Suggest Hỗ trợ VPS Windows, VPS Linux cho anh em ở Hà Nội

TheGoogleAds

Newbie
Reactions
75
MR
0.000
Chỉ hỗ trợ Group chiến gì đó cần VPS hoặc VPS số lượng nhiều, tất nhiên là VPS cũng xuất sử từ nơi mà các seller vps ở đây bán thôi.
Cá nhân có Uy tín mình cũng sẽ giúp, newbie thì nếu gặp được cũng sẽ giúp, chuộc lợi thì lượn giùm.
Anh em Group uy tín và cá nhân Uy tín ở Hà Nội có nhu cầu vui lòng báo mình nhé.
Mình sẽ inbox lại số phone, địa chỉ nhà riêng của mình, các bạn có thể tới nhà mình hoặc cafe đâu đó ta nói chuyện.
Giao lưu lâu dài, mình cũng chỉ muốn các bạn tránh phải bức xúc nhiều với VPS của các seller. Mình không xin gì nhiều ngoại trừ một vài ly cafe.
Chúc các bạn sẽ không còn bị scam VPS nữa

em đang làm ở gần vincom , còn trọ thì ở cầu giấy :D, bác có con vps nào xịn xịn ko, e ấp ủ làm sever game lâu lắm rồi mà chưa làm dc, mất tiền nhưng rẻ là e múc

Upvote 0
tphcm có cho ko, inbox em cái vps nhé

Upvote 0
Chỉ hỗ trợ Group chiến gì đó cần VPS hoặc VPS số lượng nhiều, tất nhiên là VPS cũng xuất sử từ nơi mà các seller vps ở đây bán thôi.
Cá nhân có Uy tín mình cũng sẽ giúp, newbie thì nếu gặp được cũng sẽ giúp, chuộc lợi thì lượn giùm.
Anh em Group uy tín và cá nhân Uy tín ở Hà Nội có nhu cầu vui lòng báo mình nhé.
Mình sẽ inbox lại số phone, địa chỉ nhà riêng của mình, các bạn có thể tới nhà mình hoặc cafe đâu đó ta nói chuyện.
Giao lưu lâu dài, mình cũng chỉ muốn các bạn tránh phải bức xúc nhiều với VPS của các seller. Mình không xin gì nhiều ngoại trừ một vài ly cafe.
Chúc các bạn sẽ không còn bị scam VPS nữa
Nick mới quá có mùi scam rất nặng, nếu hắn reg được thì sao lại không bán để lấy tiền để uống cà phê mà đằng này lại share rồi đòi uống cà phê, coi chừng nói dụ vào chỗ vắng người cướp bóc, trấn lột, hãm hiếp or buôn bán người đây mọi người cẩn thận nhẽ

Upvote 0
chủ nghĩa anh hùng , đá đểu , bô bô cái mồm ug . trả có thằng ug nào cứ đi bô bô như ông cả , cẩn thận lại thêm 1 XFUG . đang thấy có 1 cái kịch bản của XFUG men tập 2
lí do nghi ngờ
http://mmo4me.com/showthread.php?125341-Get-Info-Full-tu-a-z

kịch bản y chang lấy uy tín rồi cam quýt cảnh cáo anh em trước thôi , nếu không phải cho mình xin lỗi :binhsua146:

Upvote 0
nó có dám đến không mới là quan trọng chứ , ug ở hà nội ít thì ít nhưng theo kiểu ông này mới thấy lần đầu chắc mới vào nghề dc share tut chăng ??? :binhsua163:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,858
172,934
Latest member
singlebet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week