Họ tên withdrawal trong PP

Reactions
51
MR
0.000
Khi logon vào PP thì Welcome thì để đúng tên, còn vào "Review your withdrawal information" thì tên trong "Name on account" đảo ngược vậy có chuyển tiền về bank VN được không các pác.

Attachments

10.8 KB · Views: 86
    7.5 KB · Views: 62
Cái này do bạn đk paypal sai rồi. trong paypal First name là tên, Last name là họ. Việc này bạn phải gửi mail cho pp để họ sửa thôi :|

Cái này do bạn đk paypal sai rồi. trong paypal First name là tên, Last name là họ. Việc này bạn phải gửi mail cho pp để họ sửa thôi :|

Tại paypal mới thay đổi nên 1 số bạn chưa biết,lỡ đăng ki snhuw vậy rồi thì gửi mail nhờ nó đổi lại kẻo rút $ về ngân hàng ko dc đâu

uhm, sai rồi.
ĐÚng thì phải là Tiến Phùng Nhật

đổi tên không đơn giản là chỉ việc mail đâu, bạn cần pải có credit card statement, hóa đơn, photo ID
chú ý là phải trùng tên nhau, địa chỉ trong hóa đơn pải trùng với địa chỉ trong PP
sau khi chuẩn bị đủ các thứ đó rồi vào profile trong pp vào phần đổi tên -> incorrect at sign
rồi làm theo hướng dẫn. sau đó nó sẽ contact lại để hướng dẫn.
hơi bị mệt nếu bị sai tên ở pp đó.

cho mình hỏi ké chút luôn, tên của mami mình là lê thị hồng, thì tên trong paypal là hong thi le là đúng phải không

cho mình hỏi ké chút luôn, tên của mami mình là lê thị hồng, thì tên trong paypal là hong thi le là đúng phải không

Hồng Lê Thị

đổi tên không đơn giản là chỉ việc mail đâu, bạn cần pải có credit card statement, hóa đơn, photo ID
chú ý là phải trùng tên nhau, địa chỉ trong hóa đơn pải trùng với địa chỉ trong PP
sau khi chuẩn bị đủ các thứ đó rồi vào profile trong pp vào phần đổi tên -> incorrect at sign
rồi làm theo hướng dẫn. sau đó nó sẽ contact lại để hướng dẫn.
hơi bị mệt nếu bị sai tên ở pp đó.

Rắc rối thật, vậy bây giờ mình tạo tài khoản PP khác, rồi send tiền từ tài khoản này sang PP mới có được không, và thẻ acb của mình đã veri cho PP cũ này thì có thể veri cái mới được không.
Lúc mình add bank trên PP cũ vậy giờ add trên PP mới có bị gì không các bạn.

Rắc rối thật, vậy bây giờ mình tạo tài khoản PP khác, rồi send tiền từ tài khoản này sang PP mới có được không, và thẻ acb của mình đã veri cho PP cũ này thì có thể veri cái mới được không.
Lúc mình add bank trên PP cũ vậy giờ add trên PP mới có bị gì không các bạn.
1 thẻ visa chỉ veri dc 1 lần bạn ơi
muốn veri cài PP mới thì làm thêm 1 thẻ khác

Mình tên là nguyen van a mà trong paypal lúc vào thì no ghi Wellcome nguyen a . Như vậy có đúng tên và sau này có đc withdraw ko mọi ng ?
Bạn add thử bank account vào xem, nó hiện đầy đủ tên không?
Mà có vẻ như bạn điền thiếu tên rồi.
Welcome A Nguyễn Văn thì mới đúng.

tên Mai Nhựt Trường
nó ghi wellcome Truong Mai là đúng rùi phải không.
ũa PP xem ngày sinh ở đâu vậy ae.ngày sinh có ảnh hưởng gì đến chuyển tiền về việt nam không

Nếu mình chuyển về bank mà không đúng tên thì PP có trả lại tiền cho mình không các bạn.
Nếu hơn 10 ngày mà ko thấy tiền về thì gửi mail cho nó, bảo là "Sao tao hok thấy tiền về bank, hơn 10 ngày rồi" (bằng tiếng Anh, ghi càng chi tiết giao dịch rút tiền nào)
Rồi sau đó, nếu nó chấp nhận, nó sẽ làm thủ tục rút lại lệnh withdraw (mất phí vài $ lận đó, tùy vào lượng tiền with về)

trong webcome thì tên trc họ sau trong bank thì họ trước tên sau ở giữa là đệm như thế mới đúng
nước ngoài nó là thế đọc tên xong rồi mới đến họ lên phần welcome bị ngược là phải rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week