thanh toán riêng, còn các TK con chung 1 ví cũng đc. Nhiều người cả nick chủ và nick con chung 1 ví cũng ko sao. Nhưng nếu Admin rảnh rảnh ngồi check nó có thể quỵt ref vì cho rằng bạn tự ref cho chính mình, lỗi gian lận trong Rule
thạch thảo cho hỏi là đăng kí nhiều id chung 1 mail là : [email protected] hay là : [email protected]

Bac nao lam on cho minh xin cai phan mem soft de go~ captcha mega duoc khong, minh se~ thanh toan lai sau, ai co inbox cho m vs

comment có dấu nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,605
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom