Ask (hỏi) có nên mua tool click của bác wotraffic click offer mobile không ?

Các tool click hiện tại chỉ dùng được UA dạng http chứ không chơi được https, liệu Net có biết không nhỉ? :oops:

hóng các pro share tools free :D:D:p
Đi đâu cũng đòi hàng free, tư tưởng đó thì còn lâu mới tiến bộ trong cái mmo này được :)

Đi đâu cũng đòi hàng free, tư tưởng đó thì còn lâu mới tiến bộ trong cái mmo này được :)
Bác làm gì mà căng thẳng thế, ý bác là phải có tiền mới tiền bộ dc ah? :( ng k có tiền k dc xài hàng free ah bác? đâu phải ai mới bước chân vào mmo đã giàu như ai đó :cool::eek::eek:

khi nào sell lại tool vậy cậu
Đang vừa làm net vừa code tool bạn, có thì mình sẽ có thông báo thôi :cool::cool:

Giờ thấy tự code tự làm giàu hơn bán tool nên đóng cửa luôn đỡ có thằng ăn chanh. Ez tool Ez net Ez money Ez life

Bác làm gì mà căng thẳng thế, ý bác là phải có tiền mới tiền bộ dc ah? :( ng k có tiền k dc xài hàng free ah bác? đâu phải ai mới bước chân vào mmo đã giàu như ai đó :cool::eek::eek:
:) :) Có 2 hướng
1/ không có thiệt
2/ không muốn bỏ =))
Hướng thứ nhất có thể chấp nhận được, nhưng người ta làm việc cũng phải trả tiền công cho người ta làm, có ai bỏ không công ra cho mình kiếm tiền đâu, còn nếu muốn khởi đầu từ con số 0 thì hãy qua các box capcha, PTC,... mà đi lên từ từ. Các pro 4 room giờ ngày xưa cũng từ đó mà lên thôi.
=> Ở đây không có ý khinh giàu nghèo, nhưng làm việc thì trên nguyên tắc cung cầu đôi bên cùng có lợi thôi. Bán người này, free người kia chẳng phải là mất công bằng với người bỏ tiền ra mua sao.

Không nên vs lại hiện tại mình đang ngưng sell. Ko biết thánh nào sell. Cẩn thận ăn giá chát nhé. Tool đó click ra toàn desktop nhé
có giải pháp cho vụ đó và sẽ ko pub :D

Last edited:
Dùng chả ăn thua gì :(

- (hỏi) có nên mua tool click của bác wotraffic click offer mobile không ?
- có anh em nào bị die net khi dùng tool này chưa ?
- em định mua để click offer mobile
- mọi người cho em xin ý kiến với ạ
nên thuê riêng 1 người code đi b ơi , tuy mắc tý mà được supprot update đầy đủ , chứ mua kiểu đại trà này có việc gì thì khổ lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,626
170,736
Latest member
longtlhtamqt
Back
Top Bottom