• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hỏi chút về 888poker

kukaka654

Junior
Reactions
25
MR
0.000
Mình chơi bên pokerstars đã đc 1 thời gian. H muốn qua thử sòng # lâu lâu đổi gió sang 888poker chơi thử. K biết bạn nào đã từng chơi bên đó chưa?
* Mình chưa hiểu phần withdraw bên đó lắm. Có mỗi Bankdraft và bank wire, mình không hiểu về 2 cái này lắm.
* Thêm 1 câu nữa là không biết cái này có nhất thiết phải dep vào mới rút đc k ?
Mong đc mọi người giúp đỡ

Mình chơi bên pokerstars đã đc 1 thời gian. H muốn qua thử sòng # lâu lâu đổi gió sang 888poker chơi thử. K biết bạn nào đã từng chơi bên đó chưa?
* Mình chưa hiểu phần withdraw bên đó lắm. Có mỗi Bankdraft và bank wire, mình không hiểu về 2 cái này lắm.
* Thêm 1 câu nữa là không biết cái này có nhất thiết phải dep vào mới rút đc k ?

Lâu không vào chơi bên 888, nhưng ngày trước mình chơi thì vẫn có cho rút qua MoneyBooker bình thường, có gì cứ vào chat với support của nó, nó có support online mà

Mình qua thằng forum của nó nó cũng nói câu này :) support bọn này reply chậm kinh, không bù cho PS. Đc mỗi cái tournament OK. Lần trước bạn có dep vào = moneybooker k hay là cứ cầm bonus đánh ăn rồi rút ?

Mình qua thằng forum của nó nó cũng nói câu này :) support bọn này reply chậm kinh, không bù cho PS. Đc mỗi cái tournament OK. Lần trước bạn có dep vào = moneybooker k hay là cứ cầm bonus đánh ăn rồi rút ?

Mình dep vào bằng MB, mình chả lấy bonus bao giờ

Lâu không vào chơi bên 888, nhưng ngày trước mình chơi thì vẫn có cho rút qua MoneyBooker bình thường, có gì cứ vào chat với support của nó, nó có support online mà
lâu rùi ko chơi poker
còn chiến thuật chiến tốt ko cậu, gửi tớ tài liệu tham khảo với

Trước chơi poker 1 thời gian, ở đây xôm quá , sẽ nghiên cứu .
Hình như sài WMZ nạp tiền đc đúng ko các bạn :)

dep bằng MB thì mới rút được bằng MB . bên đó support nos chat online mà bác kêu chậm . support 888 là ngon nhất rồi . chỉ có khoản withdraw là chậm . 4-5 ngày :(

Trước chơi poker 1 thời gian, ở đây xôm quá , sẽ nghiên cứu .
Hình như sài WMZ nạp tiền đc đúng ko các bạn :)
PS thì xài WMZ vô tư, còn 888poker thì chỉ bọn Nga ngố mới dùng đc WMZ :confused:

đánh muốn mòn đít ở đây luôn rồi, bạn dep bằng skrill (MB) thì with về bình thường thời gian tiền về là 4 ngày (có thể hơn) support của 888 đúng là online nhưng mà theo giờ chứ ko phải 24/24 mà mình thì toàn đánh đêm tụi sup nó ngủ mịa nó rồi. Còn sup bằng cách gửi email thì thua xa PS tầm 2-3 hôm sau nó mới rep lại, mình nhớ có đợt site có bonus gì đấy mình gửi email thắc mắc xong tới khi chương trình bonus hết hạn tụi nó mới rep.

Ngoài 2 cách trên còn 1 cách chat online với tụi này 24/24 là ấn vô phần dep/with chờ 1 tý có 1 bảng hiện ra để giới thiệu cho mình các chương trình bonus thường là hỏi mình khỏe ko, rồi tính dep bao nhiêu ví dụ mình bảo dep 50$ thì tụi nó sẽ bảo dep 200$ đi thì tụi nó cho kẹo (bonus thêm ít $) bọn này thì lúc nào cũng 24/24 đôi khi mình tranh thủ hỏi tụi nó về cái thắc mắc nhưng mà bọn này thì ngu ngu nói vòng vòng rồi cũng bảo gửi email về support cho nên nói chuyện với bọn này chủ yếu là xả stress trong thời gian chờ email rep support :3 =)))))))))))

dep bằng MB thì mới rút được bằng MB . bên đó support nos chat online mà bác kêu chậm . support 888 là ngon nhất rồi . chỉ có khoản withdraw là chậm . 4-5 ngày :(
ý mình là bọn nó trả lời mail chậm. 3 ngày mới tl cơ :(. Đánh bên này mình thấy tournament có vẻ dễ ăn vì nhiều đứa đánh láo dã man quá :confused:
thanks các bác đã tl rất nhiệt tình

• Where possible, withdrawals are paid out to the deposit method(s) used to fund your account, up to the total amount deposited with each method.
  • Any funds which exceed deposited amounts, may be withdrawn to any other additional methods available to you.
Nếu bạn thắng nhiều hơn số tiền bạn nộp vào thì nó sẽ không cho bạn rút bằng phương pháp mà bạn nộp vào nữa (ví dụ bạn nộp vào bằng Skrill 100$, nếu thắng 500$ thì bạn chỉ có thể rút về 100$ bằng Skrill, còn lại 400$ phải rút bằng Bankwire, chán quá đi mất)

bạn này nói sai rồi , ý nó là nếu deposit 100$ = mb thì bắt buộc thì with = mb 100$ rồi mới with = pp khác duoc

bên này mọi người chơi cứ dùng MB nhé, nap vào min 10 xu là rút về thoải mái vấn đề là ăn đc hay không, rút về tầm 3 ngày là tiền về
hạn chế chuyển tiền bên này k rất dễ lock acc, vừa về tour đc 1k2 cho bạn bè ít thế là nó khoá luôn acc may mà trả lại tiền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom