• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hoài niệm chiến trường xưa ( Ai MMO từ 2011 đến nay điểm danh )

TKLGroup

Junior
Reactions
2,051
MR
0.009
Insuree Balance
0
Lâu lâu vào Forum cũng chỉ thấy bữa nay anh em tập trung Offer với Youtube là phần đa ... Toàn là đại gia vài nghìn $ hết , ai bét bét cũng vài trăm $
Ngày xưa thằng nào mà lên sell tầm 100$ , 50$ hay 20 30$ là thằng đó sư phụ võ lâm rồi ... Nay rãnh rỗi nhắc lại ít kỷ niệm xưa .. bác nào có kỹ niệm đẹp nào cứ đem lên hết đây chia sẽ ... để lâu trong lòng không có tốt đâu hehe :p
Giờ anh em ai cũng xài vip72 , sock xịn hma hết .. chứ trước chỉ biết 1 cách hiệu quả là reset moden và xóa cookie thôi hehe ... =)) ai giàu lắm khi đó mới có sock để xài , vps thì ai đại gia lắm mới có ... nói chung hiếm , ssh khi đó chưa biết là cái gì luôn =))
có giai đoạn cheat coinbase nhưng chỉ ăn 0.1 bonus vào acc chính , Sau đó 2 năm , tháng 8 năm ngoái 0.1 btc lên 250$ ăn được hơn trăm chai , mò lại từng email một và tới từng gia đình người thân xin lại code , thậm chi phone bị khóa rồi bắt đi làm lại cho thêm 500 xị bồi bổ nữa ;)

Last edited:
cuối năm 2011 đầu năm 2012 đây bác, buồn nhất là cái zeek thôi. chuẩn bị rút hơn 1k5$ thì nó sụp, tới h vẫn còn kíp newbie :(

ai nhớ site ptc incrasebux hồi xưa ko, up lên 90$ rồi thuê ref hết gần 200$, rút dc 40$ thì nó scam, hồi đó làm dc bao nhiêu tiền từ ptf đều bỏ vô ptc, hồi xưa xài sock free làm off ko ah :D

cuối năm 2011 đầu năm 2012 đây bác, buồn nhất là cái zeek thôi. chuẩn bị rút hơn 1k5$ thì nó sụp, tới h vẫn còn kíp newbie :(
cận kề ngày nhận tiền thì zeek die :(

Mod cho hỏi forum có bao giờ xóa hết tài khoản cũ ko nhỉ? Năm 2011 tớ có chơi PTC và gia nhập mmo4me, mà sao giờ tìm mãi ko ra account ngày đó :confused:

2011 tập tành ra bank làm cái thẻ vísa veri paypal xong tiếp theo mất luôn 150$ đầu đời vào PTC huhu :(:(:(

Co cái nick 2010 mà k biết để đâu rồi :D

báo danh phát vẫn nghèo đây

tính ra thời xưa thu nhập ổn hơn bh :(

Đầu 2012 đây. Chưa kịp đầu tư zeek thì e nó sập cmnr :(

2010 tới h , vẫn còn captcha , chưa khá hơn đc :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member