• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask [Hỏi - Đáp] Nơi dành cho newbie bắt đầu nghiệp captcha

cám ơn admin đã nhắc, mình đã vô box tool mà toàn phải thuê để add account, nhưng mới tham gia hiện chưa có tiền $

cám ơn admin đã nhắc, mình đã vô box tool mà toàn phải thuê để add account, nhưng mới tham gia hiện chưa có tiền $

tớ chỉ là trial Mod thui cậu... cậu inbox tớ các acc mega của cậu... tớ sẽ add vào Asian multisoft cho cậu làm.

Cho mình hỏi thêm là mình tuy xài tool nhưng load rất lâu, có phải đây làm lý do phải làm nhiều account cùng một lúc không, mình đọc các thông tin thấy cần phải mua thêm proxy nữa mới nhanh. ai giúp tí :D

Cho mình hỏi thêm là mình tuy xài tool nhưng load rất lâu, có phải đây làm lý do phải làm nhiều account cùng một lúc không, mình đọc các thông tin thấy cần phải mua thêm proxy nữa mới nhanh. ai giúp tí :D

ngoại trừ Pix cần proxy các dự án khác khỏi cần cậu nhé.

vì Pix chỉ cho phép mỗi tk một ip nên phải có proxy để fake nhiều tk cùng lúc nhé.

Cho hoi du an Mega co phan biet chu Hoa voi chu Thuong khong, nghe mot so bac bao la khong can ? Sr vi viet khong dau, vi cai win lai 5 lan de chay phan mem go captcha nhung van bi loi voi window

Thấy các bác bảo ko nên rút về PP , tại sao vậy ạ ? Mà có dự án nào cho rút về PM ko ?

rút về pp tỉ giá bán lại chỉ khoảng 1$ = 19k là cùng m à ít quá người ta cũng k thèm mua. còn nếu rút từ pp về bank thì tốn 120k phí. vậy nếu là bạn bạn có chọn rút về pp k ?

các site cho rút qua PM là Megatyper, Qlink, Kolo, Captchatyper, Fasttyper.

Nhưng thằng FT đã k cho đăng ký nữa nhé.

Thấy các bác bảo ko nên rút về PP , tại sao vậy ạ ? Mà có dự án nào cho rút về PM ko ?
dùng pp chẳng khác nào ôm bom chờ nó nổ,lâu lâu mình vẫn hay log vào mấy ac pp bị ban để ngắm $ chơi sau một thời làm offer =]]

rút về pp tỉ giá bán lại chỉ khoảng 1$ = 19k là cùng m à ít quá người ta cũng k thèm mua. còn nếu rút từ pp về bank thì tốn 120k phí. vậy nếu là bạn bạn có chọn rút về pp k ?

các site cho rút qua PM là Megatyper, Qlink, Kolo, Captchatyper, Fasttyper.

Nhưng thằng FT đã k cho đăng ký nữa nhé.
Vậy mà e cứ tưởng rút về thì bị limit này nọ :3, nhưng e thấy kolo nó có cho rút về PM đâu ?

Vậy mà e cứ tưởng rút về thì bị limit này nọ :3, nhưng e thấy kolo nó có cho rút về PM đâu ?

hehe. chắc mình nhớ nhầm thằng kolo. lâu rùi k qua nó xem thông tin

Tiện thể có bâc nào giúp e chọn 1 trong 2 dự án 2captcha và kolo đc ko, e thấy kolo rate hơn 2captcha mà kolo nó hay ban quá :(

1. cho mình hỏi proxy gõ pix gói 1k có cách nào làm tăng tỉ lệ login thành công không? :)
2. Có cách nào luyện tập để tăng tốc độ lên 21-25 ko :) tốc độ tối đa của mình là 17 ko hơn được :(

1. cho mình hỏi proxy gõ pix gói 1k có cách nào làm tăng tỉ lệ login thành công không? :)
2. Có cách nào luyện tập để tăng tốc độ lên 21-25 ko :) tốc độ tối đa của mình là 17 ko hơn được :(

thachthao xin trả lời rất thật nha, vì thấy nhiều bạn thắc mắc về vấn đề proxy quá ;););)

1. Có, và có nhiều cách nữa cơ, thậm chí giữ cả proxy ko connect tới vài tiếng liền như các pro, nhưng mà nếu mình share giờ ko những nát hết pix và mình còn bị các pro ném đá bầm dập, nên tốt nhất bạn đừng hỏi về proxy, sẽ ko ai dám share nó 1 cách công khai lên đây đâu mà chỉ nói nhỏ với nhau ngoài yahoo theo từng nhóm chơi thân với nhau thì chia sẻ kinh nghiệm, còn việc public trên thread thì ko có đâu, trừ khi là 1 pro nào dứt áo ra đi, bỏ nghiệp capt và muốn troll các anh em ở lại 1 vố thôi. Giờ chỉ có cách tự đi, tự hiểu, âm thầm rút kinh nghiệm mà thôi, chúc bạn thành công :):):)

2 . Muốn sp 2x ko khó, thậm chí 3x, 4x .Cách nhanh nhất là cheat. Còn cách lâu dài là chỉ cần 1 ngày luyện 8 tiếng ít nhất, hoặc tốt hơn thì capt xuyên 2 ngày ngủ 1 lần luôn . Nhiều nhất là mất 6 tháng, chỉ đến tầm Giao thừa năm nay bạn sẽ thành tài :D:D:D

ps : thêm câu của 1 pro từng viết và mình thấy rất tâm đắc :

"Captcha là 1 nồi cơm nhỏ (lý do vì sao nó là 1 nghề âm thầm trong xã hội), nếu nhiều người chia nhau thì kết quả là tất cả đều ăn cháo. (nhiều khi nó bể mất thì bơ)
Nếu 1người thật sự xem Capt là một phần trong cuộc sống của họ, họ sẽ tìm mọi cách để tiếp cận, phát triển kĩ năng về nó, và rồi họ sẽ gặp Pro trong một trường hợp nào đó, và học hỏi."

Vậy nên có share, các pro chỉ share trong 1 giới hạn để cách bạn có thể bắt đầu làm việc đc, còn lại nhưng bí quyết khác để làm sao có nhiều tiền, đỡ vất vả, sp cao, proxy vừa rẻ vừa ngon, cheat cả proxy, xài proxy ko mất tiền ..., tất cả những điều đó các pro làm đc hết. Tuy nhiên các bạn nên bỏ công tìm hiểu, đừng hỏi những câu về những kỹ năng ko thể nói vì vừa mất thời gian của các bạn mà các pro sẽ ko ai trả lời đâu :p:p:p

Last edited:
"Captcha là 1 nồi cơm nhỏ (lý do vì sao nó là 1 nghề âm thầm trong xã hội), nếu nhiều người chia nhau thì kết quả là tất cả đều ăn cháo. (nhiều khi nó bể mất thì bơ)
Nếu 1người thật sự xem Capt là một phần trong cuộc sống của họ, họ sẽ tìm mọi cách để tiếp cận, phát triển kĩ năng về nó, và rồi họ sẽ gặp Pro trong một trường hợp nào đó, và học hỏi."

câu này nên sửa lại khúc cuối:

Nếu 1người thật sự xem Capt là một phần trong cuộc sống của họ, họ sẽ tìm mọi cách để tiếp cận, phát triển kĩ năng về nó, và rồi họ sẽ trở thành Pro trong tương lai."

câu này nên sửa lại khúc cuối:

Nếu 1người thật sự xem Capt là một phần trong cuộc sống của họ, họ sẽ tìm mọi cách để tiếp cận, phát triển kĩ năng về nó, và rồi họ sẽ trở thành Pro trong tương lai."
Hi, chào Tmod :)

Mình nói thế này với bạn nhé, tự tìm hiểu lên pro thì 10 người đc nổi 1 ko ? Capt là 1 nghề khắc nghiệt, đã bao nhiêu người bỏ cuộc, và bao nhiêu người dù quyết tâm nhưng cũng chỉ là mem capt lâu năm mà thôi, ko nắm giữ đc mọi bí kíp và tầm hiểu về 1 dự án để có thể đc coi là 1 pro? Chủ yếu là phải học hỏi là chính, từ nền tảng đó mà đi lên, phát minh ra thêm nhiều mẹo nữa, phải rồi, học theo người tối đa là bằng người, còn tự sáng tạo đích đến là vô hạn. Nhưng mấy ai lên pro đc mà ko cần học hỏi từ các pro tiền bối chưa? Nếu có chỉ là số lẻ, mình đang nói tới đa số bạn ạh :D:D:D

Và chính mình đã gặp 1 pro trong 1 tình huống như thế, cho tới giờ vẫn luôn kính nể người đó là thầy. Và giờ mình cũng đang dạy lại cho 1 newbie mọi thứ, ko vì gì cả, ko lấy 1 xu, thậm chí bạn ấy ko phải mem của mình, nhưng share mọi thứ từ soft tới proxy, giúp mọi thứ về gõ tắt, cách hạ pri... để giúp cho cậu ấy solo, đơn giản là cảm thấy cậu ấy có nét gì đó hao hao giống mình từ cái thủa newbie, vậy thôi :oops::oops::oops:

Lâu lâu ghé thread xem tình hình newbie, tiện thì giải đáp và có chút tâm sự rất thật thôi, ai tin thì tin , ko thì cũng xin vui lòng đừng quote mình, mình ko có thời gian giải thích và tranh cãi các vấn đề ngoài lề đâu, cám ơn nhiều :):):)

ps :Có lẽ với người khác thì ko sao, chứ riêng mình thấy nếu alert báo về có người lạ chỉ quote hay tag tên ( ko like mà chỉ quote với tag thôi ý, vì like thể hiện sự đồng tình trước khi quote với tag) thì mình cảm thấy ko đc thoải mái lắm, mình nghĩ họ quote đích danh cmt vì có gì đó ko bất đồng ý kiến. ko hài lòng với mình, :confused::confused::confused: còn tag tên thì thấy y chang như waiting for answer, :eek::eek::eek:, nếu bạn bè thì đc vì tag với quote nhau giỡn chơi nhiều rồi, có điều nếu là người ngoài, đặc biệt là các Mod, Tmod quote với tag thì thấy sao sao ấy, làm tưởng có chuyện gì, ko biết có ai cảm thấy vậy ko, hay là do bản tính mình hơi lập dị và nhạy cảm nên cảm thấy vậy, có gì cứ cmt phía dưới giúp mình, mình vẫn ghé đọc mà, thông cảm nha :):):)

Last edited:

Mình nói thế này với bạn nhé, tự tìm hiểu lên pro thì 10 người đc nổi 1 ko ? Capt là 1 nghề khắc nghiệt, đã bao nhiêu người bỏ cuộc, và bao nhiêu người dù quyết tâm nhưng cũng chỉ là mem capt lâu năm mà thôi, ko năm giữ đc mọi bí kíp và tầm hiểu về 1 dự án để có thể đc coi là 1 pro? Chủ yếu là phải học hỏi là chính, từ nền tảng đó mà đi lên, phát minh ra thêm nhiều mẹo nữa, phải rồi, học theo người tối đa là bằng người, còn tự sáng tạo đích đến là vô hạn. Nhưng mấy ai lên pro đc mà ko cần học hỏi từ các pro tiền bối chưa? Nếu có chỉ là số lẻ, mình đang nói tới đa số bạn ạh :D:D:D

Và chính mình đã gặp 1 pro trong 1 tình huống như thế, cho tới giờ vẫn luôn kính nể người đó là thầy. Và giờ mình cũng đang dạy lại cho 1 newbie mọi thứ, ko vì gì cả, ko lấy 1 xu, thậm chí bạn ấy ko phải mem của mình, nhưng share mọi thứ từ soft tới proxy, giúp mọi thứ về gõ tắt, cách hạ pri... để giúp cho cậu ấy solo, đơn giản là cảm thấy cậu ấy có nét gì đó hao hao giống mình từ cái thủa newbie, vậy thôi :oops::oops::oops:

ps : Lâu lâu ghé thread xem tình hình newbie, tiện thì giải đáp và có chút tâm sự rất thật thôi, ai tin thì tin , ko cũng xin vui lòng đừng quote mình, mình ko có thời gian giải thích các vấn đề ngoài lề và tranh cãi đâu, cám ơn nhiều :):):)
Chúng ta làm bạn thân đê :p:p:p:p
Cho yh thi thoảng chém gió nào pro . Học hỏi thêm 1 ít về kinh nghiệm sử dụng proxy với bạn

Mình nói thế này với bạn nhé, tự tìm hiểu lên pro thì 10 người đc nổi 1 ko ? Capt là 1 nghề khắc nghiệt, đã bao nhiêu người bỏ cuộc, và bao nhiêu người dù quyết tâm nhưng cũng chỉ là mem capt lâu năm mà thôi, ko năm giữ đc mọi bí kíp và tầm hiểu về 1 dự án để có thể đc coi là 1 pro? Chủ yếu là phải học hỏi là chính, từ nền tảng đó mà đi lên, phát minh ra thêm nhiều mẹo nữa, phải rồi, học theo người tối đa là bằng người, còn tự sáng tạo đích đến là vô hạn. Nhưng mấy ai lên pro đc mà ko cần học hỏi từ các pro tiền bối chưa? Nếu có chỉ là số lẻ, mình đang nói tới đa số bạn ạh :D:D:D

Lâu lâu ghé thread xem tình hình newbie, tiện thì giải đáp và có chút tâm sự rất thật thôi, ai tin thì tin , ko thì cũng xin vui lòng đừng quote mình, mình ko có thời gian giải thích và tranh cãi các vấn đề ngoài lề đâu, cám ơn nhiều :):):)

ps :Có lẽ với người khác thì ko sao, chứ riêng mình thấy nếu alert báo về có người lạ chỉ quote hay tag tên ( ko like mà chỉ quote với tag thôi ý, vì like thể hiện sự đồng tình trước khi quote với tag) thì mình cảm thấy ko đc thoải mái lắm, mình nghĩ họ quote đích danh cmt vì có gì đó ko bất đồng ý kiến. ko hài lòng với mình, :confused::confused::confused: còn tag tên thì thấy y chang như waiting for answer, :eek::eek::eek:, nếu bạn bè thì đc vì tag với quote nhau giỡn chơi nhiều rồi, có điều nếu là người ngoài, đặc biệt là các Mod, Tmod quote với tag thì thấy sao sao ấy, làm tưởng có chuyện gì, ko biết có ai cảm thấy vậy ko, hay là do bản tính mình hơi lập dị và nhạy cảm nên cảm thấy vậy, có gì cứ cmt phía dưới giúp mình, mình vẫn ghé đọc mà, thông cảm nha :):):)

hehe, chắc dị ứng với Tmod ah.... thui mai mốt hết dám bình luận nữa.... chọn cách im lặng vậy.;)

Chúng ta làm bạn thân đê :p:p:p:p
Cho yh thi thoảng chém gió nào pro . Học hỏi thêm 1 ít về kinh nghiệm sử dụng proxy với bạn
:D:D:D, dạo này ít onl yahoo lắm, rất vui đc làm quen, nhưng mình ko dám tự nhận là pro đâu
hehe, chắc dị ứng với Tmod ah.... thui mai mốt hết dám bình luận nữa.... chọn cách im lặng vậy.;)
Sao phải dị ứng với Tmod hả cậu? Cậu quote nói vậy là sao mình ko hiểu? :eek::eek::eek:
Từ Smod tới các Mod, Tmod mình thân ko ít người đâu , mình chẳng có vấn đề gì mà dị ứng cả :eek::eek::eek:
Cậu là người quản lý Box, nếu mình sai thì cậu cứ nói, và nếu mình thấy mình sai thì mình sẽ sửa mà, chứ sao cmt như thế? :oops::oops::oops:

Mình gần đây rất bận việc, mình vào thread này giải đáp và cmt cũng là nể cậu từng tag tên vào giải đáp cho newbie chứ bản thân, mình đâu dám nhận là pro, và cũng ko nhiều thời gian mình chỉ nói những gì mình biết và mình nghĩ ( có thể share đc) và cả chút tâm sự suy nghĩ của đa số các pro, nếu cậu cảm thấy mình làm cậu ko dám bình luận ko thì để mình ra, vĩnh viễn ko vào thread này cmt nữa :confused::confused::confused:

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom