Suggest học lập trình web

Trung tâm tin học Lê Hồng Phong, nó dính liền với trường đại học gì đó, nằm gần cầu chữ Y đó bạn
Bác nào biết ở tp.hcm học lập trình web ở đâu tốt ko, đào tạo từ kiểu ko biết gì cho tới khi làm dc 1 cái website hoàn chỉnh , em xin cảm ơn

Upvote 0
chà xa thé hả bác, có chỗ nào ở khu vực bình thạnh, quận 12 3 ko :3
mình ko biết, mình ở tít tận Bình Dương, còn lên đó học đc, bác gần thế mà bảo xa xôi gì :p
z ra bác chả có tí đam mê nào, từ bỏ đi, học làm rùi chả ra gì @_@

nói chứ, ở đó có tiếng lâu rồi, mình học C++ và Android ở đó thấy ok lắm

Upvote 0
mình ko biết, mình ở tít tận Bình Dương, còn lên đó học đc, bác gần thế mà bảo xa xôi gì :p
z ra bác chả có tí đam mê nào, từ bỏ đi, học làm rùi chả ra gì @_@

nói chứ, ở đó có tiếng lâu rồi, mình học C++ và Android ở đó thấy ok lắm
hehe, bác cứ nóng tính, mà học ở đấy bác thấy chất lượng ko, chỗ đó hình như gắng liền với trường đh khoa học tự nhiên thì phải

Upvote 0
trung tâm của ĐH KHTN quá tốt luôn. Cơ mình mình vote cho tự học là chính. ở đâu cũng thế thôi

Upvote 0
Bác nào biết ở tp.hcm học lập trình web ở đâu tốt ko, đào tạo từ kiểu ko biết gì cho tới khi làm dc 1 cái website hoàn chỉnh , em xin cảm ơn
Có thể theo mình học về html cũng đc . dạy free luôn . send giáo trình của FPT mà học :D

Upvote 0
trung tâm của ĐH KHTN quá tốt luôn. Cơ mình mình vote cho tự học là chính. ở đâu cũng thế thôi
em cũng muốn lập trình qeb mà ko biết gì em muốn học giờ học từ cái gì từ đâu hả bác.emmuon61 học lập trình quá ihihhi.à chưa biết gì nên huhuuhhu:p

Upvote 0
Mang dầu ăn ra đây nghe, yêu đầu to, cao, đập chai, bảo đảm 2 tháng là làm được trang XYZ liền :cool::cool::cool::cool:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,492
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week