Ask [Hỏi - Đáp] Nơi dành cho newbie bắt đầu nghiệp captcha

Pix giờ đơn giản như trái sầu riêng biết ăn ăn quen thì ngon lành mặc dù ăn nhiều thì nóng người ::D còn không biết ăn thì cảm giác nó kinh như cái gì đó:oops:

Làm capt lâu rồi sp cũng 2,5x->3,5x mà ko chuyển qa Pix đc, đang cần tìm pro Pix cho 1 vài tư vấn để làm, :D ai có lòng hảo tâm thì để lại YH trong wall forum of mình, mình sẽ PM riêng, ai ở HCM thì càng tốt, có gì mình sẽ hậu tạ vài ly cafe sau :)

Làm capt lâu rồi sp cũng 2,5x->3,5x mà ko chuyển qa Pix đc, đang cần tìm pro Pix cho 1 vài tư vấn để làm, :D ai có lòng hảo tâm thì để lại YH trong wall forum of mình, mình sẽ PM riêng, ai ở HCM thì càng tốt, có gì mình sẽ hậu tạ vài ly cafe sau :)
Biết nhai rồi thì cố nhai thêm 1 tý nữa là nuốt được thôi

Mình mới mua acc ggs night làm thử mà Start Work nó ra hình con voi báo "Sorry, the system is overloaded.." ko à, mình phải làm sao để gõ được? Thanks

Mình mới mua acc ggs night làm thử mà Start Work nó ra hình con voi báo "Sorry, the system is overloaded.." ko à, mình phải làm sao để gõ được? Thanks
server quá tải người làm.. click 1 lúc là dc
k thì tải autoclick về cho nó click.. vao dc thì làm

Ở đây cao thủ nhiều quá! Có cao nhân nào có cách giúp mình tối ưu Fast không? Thanks Anh em trước!

các bác làm cách nào để gõ capt nó đỡ chán ko, chứ e ngồi ở nhà gõ capt đc 1 lúc là chán nhè rồi :( chả hiểu sao

các bác làm cách nào để gõ capt nó đỡ chán ko, chứ e ngồi ở nhà gõ capt đc 1 lúc là chán nhè rồi :( chả hiểu sao
mình thì buổi tối gõ cạp thì mở đài fm nghe + tách coffee, ban ngày mở one piece vừa cạp vừa xem cho đỡ chán, khi nào mỏi thì dừng lại 10' (tập tạ 4', luyện cơ mắt 4' khởi động cổ tay chân đầu 2') rồi cạp tiếp :) ko biết mấy pro ra sao :)

mình thì buổi tối gõ cạp thì mở đài fm nghe + tách coffee, ban ngày mở one piece vừa cạp vừa xem cho đỡ chán, khi nào mỏi thì dừng lại 10' (tập tạ 4', luyện cơ mắt 4' khởi động cổ tay chân đầu 2') rồi cạp tiếp :) ko biết mấy pro ra sao :)
mình ngồi cả ngày ko xem phim gì thi thoảng ra ngoáy chân tay hông cổ đầu mông tùm lum cho nó dẻo vào cạp tiếp :D:D:D thế mà tay nó vẫn mỏi hơn tập tạ :(

mình đang cần tiền mua đt, có ai thuê mình làm không, k gõ nhanh đc cái lì, ngày 10k là bình thường..hí hí...bác nào thuê mình với :D

mình đang cần tiền mua đt, có ai thuê mình làm không, k gõ nhanh đc cái lì, ngày 10k là bình thường..hí hí...bác nào thuê mình với :D
Còn GGS night làm không, cho mượn.

Bạn có thể mail cho mình [email protected] hoặc vào thongtinmientay(dot)vn =>vào mục Việc Làm bán thời gian => Việc làm Captcha và xem thêm chi tiết đăng ký làm việc nha! Trân trọng,

à có đồng hương :D:D , mình gõ đc tốc chưa đến 20 khoảng 17 -18 hình / phút :D:cool:
Mình chỉ tìm cách làm soft để nâng thu nhập cho Team mình. Chắc mình post làm bạn hiểu nhầm về Speed..hì

hix 1 ngày mình kiếm chỉ có 0.5 $ cao , các pro đanh sao hay thế

bạn gõ dự án gì thế, 1 lần đánh bnhiu cap, gõ mốc mấy h
gõ dự án fast . từ 3h - 7h sáng
con 2capcha bị khóa rùi , lí do đánh tiếng nga không được ,
không hiểu sao người ta đánh được hay quá

gõ dự án fast . từ 3h - 7h sáng
con 2capcha bị khóa rùi , lí do đánh tiếng nga không được ,
không hiểu sao người ta đánh được hay quá
mình cũng gõ mốc giống bạn nhưng là ggs night :p speed cùi vừa gõ vừa xem phim nên chỉ đc 1,5$ :oops:
tiếng nga thì bạn tạo bàn phím ảo tiếng nga rồi học thuộc là ok :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,567
170,658
Latest member
BaoTram123456
Back
Top Bottom