• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask (hỏi) có nên mua tool click của bác wotraffic click offer mobile không ?

paypal123

Banned
Reactions
236
MR
0.000
- (hỏi) có nên mua tool click của bác wotraffic click offer mobile không ?
- có anh em nào bị die net khi dùng tool này chưa ?
- em định mua để click offer mobile
- mọi người cho em xin ý kiến với ạ

Cùng ý kiến threat.

Hóng .........:v

Mobile thì click bằng ua cũng hên xui :p máu thì bệnh gì cữ, quất luôn đi thớt. Test xem biết ngay ý mà

việc dùng tool và được pay hay lock acc nó không liên quan đâu thớt nha, làm off đâu chỉ có click
Biết là thế nhưng ý threat là có qua đc mục check click ko :D

Không nên vs lại hiện tại mình đang ngưng sell. Ko biết thánh nào sell. Cẩn thận ăn giá chát nhé. Tool đó click ra toàn desktop nhé

Không nên vs lại hiện tại mình đang ngưng sell. Ko biết thánh nào sell. Cẩn thận ăn giá chát nhé. Tool đó click ra toàn desktop nhé
thánh cmnr =))

Tại sắp ra bản update nên mình khuyên bạn hàng chính chủ thì mua để được update free, còn mua mấy thánh resell thì toàn giá chat hơn so với mình rồi mà chẳng update được nữa

Tại sắp ra bản update nên mình khuyên bạn hàng chính chủ thì mua để được update free, còn mua mấy thánh resell thì toàn giá chat hơn so với mình rồi mà chẳng update được nữa
thế cho mình hỏi giá lúc trước bạn sell là bao nhiêu $ vậy bạn?
À mình có thấy có 1 số mem có tool có key đàng hoàng chạy vẫn lên nhưng bỏ link vào thì click không tăng mà chỉ tăng mỗi lượt view không biết đó là lỗi gì hay do sử dụng tool chưa đúng cách hả bạn?

Click như vầy có ok không mấy bác?

thế cho mình hỏi giá lúc trước bạn sell là bao nhiêu $ vậy bạn?
À mình có thấy có 1 số mem có tool có key đàng hoàng chạy vẫn lên nhưng bỏ link vào thì click không tăng mà chỉ tăng mỗi lượt view không biết đó là lỗi gì hay do sử dụng tool chưa đúng cách hả bạn?
Bạn click gì vậy ???

Bạn click gì vậy ???
mình click off mobile bạn. có vấn đề gì à bạn? mình đã thử nhiều link và có test rất kỹ, khi bỏ link đó lên tool đó thì không tăng click nhưng khi bỏ tool đó lên tool thanhps thì lại tăng tỉ lệ click. mình không hiểu là lỗi gì? mặc dù vẫn có key đàng hoàng, không biết có phải mua trúng key lởm không nữa?

mình click off mobile bạn. có vấn đề gì à bạn? mình đã thử nhiều link và có test rất kỹ, khi bỏ link đó lên tool đó thì không tăng click nhưng khi bỏ tool đó lên tool thanhps thì lại tăng tỉ lệ click. mình không hiểu là lỗi gì? mặc dù vẫn có key đàng hoàng, không biết có phải mua trúng key lởm không nữa?
Mình đâu viết nó ra cho mục đích click net đâu, kêy thì chắc chắn là key đúng cơ mà mấy thánh kia mua rồi bán lại đó, giá tool 180k mà không biết mấy bạn mua nhiêu nữa :confused::confused::confused:

Mình đâu viết nó ra cho mục đích click net đâu, kêy thì chắc chắn là key đúng cơ mà mấy thánh kia mua rồi bán lại đó, giá tool 180k mà không biết mấy bạn mua nhiêu nữa :confused::confused::confused:
thế tool đó bạn viết ra để click gì vậy bạn?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,958
171,032
Latest member
vothaihoa
Back
Top Bottom