Ask Mình autoclick trên web liệu có bị phát hiện không các bạn

thuytinh206

Junior
Reactions
15
MR
0.814
Mình cho auto click tao tác trên web như kéo thả liệu có bị bên họ phát hiện dùng auto không các pro cho xin ý kiến ạ

co chu . lam j ho cung biet het , co nhiu cong cu ho tro ma

Upvote 0
Thao tác như thao tác tay bình thường mà web cũng biết à bạn
họ thông qua các chỉ số mà suy ra được , vì chắc chắn sẽ có j đó bất ổn mà admin có thể nhận ra ngay

Upvote 0
Mình cho auto click tao tác trên web như kéo thả liệu có bị bên họ phát hiện dùng auto không các pro cho xin ý kiến ạ
Không biết đâu , khi click lặp đi lặp lại quá nhiều thì họ soi mới phát hiện

Bạn fake đc IP , trình duyệt là click thoải mái nha , quan trọng là click có đủ tiền lại tiền proxy không đó mới là bài toán

Upvote 0
Có biết các vị trí mình ấn trên web không, ví dụ xem video thì chắc chắn phải ấn vào nút play
bạn xem video thì cũng đã truy cập vào trang của họ và họ đã biết hết rồi

Upvote 0
Thao tác như thao tác tay bình thường mà web cũng biết à bạn
vẫn biết chứ , cái này liên quan đến spam, thường các web mà làm ăn họ sẽ kiểm soát spam và chuyện auto click cũng liên quan nên chắc chắn họ sẽ biết

Upvote 0

Bạn fake đc IP , trình duyệt là click thoải mái nha , quan trọng là click có đủ tiền lại tiền proxy không đó mới là bài toán
Bạn này nói có vẻ đúng tức là giờ phải cho nhiều thao tác hơn trước, trước tôi chỉ cho thao tác đấy xong nhân bản lên nhiều máy khác nhau chắc bị soi! Chứ mà mình ấn gì di chuyển chuột thế nào trên màn hình của mình sao họ biết được

Upvote 0
Bạn này nói có vẻ đúng tức là giờ phải cho nhiều thao tác hơn trước, trước tôi chỉ cho thao tác đấy xong nhân bản lên nhiều máy khác nhau chắc bị soi! Chứ mà mình ấn gì di chuyển chuột thế nào trên màn hình của mình sao họ biết được
bạn autoclick con freebitco được không? mỗi 60 phút click nut một lần

Upvote 0
Tôi auto lại thao tác tay rồi, chứ làm real thù không biết làm kiểu gì nữa @@
traffic real thì bạn đi spam facebook hoặc mạng xã hội cùng chủ để mà bạn làm ,

bạn seo google , hoặc chạy trao đổi traffic ở 1 số trang của Việt Nam để lấy IP Việt Nam , điển hình như 2pink .org chẳn hạn

Khi có ít traffic thật rồi thì bạn thêm traffic click ảo của bạn vào , như thế thì nó sẽ chắc ăn hơn

Upvote 0

Ai lại đi chạy bằng cơm vậy... Click phát nào là hệ thống ghi lại theo địa chỉ ip, hoặc mã số duy nhất nào đó, click phát nào là biết phát đó, click 100 lần thì hệ thống hiển thị chính xác 100 lần.

Nếu net nó giới hạn 2 click/ngày, thì click 2000000 lần thì nó cũng tính là 2 lần thôi, còn 1999998 lần kia là bạn đang gây tốn băng thông mạng, tốn cpu của họ, nên BAN là đúng!

Về việc dùng proxy hoặc vpn cũng không được đâu, lần click đầu tiên là cũng biết đang dùng proxy nhé, chứ chưa nói lần 2-3.

Upvote 0
Ai lại đi chạy bằng cơm vậy... Click phát nào là hệ thống ghi lại theo địa chỉ ip, hoặc mã số duy nhất nào đó, click phát nào là biết phát đó, click 100 lần thì hệ thống hiển thị chính xác 100 lần.

Nếu net nó giới hạn 2 click/ngày, thì click 2000000 lần thì nó cũng tính là 2 lần thôi, còn 1999998 lần kia là bạn đang gây tốn băng thông mạng, tốn cpu của họ, nên BAN là đúng!

Về việc dùng proxy hoặc vpn cũng không được đâu, lần click đầu tiên là cũng biết đang dùng proxy nhé, chứ chưa nói lần 2-3.

Mình cũng sống nhờ cheat cũng gần 12 năm rồi , nên bạn ko cần dạy mình đâu , bạn không làm được không có nghĩa người khác ko làm được

Proxy hiện tại là dùng proxy xoay IP dân cư , 60s sẽ xoay IP 1 lần . Nên cũng rất khó phát hiện proxy , ngoại trừ IP đó lặp đi lặp lại quá nhiều lần trong cùng 1 thời gian

Upvote 0
Chuẩn
Mình cũng sống nhờ cheat cũng gần 12 năm rồi , nên bạn ko cần dạy mình đâu , bạn không làm được không có nghĩa người khác ko làm được

Proxy hiện tại là dùng proxy xoay IP dân cư , 60s sẽ xoay IP 1 lần . Nên cũng rất khó phát hiện proxy , ngoại trừ IP đó lặp đi lặp lại quá nhiều lần trong cùng 1 thời gian
chuẩn rồi bác kia non quá! Tôi đnag chạy bình thường dạo này tăng số lượng lên bị nó soi nó pan, lên đang muốn làm cho nó thật tý, đang suy nghĩ là do ip của mình chỉ có cư dân mobi và vina lên sợ nó thấy dải ip này chạy sinh nghi, với đang test là thêm cái thay đổi thông số trình duyệt nữa xem sao

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom