• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hoài niệm chiến trường xưa ( Ai MMO từ 2011 đến nay điểm danh )

Mình bắt đầu tìm hiểu mmo từ năm 2008 đây, lúc đó mất 1 thời gian khá dài cho tụi GreenHourse với Cashfiesta, 1000dollardclick :D nói chung toàn site scam, tìm hiểu mãi cho đến năm 2011 mới có thu nhập từ việc re-sell gift card, tới năm 2012 mới sở hữu đc pc / laptop chứ trước kia toàn ra net.

Gõ captcha được mỗi 7$ thế mà cũng bị quịch :(

báo danh :D

hồi xưa ai còn là mem cũ của trang vmo.vn đóng cửa xong dạt sang bên này không?

Last edited:
tiếc thật đáng lẽ cũng 2011 mà mê chơi game quá chả thèm quan tâm gì , lên đại học đói trắng răng mới kịp tỉnh ngộ , nhìn ai cũng đại da mà thấy xót xa cho cái ngu của mình :D

2011 đến giờ đây giờ ngày ko kiếm nổi 10$ hic hic chắc quay lai gõ capt quá

Lâu lâu vào Forum cũng chỉ thấy bữa nay anh em tập trung Offer với Youtube là phần đa ... Toàn là đại gia vài nghìn $ hết , ai bét bét cũng vài trăm $
Ngày xưa thằng nào mà lên sell tầm 100$ , 50$ hay 20 30$ là thằng đó sư phụ võ lâm rồi ... Nay rãnh rỗi nhắc lại ít kỷ niệm xưa .. bác nào có kỹ niệm đẹp nào cứ đem lên hết đây chia sẽ ... để lâu trong lòng không có tốt đâu hehe :p
Giờ anh em ai cũng xài vip72 , sock xịn hma hết .. chứ trước chỉ biết 1 cách hiệu quả là reset moden và xóa cookie thôi hehe ... =)) ai giàu lắm khi đó mới có sock để xài , vps thì ai đại gia lắm mới có ... nói chung hiếm , ssh khi đó chưa biết là cái gì luôn =))

bác nói chính xác, em chỉ nhớ mãi kỹ niệm hoicaytien voi mmo4me chiến tranh với nhau, lúc đó e là fan của hoicaytien, xong bị admin hoicaytien scam ( scam tiền reb ptc, có vài $ ah, mà vài $ ptc lúc đó lớn vô cùng, năm 2010-2011) xong chuyển qua mmo4me

:D Chỉ là quá khứ, có lúc kiếm dc 100-200$ ngày. LR sụp đổ mang theo tất cả. Giờ tà tà ngày 1-2$ đủ sống

báo danh,m tham gia mà kém,ko làm đc gì :D

Nghĩ lại lúc giữa năm 2012 giao cho pro @offers_hn hơn 7tr làm site off mà ko có bảo hiểm hay trung gian gì cả, công nhận liều, jo ko biết pro ấy thế nào rồi. pro ấy tên Duy, có bác nào biết thông tin bác ấy ko
Giờ nó chạy camry roài

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom