Request Hỏi cách pay fee ebay bằng paypal khác.

hungpham84hn

Newbie
Reaction score
1
Tip cũ là :
B1. login vào vps acc ebay cần pay fee, ấn onetime payment xong chọn method paypal.
B2. coppy link như hình paypal hiện lên qua acc paypal mà mình muốn dùng để pay fee.
B3. Ấn pay ở acc paypal xong nó sẽ trả về link ebay và dùng link đó đăng nhập vào cái link paypal ở b2.

Mình muốn hỏi là ở B3 giờ mình ko có coppy link ebay trả về vào cái link token paypal kia đc, nên nó ko trả về giá trị để pay fee. ai biết fix cái này ko xin chỉ giáo.

Attachments

LeHuuHien

Senior Member
Reaction score
275
MUA vcc có $ trả fee cho ebay , đỡ log ip lung tung :D

danho

Staff member
Moderator
Exchanger
Trader
Kindness
Reaction score
740
Insuree Balance
1111.69
Service Details
1|loveqn9|Exchange
1|loveqn9|Gift Code
Phone Number
Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Tip cũ là :
B1. login vào vps acc ebay cần pay fee, ấn onetime payment xong chọn method paypal.
B2. coppy link như hình paypal hiện lên qua acc paypal mà mình muốn dùng để pay fee.
B3. Ấn pay ở acc paypal xong nó sẽ trả về link ebay và dùng link đó đăng nhập vào cái link paypal ở b2.

Mình muốn hỏi là ở B3 giờ mình ko có coppy link ebay trả về vào cái link token paypal kia đc, nên nó ko trả về giá trị để pay fee. ai biết fix cái này ko xin chỉ giáo.
ebay update , giờ chỉ còn ôm paypal qua bên ebay login paid . Ko chơi cookie như trước được nữa rồi b . Cần paid fee inbox mình nhận all country

Last edited:

Announcements

Advertises

Forum statistics

Threads
356,663
130,800
Latest member
nguyenlinh1801

Follow us