hitleap càng treo càng tuột rank vì sao ?

sockvn24h

Junior
Reactions
482
MR
0.000
trước giờ minh chưa bao giờ cang thiệp vào lượng truy cập của web cả nhưng thấy mấy bạn kia bảo treo hitleap đi để mau có rank tốt đặt quảng cáo thế mà càng chạy càng tuột rank alexa thê thảm :mad:
ae cho mình hỏi li do với !

rank alexa web bác bao nhiêu mà tụt? mà giờ buff rank alexa dễ ẹc mà. 1 2 ngày là dưới 1tr ngay

rank alexa web bác bao nhiêu mà tụt? mà giờ buff rank alexa dễ ẹc mà. 1 2 ngày là dưới 1tr ngay
900k giờ tuột luôn xuống 1tr2 rồi bác đang không biết lý do

trước toàn lượt view thật ko thôi bùn vọc hitleap tuột luôn

tụt thì do người khác buff lên thôi chứ cũng chưa hẳn do hitleap đâu bác

hitleap chỉ view, k có click -->bounce rate toàn 99% thì hỏi sao rank k tụt. Mà rank h là chuyện nhỏ mà, 3 ngày rank 200k ngay =))

Theo mình nghĩ thì rank ALEXA không quan trọng cho lắm @@ Chủ yếu là view được hiển thị lên google analytics với webmaster. Hầu hêt giờ mấy người cần treo mua bán cái gì hay banner lên 1 Website nào đó họ toàn đòi hỏi ảnh view từ ANALYTICS trong vài tháng của site thôi. Chứ RANK alexa ảo lòi @@ không làm ăn được gì, Bỏ tiền vô mua Plans của nó là hiểu. Chỉ cần mua có tiền cho nó là SITE rank cao, chả hiểu cái site ông cố nội này

Traffic4seo hả mấy bác :3

trước giờ minh chưa bao giờ cang thiệp vào lượng truy cập của web cả nhưng thấy mấy bạn kia bảo treo hitleap đi để mau có rank tốt đặt quảng cáo thế mà càng chạy càng tuột rank alexa thê thảm :mad:
ae cho mình hỏi li do với !
Treo có đủ Surf không mà tăng, với lại treo Prenium hay Hay lại Normaly:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,655
170,749
Latest member
Medicare

Most viewed of week

Most viewed of week