Hội anti megatypers

Status
Not open for further replies.
:binhsua146: lại antimega:binhsua146: nghỉ đi bớt mạng cho nó load lẹ :binhsua146:

Thằng mega có cái là mấy tuần nay trừ tiền thôi
Mình thì nghỉ đến khi nào nó hết ăn cắp tiền thi quay lại

Ai đào lên hay vậy, Topic này lâu rồi mà :m097::m097::m097:

Riêng m thì k còn gõ MG nữa, Lót dép ngồi hóng vậy :m097:

_Sáng nay đánh lòi mắt được 4$... 11h trưa ngủ dạy log vào.. bị trừ sạch.. @.@.. ôi thôi nó buồn..
_Tuần trước thì bị hơn - 5$ :(..

mega có hay ho gì đâu mà mọi người gắn bó với nó lâu thế mình bỏ mega gần 2 tháng rồi thu nhập hơn hẳn trước.......lại không phải lo nó scam...Sướng........

Ai chưa xin được panel qlink vào group mình làm tạm group uy tín đã đóng bảo hiểm:binhsua44:

Mình vẫn làm đều mà, có bị trừ tiền gì đâu nhỉ

chắc mình may mắn :m190:

ta còn khoảng 5 acc gần 3$ chưa kịp tính sổ với em nó nữa, thôi ta cũng ủng hộ 1 vé cho em nó ra đảo chơi luôn. Anti cùng các bạn

Không cần anti thì nó cũng die rồi....... mọi người bỏ hết rồi còn đâu.....còn 1 số người chưa thử mấy dự án khác nên còn làm thôi................qua làm qlink đi dạo này khá ổn đấy............

mình bỏ mega vì thằng này hay ban nick và trừ tiền mất dạy

có bị trừ tiền nhưng trừ ít thôi, 1k cap rate 1$ thì bị nó trừ 0.2, tớ bình thường gõ có 4acc, 5->10$ 1acc chưa thấy nó ban, chắc nó thương mình :binhsua07:

vote cho mega sập hoặc tăng rate và làm ăn chính đáng :)) ...

Thèn này rất ác

Đây là thèn ăn chặn tiền của mem ác nhất, các bác type dù có pro đến mấy cũng bị dính ban của nó, mà nó để gõ đến gần đủ min pay rồi mới ban mới ác. HÔm trước em vào thấy 1,6 nhưng hôm sau còn 1,4$,( trừ tiền ko lý do).
Em bức xúc thèn này lâu rồi, cảm ơn chủ thớt đã nói hộ . TỐn thời gian vs thèn này mà chẳng đc $ nào :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,414
172,503
Latest member
789betmn

Most viewed of week

Most discussed of week