Hội anti megatypers

Status
Not open for further replies.
Bạn ko làm thì sao lại kêu gọi mọi người ko làm nhỉ :binhsua76: Lại còn kêu bỏ group bỏ soft :binhsua76: Nếu người ta còn làm với nó thì tức là người ta vẫn nhận được tiền và tin tưỡng nó. Giống như bạn đã mất tin tưỡng rồi đi lôi kéo làm gì :binhsua76: Khi nào đó người ta ko thích thì ko tham gia với nó nữa. :binhsua09:

m nghĩ 1 số mem còn thích mega ở điểm là nhận $ trực tiếp từ megatypers.

Những dự án khác tốt hơn nhiều nhưng nhận $ qua admin group.

M chỉ khuyên điều tốt, k nghe thì thôi. Ngu thì chịu.

Ta đi làm việc khác :binhsua31:

rate thấp mà có tình thương thì theo, rate thấp mà tình thương chả còn thì ......................
"BẤM NÚT................................................................ BIẾN"

Những thằng vẫn còn muốn cạp mega là những thằng ngu, còn thằng admin mega là thằng rẻ rách, ăn chặn từng cent

Những ng thông minh sẽ biết nên chọn cái nào tốt thì làm.

M tạo topic này gì ngoài muốn các b cạp biết rõ bộ mặt thật của nó. Và chọn dự án tốt khác mà làm.
ờ cậu thông minh cậu chọn cái gì là mặc cậu,tớ tin tưởng mega vì khoản nhận tiền trực tiếp,không phải qua trung gian là ai cả,ko sợ bị chủ nhóm scam,còn proof thì tớ vẫn về đều,bộ mặt thật của nó chả có cái gì cả,ko thấy hợp thì thôi,cậu toàn nêu cái mặt xấu,còn mặt tốt chả thấy đâu cả,ko thuyết phục dc

èo, thế thì sao chớ, mấy dự án kia phải xin panel, ko được thì phải qua gruop, mà làm nhóm giờ thì tin được ai chứ. :binhsua06:

thế trước cậu cũng ngu à :binhsua75:

NẾu không bị banned chắc còn khen nó nhiều + làm cho nó ấy nhỉ.:binhsua06:

Nghỉ đi chủ thớt, khó quá bỏ đi, nghỉ bớt cho người khác làm :)) kêu ng ta nghỉ, kêu chủ group ngưng cấp soft, rồi vài bữa cậu tạo topic tuyển ref captchatyper hay qlink hả :))

dự án nào mà phải cần nhận $ wa chủ G hả cậu chỉ tại các bạn theo G thì phải chịu chứ Dự án nào cũng cấp panel Free cả tại các cậu hok chịu khó tìm rồi theo G thì phải chấp nhận chứ captcha nó cần số lượng code nhiều nên admin đa số đều cho panel free cả ko lẻ nó đem đi bán Nhưng nhiều dự án phải làm G mới hiệu quả làm solo có khi lại hok đc thanh toán. Mega đúng là nó ăn chặn thật nhưng tính ra thời điểm này nó vẫn ngon chán việc nó ban những ID đủ min pay hok còn là mới nửa cái này nhiều rồi. với lại bạn thớt muốn kêu A-E bỏ nó thì ng ta sống = gì sống dựa vào cạp phải chấp nhận bạn ơi nó là admin nó có quyền nói chung là mình cần nó nó chẳng cần mình các bạn bỏ chỉ là số ít thôi chẳng làm đc gì nó đâu nói chung cứ cheat nát hết rồi hay bỏ:binhsua72:cầm cự đến khi có dự án mới

Nghỉ đi chủ thớt, khó quá bỏ đi, nghỉ bớt cho người khác làm :)) kêu ng ta nghỉ, kêu chủ group ngưng cấp soft, rồi vài bữa cậu tạo topic tuyển ref captchatyper hay qlink hả :))

bác này nói chuẩn không cần chỉnh cái gì mình tin thì mình theo thui có câu ta ko vào địa ngục ai vào địa ngục :binhsua04: . ai cũng có cái lý của mình chả ai dại cả

bác này nói chuẩn không cần chỉnh cái gì mình tin thì mình theo thui có câu ta ko vào địa ngục ai vào địa ngục :binhsua04: . ai cũng có cái lý của mình chả ai dại cả

NHưng làm gì có cái lí do nào bị banned rồi rủ người khác bỏ nó :)). thế cứ bị banned thì bỏ à :D. Chắc là khỏi MMO nhỉ :binhsua79:

chuyện thường ngày của mega - tôi thì không quan tâm - không ai ủng hộ bạn đâu - tôi chỉ biết là mega vẫn pay tôi và tiền ref vẫn về - thế thôi - lịch sử lặp lại vì nhiều newbie nhảy sang - không ai bắt bạn làm mega cả - bạn làm bạn quyết định chứ - hồi xưa cũng có người anti mega xong lại quay lại với mega - nói chung có cơm ăn là đc - đúng là topic nhảm có khác

:m019: ta ko chơi mega nhưng cũng gia nhập cho vui
Lúc này captcha mọc nhiều topic ngộ ngộ không ta:m077:

Làm thằng này cũng gần nữa năm rồi mà tuần nào tiền vẫn về đều ,ít khi nào bị ban:binhsua163:

Gõ sai nhiều code liên tiếp => spam nó band là đúng thôi. Khả năng ăn đc bao nhiêu acc thì chiến bấy nhiêu cứ log cho đẫy vào timeout ko sai mới là lạ!

Chào c bạn, mega là thằng mất dạy nhất và khó tính nhất trong các dự án captcha, ăn chặn nhiều $ của member.

Nhiều niick số $ gần đủ min pay thì bị banned. đó là cách ăn chặn k trả tiền khôn khéo của nó. Rate thì thấp. ăn chặn đủ đường.

M kêu gọi m ng k chiến mega nữa, hãy chuyển sang các dự án khác như captchatypers, qlink, pix, kolo, ...

- Ai cấp soft mega thì ngừng cung cấp.
- Ai chủ Group thì chuyển cho member làm dự án khác.
- Ai solo thì chọn dự án khác

Các b thử bỏ nó 1 tuần sang dự án khác, sẽ thấy dự án khác tốt hơn nhiều. Cứ thử 1 tuần nếu dự án khác k tốt thì quay về cũng k sao. Mem nào còn ít $ gần đủ min pay thì hoàn thành nốt rồi chuyển nhé.

Hãy thử với captchatypers, pix, qlink, (m thấy 3 dự án này là tốt nhất, k nên chơi thằng mega cùi bắp)

Chúng ta hãy anti anti anti anti thằng mega
:binhsua04:
chuẩn thế nhỉ
mọi người bỏ hết đi
:binhsua07::binhsua07:
bầu chọn thớt hay nhất trong tuần :binhsua15:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads