Tutorial Hỗ trợ youtube cho các ae sương sương

Tình hình là e rảnh quá, với cũng làm dc vài năm sương sương, kinh thì ít mà nghiệm thì nhiều. Ae nào cần giải đáp câu hỏi và hỗ trợ sương sương thì cứ cmt nhé
Dịch dã em thất nghiệp bác có thể cho em một số kinh nghiệm để đầu tư làm ytb, nên bắt đầu từ đâu được không ạ.Em cảm ơn bác nhiều ạ

App: tuberocket
View lên sau 12-24h. chỉnh view trên 5' hoặc 30% thời lượng video.

Add-on tăng sub thì dùng https://engagedhits.com/
đưa kênh của bạn vào, Đặt view khoảng 3-15' rồi mới cho đăng ký. Đặt % like video, % bình luận tùy tâm. thường mình để 2%. Với cái này thì 10 video nghỉ 240' sau đó tiếp tục kiếm point, mọi việc hoàn toàn tự động từ tìm video theo từ khóa bạn đưa, xem đăng ký và bình luận theo nội dung bạn đặt. Sub trang này hiện tại tụt rất ít. Có telegram để report hay thông báo. Nếu không đăng ký được thì inbox bảo mình đưa link ref login bình thường. Add-on này không dùng được trên VPS hay VPN có thể do trình mình kòi nên ko cắm trên VPS được. Mình cũng thử chạy trên Mobile tuy nhiên không hiệu quả bằng PC
e cảm ơn bác :D

đưa kênh của bạn vào, Đặt view khoảng 3-15' rồi mới cho đăng ký. Đặt % like video, % bình luận tùy tâm. thường mình để 2%. Với cái này thì 10 video nghỉ 240' sau đó tiếp tục kiếm point, mọi việc hoàn toàn tự động từ tìm video theo từ khóa bạn đưa, xem đăng ký và bình luận theo nội dung bạn đặt. Sub trang này hiện tại tụt rất ít. Có telegram để report hay thông báo. Nếu không đăng ký được thì inbox bảo mình đưa link ref login bình thường. Add-on này không dùng được trên VPS hay VPN có thể do trình mình kòi nên ko cắm trên VPS được. Mình cũng thử chạy trên Mobile tuy nhiên không hiệu quả bằng PC
xài đồ giả hết ah bác, e tưởng đồ thiệt

SEO từ khóa là một quá trình dài
1/ lấy từ khóa của video đang có trend
2/ ăn theo từ khóa chủ đề lớn
3/ lên top thì cần nhiều ip click vào thì lên, bỏ tiền ra PTC đầy kìa, hoặc bỏ tiền quảng cáo để lên lẹ

vidIQ <--- extension hỗ trợ seo​

Mình dùng hide ip để nở xem trên trình duyệt khác cùng q máy tính liệu ổn k b oie?

Dịch dã em thất nghiệp bác có thể cho em một số kinh nghiệm để đầu tư làm ytb, nên bắt đầu từ đâu được không ạ.Em cảm ơn bác nhiều ạ
Bác đã có một câu chuyện dài thường thượt muốn kể tren Youtube chưa? Khởi đầu từ đó rồi mới đến các kỹ thuật hỗ trợ ! Ví dụ Em gái miền quê nấu ăn ngàn lẻ món đấy...hay cô gái biến thiết bị văn phòng thành dụng cụ chế biến các món ăn... hấp dẫn!

Hỏi d
thím này đi đâu cũng thấy phát biểu, nên là không biết hỏi cho vui hay sao
Chắc hỏi để tìm tòi kinh nghiệm đó bác

làm sao đe làm nôi dung hay
nội dung hay là nội dung được khán giả đánh giá hợp cái gu của họ. Nên đầu tiên bạn phải hình dung khách hàng bạn là ai. Trẻ trâu, người trưởng thành, phụ nữ đôi mươi, nam trung niên,... rất nhiều cái. Rồi làm nội dung theo tiêu chí khách hàng muốn, làm tầm vài chục cái và được nhận xét của khán giả bạn sẽ sửa dần và ra nội dung hay mà khán giả mong muốn. Đó là định nghĩa của góc nhìn từ mình. Chứ nhiều người họ làm xong tự thấy hay rồi họ nói đó là nội dung hay, hahahah

hay quá bác ơi

Người khác reup của mình thì kênh mình có sợ bị trùng lặp nội dung dẫn tới không bật kiếm tiền được ko bạn?

ai chỉ tui cách bật $ với khó quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,537
170,632
Latest member
lalina
Back
Top Bottom