Hội anti megatypers

Status
Not open for further replies.
Lúc mới ra thì ngon thế kéo nhiều mem rồi giảm rank, rồi ban, ăn chặn =))

giờ mới thấy cái topic này chém phát đã
người ta mớ dịch vụ ai thích thì làm ko làm thì thôi đâu ai bắt pải làm mà anti với ko anti
giống cái kiểu pix trc đây đả đảo ko làm rồi sao mồm thì to mồm những tay vẫn làm cho nó :)) mồm bảo nhục đủ điều nhưng làm lại cho nó thì chính bản thân ng nói pải nhục chính bản thân mình pải thế ko
đây là dịch vụ mà đâu pải công ty ngoài đời mà có quyền công dân nói nó, ko có mợ thì chợ vẫn đông đấy là thiết yếu của việc kiếm tiền trên mạng
mà cũng nói luôn bạn thử làm cho 1 site ăn scam khi bạn ăn nó bạn di anti nó ko :)) anti thì sao :)) trên mạng khác ngoài đời thế đấy bạn ah ngoài đời đến tận nơi đập vào mặt nó ấy chứ pải ko :))
mà riêng captcha trang nào cũng thế thôi mới ít ng biết đến thì luôn ngon lành nhưng khi giới thiệu ra bằng đủ kiểu kéo mem vào thì tất nhiêu cầu nhiều hơn cung thì việc giảm chất lượng là điều dĩ nhiên rồi cầu càng nhiều càng giảm như pix ngay xưa là số 1 nhưng giờ cũng đâu đã là số 1 trong box captcha này

Last edited by a moderator:
Với những dự án như này ta chỉ tuyển ref chớ ta k cạp :m159::m159::m159:. cạp có ngày cạp đất mà ăn :m158:

Mà đừng anti nữa, mem từ mega sang captchatypers đông quá, làm captchatypers load chậm thêm, thôi mọi người san bớt sang mega đi, để captchatypers đỡ chậm :m108:

Với những dự án như này ta chỉ tuyển ref chớ ta k cạp :m159::m159::m159:. cạp có ngày cạp đất mà ăn :m158:

Mà đừng anti nữa, mem từ mega sang captchatypers đông quá, làm captchatypers load chậm thêm, thôi mọi người san bớt sang mega đi, để captchatypers đỡ chậm :m108:

thôi ko qua CTypers nữa,để qua bớt thằng guru ,nhảy loi choi cho zui :binhsua53:

giống cái kiểu pix trc đây đả đảo ko làm rồi sao mồm thì to mồm những tay vẫn làm cho nó :)) mồm bảo nhục đủ điều nhưng làm lại cho nó thì chính bản thân ng nói pải nhục chính bản thân mình pải thế ko
Chưa biết ai nhục . Nói như bạn hơn 100 ng tks trong topic đả đảo ngày ấy đều nhục ? Chỉ một mình bạn ko Nhục ? Hay là ngược lại ?

Đầu tiên bạn phải hiểu , biểu tình ko phải là nghỉ làm luôn . Trước test one-word đúng 100% , nên khi pix ban hàng loạt gr , người làm ko hiểu nguyên nhân mới tạo làn sóng phẫn nộ , kêu gọi email ào ạt . Từ ngày đó , việc ban bố đã ít hơn . Mình cho rằng sau cuộc đả đảo đó , ít nhiều pix cũng biết người làm cho nó cũng có chính kiến của mình , ko phải nó muốn làm j thì làm . .

Trở lại chủ đề topic anti mega , anti hay ko anti là quyền mỗi người . Chẳng có j phải nặng nhẹ nhau trong topic này . Và chẳng phải , nếu mega làm tốt , càng nhìu ng anti , ng ko anti sẽ càng dc lợi . Chẳng phải sao

giờ mới thấy cái topic này chém phát đã
người ta mớ dịch vụ ai thích thì làm ko làm thì thôi đâu ai bắt pải làm mà anti với ko anti
đây là dịch vụ mà đâu pải công ty ngoài đời mà có quyền công dân nói nó, ko có mợ thì chợ vẫn đông đấy là thiết yếu của việc kiếm tiền trên mạng
mà cũng nói luôn bạn thử làm cho 1 site ăn scam khi bạn ăn nó bạn di anti nó ko :)) anti thì sao :)) trên mạng khác ngoài đời thế đấy bạn ah ngoài đời đến tận nơi đập vào mặt nó ấy chứ pải ko :))
mà riêng captcha trang nào cũng thế thôi mới ít ng biết đến thì luôn ngon lành nhưng khi giới thiệu ra bằng đủ kiểu kéo mem vào thì tất nhiêu cầu nhiều hơn cung thì việc giảm chất lượng là điều dĩ nhiên rồi cầu càng nhiều càng giảm như pix ngay xưa là số 1 nhưng giờ cũng đâu đã là số 1 trong box captcha này
giá có thêm vài dấu câu nữa thì có khi hiểu dc 3/10 í bạn, đằng này:m146::m146:

thằng nào cũng có cách ăn của nó, cá cần nước hơn là nước cần cá
bạn kêu gọi anti vậy
1/ những người đang làm ngon thì ai điên khùng đâu mà bỏ
2/ những người đã ghét sẵn ko làm thì họ vẫn ko làm, cũng vậy thôi
3/ dù có gét đến mức nào cũng phải kiến tiền thôi, ko có vốn nhìu thì chỉ làm đc mấy cái này
thằng nào cũng điếm thúi nhưng thấy thằng này còn điếm hơn thằng pix nên từ đâu mình đã ko làm

đời người dù có ngu khôn cũng chôn 3 tấc đất :))

- - - Updated - - -

Chưa biết ai nhục . Nói như bạn hơn 100 ng tks trong topic đả đảo ngày ấy đều nhục ? Chỉ một mình bạn ko Nhục ? Hay là ngược lại ?

Đầu tiên bạn phải hiểu , biểu tình ko phải là nghỉ làm luôn . Trước test one-word đúng 100% , nên khi pix ban hàng loạt gr , người làm ko hiểu nguyên nhân mới tạo làn sóng phẫn nộ , kêu gọi email ào ạt . Từ ngày đó , việc ban bố đã ít hơn . Mình cho rằng sau cuộc đả đảo đó , ít nhiều pix cũng biết người làm cho nó cũng có chính kiến của mình , ko phải nó muốn làm j thì làm . .

Trở lại chủ đề topic anti mega , anti hay ko anti là quyền mỗi người . Chẳng có j phải nặng nhẹ nhau trong topic này . Và chẳng phải , nếu mega làm tốt , càng nhìu ng anti , ng ko anti sẽ càng dc lợi . Chẳng phải sao

khỏi cần nói làm gì ,ai an ti cứ anti,kệ đi chồng:binhsua101:

mình xin lổi
đó h mình chưa mất đồng nào vì ăn banned.
banned hay ko là do cách gõ của bạn.
cái tuần banned ngẩu nhiên mình chỉ chết 1acc đủ minpay (work 7acc)
Từng làm pix, qlink, kolo, CT, La.
Hiện tại thì theo mình Mega làm ngon. 1 ngày gõ 4 tiếng cũng gần 6$ rồi.

Qlink thì chỉ tính code đúng => rate tương đương => giảm 3 -> 10% + thêm Qlink suppend ko trả.
CT thì khỏi nói. rate trên trời, load chậm, minpay cao. ăn gian rất nhiều tầm 5%, chỉ trả code đúng
Kolo thì phải đánh liên tục để giử bonus

no an gian

Chào c bạn, mega là thằng mất dạy nhất và khó tính nhất trong các dự án captcha, ăn chặn nhiều $ của member.

Nhiều niick số $ gần đủ min pay thì bị banned. đó là cách ăn chặn k trả tiền khôn khéo của nó. Rate thì thấp. ăn chặn đủ đường.

M kêu gọi m ng k chiến mega nữa, hãy chuyển sang các dự án khác như captchatypers, qlink, pix, kolo, ...

- Ai cấp soft mega thì ngừng cung cấp.
- Ai chủ Group thì chuyển cho member làm dự án khác.
- Ai solo thì chọn dự án khác

Các b thử bỏ nó 1 tuần sang dự án khác, sẽ thấy dự án khác tốt hơn nhiều. Cứ thử 1 tuần nếu dự án khác k tốt thì quay về cũng k sao. Mem nào còn ít $ gần đủ min pay thì hoàn thành nốt rồi chuyển nhé.

Hãy thử với captchatypers, pix, qlink, (m thấy 3 dự án này là tốt nhất, k nên chơi thằng mega cùi bắp)

Chúng ta hãy anti anti anti anti thằng mega
:binhsua04:

tui gõ gần đũ minpay bận việc bỏ nữa tháng vô thấy còn có 1.5$? hỏi thằng admin nó no prelay, khốn thiệt.

tui gõ gần đũ minpay bận việc bỏ nữa tháng vô thấy còn có 1.5$? hỏi thằng admin nó no prelay, khốn thiệt.

lạ nhỉ mình có bị sao đâu. Nhưng nếu thế thì ngày nào cũng log gõ 1 code cho có lệ vậy :binhsua172:mình cứ chơi đủ minpay là để đấy

lạ nhỉ mình có bị sao đâu. Nhưng nếu thế thì ngày nào cũng log gõ 1 code cho có lệ vậy :binhsua172:mình cứ chơi đủ minpay là để đấy

nó tụt xuống là khỏi pay lun chứ đủ min với pay :))

mỗi acc làm 3.1$ cho chắc bạn ơi, mình làm 3.1$ thì nó trừ xuống còn 3.09 $ đôi khi còn 3$ nói chung là phải làm bù trừ

đúng nó mất dậy thiệt, làm đủ 3$ rùi, nó còn báo là đã sent hoàn tất thế mà check ví lr thì nỏ thấy đâu....:binhsua137:

nó tụt xuống là khỏi pay lun chứ đủ min với pay :))
no pay du 8 acc khong ca than gi moi toi tuan nay no pay cham qua nen t3 bun khong mun go :binhsua155:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,751
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week