Ask [Hỏi - Đáp] Nơi dành cho newbie bắt đầu nghiệp captcha

Chào mọi người, mình là newbie trong Captcha và được ông anh giới thiệu site này để học hỏi kinh nghiệm và mình có đôi chút vấn muốn hỏi:

Mình có thấy mọi người đề cập tới 2 site là Pix và GGS, không biết có pro nào có thể thể cho mình bài hướng dẫn về 2 site này không :)

-Rate của 2 site đó là bao nhiu $/1k ?
-Minipay là bao nhiêu?
- Thời gian delay là bao nhiêu?
- 2 Site đó có cho gõ multi acc hay ko?
- Tỷ lệ gõ lỗi cho phép?

Mong được sự giúp đỡ từ các pro :)

Chào mọi người, mình là newbie trong Captcha và được ông anh giới thiệu site này để học hỏi kinh nghiệm và mình có đôi chút vấn muốn hỏi:

Mình có thấy mọi người đề cập tới 2 site là Pix và GGS, không biết có pro nào có thể thể cho mình bài hướng dẫn về 2 site này không :)

-Minipay là bao nhiêu?
- Tỷ lệ gõ lỗi cho phép?

buzz bạn @thachthao hoặc @Kurillin nhé

-Minipay là bao nhiêu?
- Tỷ lệ gõ lỗi cho phép?

Cứ thấy alert báo ông Tmod nguyenduong90 tag mình vào, :eek::eek::eek:, đã bảo em gà lắm mà, GGS với Pix có biết gì đâu, thôi nói liều nhé sai chỗ nào thông cảm và sửa giúp nha :(:(:(
Tmod đã tag thì để tớ trả lời chung ở đây cho mọi người cùng đọc nha, pm yh tớ mà nhiều bạn hỏi trùng nhau 1 câu quá :confused::confused::confused:
Từ 12h đêm tới 10h sáng 1$ cho 1k hình bất kể pri
Từ 10h sáng (giờ Việt Nam) cho đến 12h đêm.​
Pri 0 hưởng rate 1.00$/1000 hình ảnh
Pri 1 hưởng rate 0.95$/1000 hình ảnh
Pri 2 hưởng rate 0.90$/1000 hình ảnh
Pri 3 hưởng rate 0.85$/1000 hình ảnh
Pri 4 hưởng rate 0.80$/1000 hình ảnh
Pri 5 hưởng rate 0.75$/1000 hình ảnh
Pri 6 hưởng rate 0.70$/1000 hình ảnh
Pri 7 hưởng rate 0.65$/1000 hình ảnh
Pri 8 hưởng rate 0.60$/1000 hình ảnh
Pri 9 hưởng rate 0.55$/1000 hình ảnh​
  • Minpay GGS : 1$​
  • Minpay Pix : 3$​
  • Thời gian pay GGS : 2 ngày pay 1 lần vào buổi trưa ( trừ khi sever điên thì trễ 1,2 ngày )​
  • Thời gian pay Pix : 1 ngày 1 lần khoảng 10h tối ( trừ khi sever điên thì trễ 1,2 ngày )​
  • Muốn multi acc thì GGS xài soft, Pix mua proxy mà làm soft XĐ​
  • Tỉ lệ lỗi cho phép : GGS test vài chục code lỗi ban acc, với Pix gõ sai liên tiếp hoặc time out 5 lần thì ban ( tùy từng trường hợp cụ thể chứ cái này ko chính xác lắm )​

ps: Pix tự tạo Group gõ đc nhưng cày lên để solo cũng mệt mỏi lắm nha, GGS ko cho đăng ký mới mà newbie thì Gold hết phim tha hồ xài auto click, còn nếu đi mua acc GGS Day hay group Pix thì xác định 80% may túi 3 gang mang đi đựng cam nhé, vì mail gì cũng lấy lại đc hết, các cậu tìm người uy tín mà giao dịch :confused::confused::confused:

Last edited:
ở trong đây @thachthao không pro thì còn ai pro pix và nhiệt tình hơn nữa chứ. hjhjh tớ thì chỉ rành các dự án khác. pix thì k rành cho lắm nên k dám hỗ trợ phần pix.

ai có phương pháp gì luyện vừa gõ ggs vừa xem one piece (vietsub) mà tốc độ vẫn giữ ở mức trung bình ko :D

Cho mình hỏi proxy gõ pix gói 350 và gói 1k ngoài khác nhau về số lượng ra thì chất lượng có khác nhau không nhỉ? Làm được ít muốn mua gói 350 mà sợ chất lượng không bằng gói 1k thì bằng thừa :D

ai có phương pháp gì luyện vừa gõ ggs vừa xem one piece (vietsub) mà tốc độ vẫn giữ ở mức trung bình ko :D
Dễ ấy mà. Luyện cho 1 mắt nhìn sub, 1 mắt nhìn capt :rolleyes:

Thấy các pro có người sp khủng nhất 1h 3k code, lúc nhiều code ngắn phang tới 3,4k / 1h như hoanvan đó, họ ngồi 10 tiếng1 ngày thì tầm hơn 20$ như ga_ offer, doivodoigame, hoanvan, .... và nhiều pro bên thread pix
Còn tớ vừa gõ vừa nhìn bàn phím, tốc độ chừng 300 code /1h, ngồi 10 tiếng đc 3k code, 1 ngày kiếm tầm 60 ngàn, sống lay lắt qua ngày húp cháo thôi, :(:(:(
Các pro có cách nào tăng sp chỉ em với nhé, :p

Haizz, tớ vừa gà vừa gõ chậm chứ pro gì, chưa kể dự án gì cũng bị ban từa lưa do ko biết cách gõ, phân biệt hoa thường tớ còn làm ko nổi chứ đừng nói là code khó mà lấy bonus hả cậu? :confused::confused::confused:

ps: Nghỉ tay rút tiền bên site HYIP nên vào cmt phát, lại out capt tiếp kiếm cháo, nhường đất các pro support cho mem, em chỉ hóng thôi ạh :D:D:D
Gõ 3/4k code/h chắc thi thoảng trúng số à bạn gõ thế thì ai trả nổi tiền :| o_O

up bạn xem cái proof của hoanvan solo nè,:) mà dạo này bà ấy mệt nên ko làm đc nhiều nhé, ;) nhưng liên tục lop Top đc Pix thưởng thêm % nữa và đc tặng 30 invi/ 2 tháng nhé thì bạn đoán sp họ bao nhiêu để làm tàng tàng ngày 7,8 tiếng đc số tiền này ( vì còn mất thời gian việc nhà, còn bán và support cho khách hàng proxy và treo máy làm dự án gì kiếm thêm đó )

Tốc độ 3,4k/1h là có thật và cũng ko quá hiếm như trúng số đâu , lúc code ngắn mình cũng đc 2,1k/1h
còn code thường thì tầm 1,4 k tới 1,8k /1 h, trong mấy đứa mình là đứa chậm chân chậm tay nhất, còn lại Kur, hoanvan, mọi người đều sp 3x, 4x ( trên 2k code/1h ), code ngắn hoanvan kéo đc trên 5x,6x là bình thường, thậm chí bác ga_offer lên sp 7x kìa :cool::cool::cool:

Nói capt khó kiếm tiền thì khó thật với newbie, còn pro thì họ kiếm 1 ngày ~ 20$, họ biết cách cheat, biết mẹo dùng proxy, biết cách giữ proxy ko connect tới vài tiếng đồng hồ , log 100 đc cả 100ID ko rụng lộp bộp biết chọn đầu IP phù hợp, biết tất cả mọi thứ về dự án cũng như nguồn proxy....v...v....

Còn newbie login mất 30 phút vào làm đc 20 phút thì connect hết ID, rồi lại login lại, rồi connect... thì 1 ngày làm đc bao nhiêu? Chưa kể ko biết vài tật của Pix ( submit lâu, time out, sai 1 vài loại code... ) là ăn ban từa lưa nó trừ cho 3 $ / 1 ID bị ban ( mình nói riêng với pix) :(

Nói chung nhiều vấn đề, mình gà ko biết gì từ ngày lơ ngơ vào Pix , đc hoanvan chỉ dạy cho hết các mẹo mà đc như giờ :(, chứ mình ko tự nghĩ đc ra như các pro nên ko ý kiến nhiều, cũng cảm thấy mệt mỏi quá do nhiều việc trong thời gian này , việc support tại thread này xin nhường lại cho các pro , em phắn đây! :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Last edited:
up bạn xem cái proof của hoanvan solo nè,:) mà dạo này bà ấy mệt nên ko làm đc nhiều nhé, ;) nhưng liên tục lop Top đc Pix thưởng thêm % nữa và đc tặng 30 invi/ 2 tháng nhé thì bạn đoán sp họ bao nhiêu để làm tàng tàng ngày 7,8 tiếng đc số tiền này ( vì còn mất thời gian việc nhà, còn bán và support cho khách hàng proxy và treo máy làm dự án gì kiếm thêm đó )

Tốc độ 3,4k/1h là có thật và cũng ko quá hiếm như trúng số đâu , lúc code ngắn mình cũng đc 2,1k/1h
còn code thường thì tầm 1,4 k tới 1,8k /1 h, trong mấy đứa mình là đứa chậm chân chậm tay nhất, còn lại Kur, hoanvan, mọi người đều sp 3x, 4x ( trên 2k code/1h ), code ngắn hoanvan kéo đc trên 5x,6x là bình thường, thậm chí bác ga_offer lên sp 7x kìa :cool::cool::cool:

Nói capt khó kiếm tiền thì khó thật với newbie, còn pro thì họ kiếm 1 ngày ~ 20$, họ biết cách cheat, biết mẹo dùng proxy, biết cách giữ proxy ko connect tới vài tiếng đồng hồ , log 100 đc cả 100ID ko rụng lộp bộp biết chọn đầu IP phù hợp, biết tất cả mọi thứ về dự án cũng như nguồn proxy....v...v....

Còn newbie login mất 30 phút vào làm đc 20 phút thì connect hết ID, rồi lại login lại, rồi connect... thì 1 ngày làm đc bao nhiêu? Chưa kể ko biết vài tật của Pix ( submit lâu, time out, sai 1 vài loại code... ) là ăn ban từa lưa nó trừ cho 3 $ / 1 ngày ( mình nói riêng với pix) :(

Nói chung nhiều vấn đề, mình gà ko biết gì từ ngày lơ ngơ vào Pix , đc hoanvan chỉ dạy cho hết các mẹo mà đc như giờ :(, chứ mình ko tự nghĩ đc ra những như các pro nên ko ý kiến nhiều, cũng cảm thấy mệt mỏi quá do nhiều việc trong thời gian này , việc support tại thread này xin nhường lại cho các pro , em phắn đây! :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
View attachment 33486
pro cày trâu thật mình cạp đc 1k cap mà đã rụng tay rồi, có bí quyết share cho đàn em này với :D

Còn newbie login mất 30 phút vào làm đc 20 phút thì connect hết ID, rồi lại login lại, rồi connect... thì 1 ngày làm đc bao nhiêu? Chưa kể ko biết vài tật của Pix ( submit lâu, time out, sai 1 vài loại code... ) là ăn ban từa lưa nó trừ cho 3 $ / 1 ID bị ban ( mình nói riêng với pix) :(

Nói chung nhiều vấn đề, mình gà ko biết gì từ ngày lơ ngơ vào Pix , đc hoanvan chỉ dạy cho hết các mẹo mà đc như giờ :(, chứ mình ko tự nghĩ đc ra những như các pro nên ko ý kiến nhiều, cũng cảm thấy mệt mỏi quá do nhiều việc trong thời gian này , việc support tại thread này xin nhường lại cho các pro , em phắn đây! :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
View attachment 33486
hehe mình new vào chém bừa nhưng mà xem kết quả là thật :D , Bạn đừng đi nghe bạn nc mà thấy vui quá đi :( hehee

vậy thì cho em hỏi nên bắt đầu từ đâu đây?:rolleyes:
Bắt đầu từ việc tập nhớ phím, tốt nhất tập gõ 10 ngón vừa tốt cho tay vừa pro. Dự án thì thấy có kolo được nhiều bác giới thiệu cho newbie.
:D
anh em cho hỏi pro cạp thì dc bao nhiêu 1 ngày nếu ngồi 10h
Pro cạp thì mình không biết, còn mình thì khoảng trên dưới 12$ ngày.
Thưc tế việc ngồi gõ 10h dù liên tục hay nghĩ quãng đều khó hơn bác tưởng rất nhiều. Nếu bác là newbie thì mình khuyên nên tập ngồi gõ 5h 1 ngày trước. :)
Gõ 3/4k code/h chắc thi thoảng trúng số à bạn gõ thế thì ai trả nổi tiền :| o_O
Thi thoảng Pix nó tặng như là quà thưởng cho mem :D nhưng để nhận được thì bác phải xác định là mình có mặt đúng lúc đó và có đủ ID Proxy để nhận ;)
Các bác khác gõ sp cao bằng cách nào thì mình không biết. Kinh nghiệm của mình gỏ 8 tháng là lúc đầu thì ngày 1h 500 600 code :( chuyển sang tập 10 ngón thì lên 17 18sp :D nên gõ bằng qwerty còn lại mấy cách gõ như dvorak right left hay gì gì không nên nghỉ vì mình hiện đang sài dvorak thấy nó không tiện cho captcha :oops:
Haizzz, mình ko muốn khoe khoang nhưng up cho bạn xem cái proof của hoanvan solo nè,:) mà dạo này bà ấy mệt nên ko làm đc nhiều nhé, ;) nhưng liên tục lop Top đc Pix thưởng thêm % nữa và đc tặng 30 invi/ 2 tháng nhé thì bạn đoán sp họ bao nhiêu để làm tàng tàng ngày 6,7 tiếng đc số tiền này ( vì còn mất thời gian việc nhà, còn bán và support cho khách hàng proxy và treo máy làm dự án gì kiếm thêm đó )

Nói capt khó kiếm tiền thì khó thật, nhưng với newbie, còn các pro thì họ kiếm 1 ngày ~ 20$, họ biết cách cheat, biết mẹo dùng proxy, biết cách giữ proxy ko connect tới vài tiếng đồng hồ , log 100 đc cả 100ID ko rụng lộp bộp biết chọn đầu IP phù hợp, biết tất cả mọi thứ về dự án cũng như nguồn proxy....v...v....Còn newbie login mất 30 phút vào làm đc 20 phút thì connect hết ID, rồi lại login lại, rồi connect... thì 1 ngày làm đc bao nhiêu? Chưa kể ko biết vài tật của Pix ( submit lâu, time out, sai 1 vài loại code... ) là ăn ban từa lưa nó trừ cho 3 $ / 1 ngày ( mình nói riêng với pix) :(

View attachment 33486
Mấy dự án khác thì mình không biết chỉ biết hiện giờ bác nào newbie mà lao vào Pix thì chắc chắn là khó sống hơn xưa.
- Nếu làm từ 12h tôi đến 6-7h sáng thì cầm 2-25 ID ( có thể nhiều hơn tý ) và bèo bọt cũng là gói 350 ip.:confused:
- Nếu tính làm ngày thì cứ xác định gói 1k proxy và 5 60 cái id.o_O
- Mỗi lần log acc làm sẽ tốn của bạn từ 20 đến 30p vào ban ngày và sẽ bị connect block hên xui :oops:
- Tốc 3x 4x mình chưa thấy, trước có đến nhà vài bác trong G có tốc 3x 4x xem thử học tập nhưng chẳng thấy 3x 4x, có chăng là mấy bác ấy gõ time lâu khoảng 3 4h code nhiều sp ko xuống. Tốc mình bình thường với code dài trắng đen là 19-20, chỉ khi nào có error thì mới 3x còn code 1 chữ thì vẫn nằm trong khoảng 27-29 chắc có thể vì đang gõ bằng dvorak, hết tháng này sẽ tập về lại qwerty xem thử xem có cải thiện không ;) nhưng cũng hơn tiếc vì theo dvorak 7 tháng hơn ( cách này gõ mấy cái khác mình thấy nhẹ nhàng duy chỉ có gõ captcha là lại khựng:oops:)

:) , còn đây là ý kiến từ phía mình
- Mình ko xài elite, fine hay những nguồn proxy thông dụng, nhưng giá chỉ bằng 1 nửa gói 350 nhé và tỉ lệ login thông thường tầm 80 ~ 90%, thậm chí vài pro lọc hàng free xài nếu rảnh :)
- Pix gần đây load chậm nhưng 60ID là hạnh phúc rồi, vì có lần mình log cả trăm ID, :D
- Log 80 acc tầm 10 phút, connect và block ko phải do hên xui mà do biết cách hay ko :confused:
- Tốc độ thì bạn ghé thread Pix đi ;) , gõ code dài đen trắng thì sp 2x vậy đúng rồi, mình cũng chỉ đc thế thôi àh, nhưng có nhiều người khác sp vẫn 3x, 4x
ps : Mình off đi học ko ghé thread nữa, nên đừng quote mình nha, ai tin thì tin ko thì cứ coi như đang chém gió cho vui đi, mình ko muốn tranh cãi hay giải thích thêm đâu, tks ! :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom