• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hoài niệm chiến trường xưa ( Ai MMO từ 2011 đến nay điểm danh )

cứ youtube mà phang. up chuc video time rảnh uống cafe seo chơi tháng có mấy k$ tiêu :)

Nói chung, giờ nghĩ lại quãng thời gian không phải là ngắn đó, ai cũng cảm thấy xúc động cả :) Cái thời vất vả kiếm từng 0,01$, chỉ bấy nhiêu thôi cũng đủ làm ta vui các bạn nhỉ? :D

Thời 2011 thì kiếm seoprint mỗi ngày dc 20$ và cheat thằng liberty cũng đc vài chục $
Bỏ dc 4 năm giờ muốn quay lại quá

Em chơi MMo từ hồi PTU với PTC đang còn cheat như mưa được ấy. Sau nó fix mới nhảy qua TGR, cũng được kha khá rồi lại nhảy offer, xong khá khá lại nhảy qua aff, rồi kha khá thì nhảy 3x, loạn xạ xì ngầu :D

Em chơi MMo từ hồi PTU với PTC đang còn cheat như mưa được ấy. Sau nó fix mới nhảy qua TGR, cũng được kha khá rồi lại nhảy offer, xong khá khá lại nhảy qua aff, rồi kha khá thì nhảy 3x, loạn xạ xì ngầu :D
:oops: 3x phải tinh thần thép lắm với ko bị ướt quần cậu nhỷ

2008 khởi nghiệp

cái thời 2010 anh em cùng nhau share , cùng nhau kiếm $ , cùng nhau trò chuyện , cùng nhau thông ass, hồi đấy ai cho đi sẽ đều đc nhận lại. còn bây giờ cho đi thì nhận gạch :))

Em nhớ vào MMO năm 2010 hay 2011 gì đó :D Lúc đó học lớp 6 em được mua cho con IP Touch 4, xong bẳt đầu lọ mọ học Jailbreak, cài game, ... thì biết đến Forum tinhte.vn. Hồi đó có 1 Bro share cheat Junowallet, cheat trên Ios nhưng có Tool trên máy tính luôn :D Cứ 2 phút lại được 0.5$ thì các bác biết nhiều thế nào rồi nếu chạy Tool liên tục :D Rồi bắt đầu Fake Udid, Change Mac, Change Serial (Cái này hầu như tuyệt mật) chiến Viggle, FreeMyApps, FeaturePoints. Giờ thì chơi cổ phiếu MTV, cũng kha khá.

P/s: Bác nào biết Support FP thì Inbox em nhé =)) Còn gần 1K trong đó mà không rút được :D

Giờ thì đang học lập trình + thiết kế đồ hoạ

cuối năm 2011 bước vào mmo nhờ th bạn dẫn vô (nó nghỉ mmo năm 2012 luôn sau khi zeek và jss die) với nghề cạp,làm cho chị Nguyên nổi tiếng là ng tốt nhưng đoản mệnh :(.Sau đó trời thương nên gặp đc 1 ng mà giúp đỡ mình tới h,và cả đời mình cũng k thể quên ng này :)

Last edited:
cuối năm 2011 bước vào mmo nhờ th bạn dẫn vô (nó nghỉ mmo năm 2012 luôn sau khi zeek và jss die) với nghề cạp,làm cho chị Nguyên nổi tiếng là ng tốt nhưng đoản mệnh :(.Sau đó trời thương nên gặp đc 1 ng mà giúp đỡ mình tới h,và cả đời mình cũng k thể quên ng này :)
đoản mệnh là xa trời rồi à bạn :(

có ai còn nhớ Captchabucks ko Qlink nữa , hồi đó đi làm thuê 1 thời xong mò mãi cũng biết dc cách reg acc rồi cũng đi khắp nơi tuyển mem cũng như ai :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

đoản mệnh là xa trời rồi à bạn :(
thử nghĩ nếu k gặp đc ng đó thì mình sẽ đi về đâu nhỉ ?
chắc vẫn hoạt động ở box captcha or ra ngoài làm cv lao động chân tay qá :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom