Request Hỏi cách pay fee ebay bằng paypal khác.

hungpham84hn

Newbie
Reactions
0
MR
0.022
Tip cũ là :
B1. login vào vps acc ebay cần pay fee, ấn onetime payment xong chọn method paypal.
B2. coppy link như hình paypal hiện lên qua acc paypal mà mình muốn dùng để pay fee.
B3. Ấn pay ở acc paypal xong nó sẽ trả về link ebay và dùng link đó đăng nhập vào cái link paypal ở b2.

Mình muốn hỏi là ở B3 giờ mình ko có coppy link ebay trả về vào cái link token paypal kia đc, nên nó ko trả về giá trị để pay fee. ai biết fix cái này ko xin chỉ giáo.

Attachments

67.8 KB · Views: 145
Tip cũ là :
B1. login vào vps acc ebay cần pay fee, ấn onetime payment xong chọn method paypal.
B2. coppy link như hình paypal hiện lên qua acc paypal mà mình muốn dùng để pay fee.
B3. Ấn pay ở acc paypal xong nó sẽ trả về link ebay và dùng link đó đăng nhập vào cái link paypal ở b2.

Mình muốn hỏi là ở B3 giờ mình ko có coppy link ebay trả về vào cái link token paypal kia đc, nên nó ko trả về giá trị để pay fee. ai biết fix cái này ko xin chỉ giáo.
ebay update , giờ chỉ còn ôm paypal qua bên ebay login paid . Ko chơi cookie như trước được nữa rồi b . Cần paid fee inbox mình nhận all country

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back