Hỏi các pro về lấy lại tài khoản Paypal bị hack

PP

Có ai nói tiếng anh thông thạo call lên pp hỏi nó support rồi nó chỉ bước để làm .Sau đó nó chủ động làm nhanh mau lấy lại đc hơn

Em pm bác thangquynho
mà chả thấy pm lại
em cần hỏi cách gọi điện,mãi mà không gọi được

tiền lấy lại đc nếu info trùng với tài khoản PP kia , thằng kia nó hack qua TW rồi , vãi quá

Làm sao chống hack qua teamview được cậu. Mình cũng hay bán PP mà toàn bị đòi teamview. Thi thoảng cũng mất 5-10$ không biết tại sao.

Làm sao chống hack qua teamview được cậu. Mình cũng hay bán PP mà toàn bị đòi teamview. Thi thoảng cũng mất 5-10$ không biết tại sao.
hack thì nó vào change hết mail rùi đổi pas và chuyển PP đi chứ ai lại lấy 2-10$ làm gì, check xem $ đó nó chuyển đi đâu thử xem...

Nó đòi xem teamview,giả vờ send nhầm tài khoản
nó cứ bắt mình chờ,kêu đi hỏi pro pp để dispute
lúc sau mình kêu dispute đc rùi thì nó kêu teamview để xem,
log pp cũng phải vài lần,lúc sau có báo trojan mà mình k biết từ đâu cả
sau đó báo luôn mail về là đã change tất cả
giờ đây mình trắng tay rồi.
mình không thể làm lại............
TẠI SAO BẠN LẠI PHẢI SCAM MÌNH CHỨ,CÙNG LÀ NGƯỜI VIỆT NAM,TẠI SAO LẠI ĐI LỪA GẠT NGƯỜI KHÁC KHÔNG MẢY MAY ĐỘNG LÒNG,XONG KÊU NGƯỜI TA LÀ ĂN NÓI CHO TỬ TẾ.

Nó đòi xem teamview,giả vờ send nhầm tài khoản
nó cứ bắt mình chờ,kêu đi hỏi pro pp để dispute
lúc sau mình kêu dispute đc rùi thì nó kêu teamview để xem,
log pp cũng phải vài lần,lúc sau có báo trojan mà mình k biết từ đâu cả
sau đó báo luôn mail về là đã change tất cả
giờ đây mình trắng tay rồi.
mình không thể làm lại............
TẠI SAO BẠN LẠI PHẢI SCAM MÌNH CHỨ,CÙNG LÀ NGƯỜI VIỆT NAM,TẠI SAO LẠI ĐI LỪA GẠT NGƯỜI KHÁC KHÔNG MẢY MAY ĐỘNG LÒNG,XONG KÊU NGƯỜI TA LÀ ĂN NÓI CHO TỬ TẾ.

t ko biết bạn là ai nhưng t cũng thấy khổ cho bạn, 200$ cũng là 1 số tiền lớn, sao bạn ko giao dịch với member uy tín như exchang24h, cawa, aimax..vv t thấy rất nhiều người bị lừa trong 4 rum rồi. T cũng chẳng biết giúp gì, nói chung c cứ xác định dần là mất 200$ đi rồi, gửi mail nói với bọn pp, lần sau cài thêm mấy phần mềm chống keylog hay trojạn vao(Emsisoft Anti-Malware, Zemana AntiLogger) cài luôn cả 2 cho yên tâm

Chia buồn cũng thớt nhân đây ai có kinh nghiệm chống hack yh vs qua team view vào share đê

$200 này rất quan trọng với mình
nó còn cứu vớt cả cuộc đời của gia đình mình,tuy không lớn nhưng nó đang giải quyết một việc rất quan trọng
:(((

Bác nào giúp em nói chuyện được với paypal với
Bấm số đt của nó tuôn 1 tràng tự động
bấm phím gì để đến trung tâm tư vấn khách hàng?

ai giúp mình với :
pp mình vừa bị đổi mật khẩu và câu hỏi bí mật.. pp mình chưa vr giơ phải làm sao.... mình con 28 $ trong đó nhưng nó chưa gửi đi mình thấy k có mail báo hoặc có thể nó gửi mà xóa mail rùi..... hix minh sinh viên nên mới chuyển trọ chưa bắt mạng nên ra nét ngồi log mail vào chắc mình chưa log out nên bị vậy

cách gửi mail cho paypal thế nào bạn mình cũng vừa bị hack song

Cách nhanh nhất là gọi thẳng lên paypal Singapore bạn nhé !
Nếu khả năng english k tốt thì có thể nhờ ai đó gọi giúp,nhanh đi nha
Còn kịp đó :D

cậu vào pp,kéo xuống dưới có nút contact us,chọn email us.nó đòi login thì chọn nút continue bên phải,chỗ Unable to log in?

If you are new to PayPal or can't log in you can still contact us.
chọn password problem. rồi từ từ kể chuyện cho pp .

các ban có biet exchanger05s (yahoo) là ai ko? Minh moi bi lua mot cu xong, moi nguoi chu y nhe. Dung that la ga, bi toi mat bao nhieu tiên ấy.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,695
170,797
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back