Hội anti megatypers

Status
Not open for further replies.
Mình ngày làm 2-3h có bị ban bh éo đâu,bị ban nhiều lên đây mếu máo ko ai thương đâu,nghỉ bớt đi load cho nhanh ...

MegaTypers.com đúng là server khó tính nhưng nó hok ăn chặn kiểu đó đâu vì nó muốn sure là mem tuyển được các mem làm thật sự, cẩn thận: chính xác và nhanh !
Mình thì ủng hộ cả server này...

cứ cheat ref thì dễ ra đi lắm :)). Bác nào ôm 1 đống ref cẩn thận =)).

keu goi lam j ^^ minh cung tung nói thằng mega này tinh vi lắm. cậu đăng lên thì chỉ có mấy chủ group hoặc trưởng nhóm đông người lên phản đối thoi. ăn ref 10% ko cần làm j đâu chủ group nào ngu thế. nó tham ăn nên để nhân viên chịu thiệt hại ^^ nó thì vẫn ăn ref điều điều. nc ngoài cắt cổ mình. dân mình chặt luôn cổ dân mình ^^^

captchatypers, pix, qlink. rate cao nhưng làm sao để đăng kí bây h? mình là newbie nhưng mình muốn tự lập...captchatypers, pix, qlink. rate cao nhưng mình phải làm cho chủ thì thấy hơi bất cập quá, bạn nào cho mình kinh nghiệm đi.tk

captchatypers, pix, qlink. rate cao nhưng làm sao để đăng kí bây h? mình là newbie nhưng mình muốn tự lập...captchatypers, pix, qlink. rate cao nhưng mình phải làm cho chủ thì thấy hơi bất cập quá, bạn nào cho mình kinh nghiệm đi.tk

bạn pm admin hoậc gửi mail cho nó. CHờ đợi nó register cho rồi nó send lại mail mà chiến thôi. Còn như nào thì vào mấy topic stick mà xem, Hướng dẫn hết rồi

vậy ah/? thank nhá:binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua46:

Những thằng vẫn còn muốn cạp mega là những thằng ngu, còn thằng admin mega là thằng rẻ rách, ăn chặn từng cent

Những ng thông minh sẽ biết nên chọn cái nào tốt thì làm.

M tạo topic này gì ngoài muốn các b cạp biết rõ bộ mặt thật của nó. Và chọn dự án tốt khác mà làm.

Đừng tỏ ra nguy hiểm nhe bạn! chưa gì đã chửi ng khác, đủ biết trình độ của bạn! trên đời có nhiều con đường sao bạn ép ngta đi con đường của bạn được, không đi theo bạn là ngu ah, chắc bạn là thánh!,... nhiêu thôi,...

ung ho anti megatypers. minh bi no an chan $2.5. minh dung phan mem asia de go duoc $2.5. vao web cua mega kiem tra thi thay dc $2.5. hom sau kiem tra thi ve 0 luon. viet thu hoi admin cua mega thi khong tra loi. choi thang captchatypers la hay, rate cao,min thap, pay theo ngay. Con thang mega 1 tuan moi tra 1 lan, rate gio thap khung khiep

Nóng dữ vậy ku em, anh làm đó giờ chưa bị bann lần nào hết (hên xui, không biết ngày mai thế nào kaka), chắc ku cheat quá mà, làm ăn đoàng hoàn vào coi. Đơn giản là mình cần nó mà.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,751
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week