Tutorial Hỗ trợ youtube cho các ae sương sương

Tình hình là e rảnh quá, với cũng làm dc vài năm sương sương, kinh thì ít mà nghiệm thì nhiều. Ae nào cần giải đáp câu hỏi và hỗ trợ sương sương thì cứ cmt nhé
Live trên youtobe cần điều kiện gì vậy bạn?

các bác cho em hỏi. Em muốn làm video về game kiếm view ngoại thì có cần dùng VPS không hay đăng nội dung, phụ đề bằng tiếng anh là được ạ

Add logo vào video ntn mọi người ơi ? Mình dùng phần mềm shortcut ko thấy add được logo vào video.
Mình dùng Lumafusion để add logo vào video, mình edit tất cả trên ipad, vì nhanh hơn trên máy tính để bàn luôn. Cực nhanh nhé.

Tks b. Có cần add logo vào video ko bạn ?
Mình biết edit mà sao hỏi mình cần add logo vào video ? Còn nếu hỏi davinci làm được không thì câu trả lời chắc chắn là được. Nó là trình edit video mạnh.

Mình biết edit mà sao hỏi mình cần add logo vào video ? Còn nếu hỏi davinci làm được không thì câu trả lời chắc chắn là được. Nó là trình edit video mạnh.
à mình hỏi sự cần thiết thôi. Thôi add vào cho có bản quyền vậy hi. Tks b

à mình hỏi sự cần thiết thôi. Thôi add vào cho có bản quyền vậy hi. Tks b
Ah, cần chứ bạn. Mang dấu ấn riêng, thương hiệu riêng và tránh được reup spam vô tội vạ.

Ah, cần chứ bạn. Mang dấu ấn riêng, thương hiệu riêng và tránh được reup spam vô tội vạ.
Mình làm về chủ để suy ngẫm về cuộc sống, triết lý các thứ ấy, mình lấy nội dung text trên mạng rồi soạn lại nội dung và đọc lên video. Có vấn đề gì ko cậu ?

Mình làm về chủ để suy ngẫm về cuộc sống, triết lý các thứ ấy, mình lấy nội dung text trên mạng rồi soạn lại nội dung và đọc lên video. Có vấn đề gì ko cậu ?
Ok đó bạn. Không có bị gì phải ngại bản quyền đâu. Chỉ cần hình ảnh video là ban tự làm ra thì chẳng ai bắt bẻ được mình cả. Trong phần description nếu bạn thích háy tập thói quen để credit từ nguồn nào, từ internet chẳng hạn, sẽ làm tụi tây rất thích.

Ok đó bạn. Không có bị gì phải ngại bản quyền đâu. Chỉ cần hình ảnh video là ban tự làm ra thì chẳng ai bắt bẻ được mình cả. Trong phần description nếu bạn thích háy tập thói quen để credit từ nguồn nào, từ internet chẳng hạn, sẽ làm tụi tây rất thích.
Hình ảnh mình chọn ảnh ở chế độ creative commont ở google được ko bạn ?
Kênh của mình tiếng việt à

cần lắm tút lách bản quyền chặn toàn thế giới :( có mấy cái video up chơi trước nay mà nay tự dưng nó chặn không cách này up lại.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom