hiểu nhầm [email protected]

Status
Not open for further replies.
Reactions
225
MR
0.000
Mod Close topic dùm mọi chuyện là hiểu lầm , Tớ xin lỗi bạn [email protected] vì mình cũng chỉ là người ở giữa cũng không hiểu rõ chuyện giữa bạn và bạn cũa mình . Giờ bạn đã online và comment topic . Mọi hiểu lầm kết thúc tại đây , Rất xin lỗi bạn vì đã làm mất uy tín của bạn . Nếu bạn [email protected] chấp nhận lời xin lỗi này của mình bạn comment topic nhé.

Last edited by a moderator:
[email protected]: ".....đợi đấy tao giả nhá .con gà này ăn cam của a mà k biết à mà còn hỏi..":binhsua172::binhsua172::binhsua172:

Thằng bạn của bạn mỡ site lâu chưa bạn hihihihi

Ôi vãi cả hàng =))
Nếu cần thì sắn sàng các mem từng làm mấy site vào đây ver hộ, proof thì *** có
Log chat thì ko
ảnh cũng ko, bằng chứng ?
Bạn mày là ai, và ai là bạn mày? Code này mới ra chưa đc 2 tháng thì net pay clgt =))
1 con gà *** biết gì vào đây phá hoại danh tiếng và uy tín bây giờ cần tao hô 1 câu cả box offer vào ném đá mày, tin hem hả con gà :))

Ai làm việc với offers_hn thì hiểu topic này lộn xào hay k :x

Lại là anhdeptraideocanyeuem có tự kỷ nhiều quá không vậy thớt :m021:

Chủ thớt show proof all nào, làm thế khéo làm mất uy tín của người ta :m096:
Bác offers_hn vào trả lời bạn của bạn ý 1 câu đi, cần lời nói của bro :m096:

Tôi thấy nực cười quá và cũng k bao giờ thèm chấp những thành phần như bạn !
"Chó cắn thì người cứ đi ! "

Uy tín và dịch vụ của Tôi nó cũng như lòng tự trọng vậy
Thứ mà bạn có mua cũng k bao giờ có !

Nếu có bất kỳ proof nào chứng mình rằng Tôi scam thì Tôi sẵn sàng tiếp chuyện
Còn không thì mong MOD vào xử lý nghiêm khắc !

Thanks !

Cần 1 bằng chứng thớt ơi
mình thấy offer_hn giải đáp tận tình mà nhỉ

các bác làm site của offer_hn vào nói giúp bác ấy nào :D

up cho bác vào giải quyết, mất lòng tin quá !

++++ Ôi những lời hứa thật choáng ngọp . nhưng thực hiện thì chả được bao nhiêu

+ Nếu net không pay --> cái này thằng bạn mình thực hiện ref 4 net không pay được net nào cả và bác này cũng trả lời ầm ờ cách giải quyết qua yahoo vẫn ko đi tới đâu
+ offer giia1 cao và thực hiện test những con off lead --> cái này bác ấy nói về tình hình offer US UK hiện nay là tình hình chung lead rất kém nên không phải lỗi của bác ... lead thi lead rất tệ bác đưa list các con off lead làm chả thấy lead toàn miss không
+ Đảm bảo thu nhập cao là một admin site ngon lành ..--> cái này bác ấy từng nói thu nhập làm off rất cao và ổn định và thời gian sao sẽ có thể tuyển mem và bắt đầu kiếm $$$ nhưng $$$ thì chả thấy đâu thấy die net và làm off toàn miss giá offer lại thấp

+ Support nhiệt tình luôn , hướng dẫn chi tiết các off ngon --> cái này thì pó tay cái này câu này bác nói lúc đầu với bạn mình là hỗ trợ nhiệt tình khi làm site nhưng khi site gặp vấn đề die net lead kém offer point thấp thì bác ấy lại phán một câu em tự tìm hiểu đi danh sách anh đã cấp cho cả rồi em cứ làm .. còn vấn đề khác em cứ tìm hiểu anh đã giao site rồi thì là xong nhiệm vụ rồi . em tự nghiên cứu .. Ôi lời hứa của tềnh yêu. Bạn mình cũng đã xin số điện thoại của bác này rồi nhưng bác ấy không cho và cũng đã lặn yahoo với bạn mình. Mình cảm nhận được là bác ấy đã lừa bạn mình 6 triệu không phải là con số ít . Hiện tại bạn mình pm bác ấy thì cũng một câu nói em cứ tự tìm hiểu đi anh bận . rồi 2 ngày nay lặn yahoo luôn liên lạc không trả lời . Mọi người chú ý cẩn thận , và nếu bác [email protected] có lương tâm bạn nên đứng ra giải quyết cho bạn mình đừng có 1 câu em tự tìm hiểu đi
thớt ơi là thớt, chịu thua rùi hihihihihihi

Uhm, mình đang đặt hàng thiết kế site của bạn offers_hn, lúc đầu rất băn khoăn nhưng đến giờ thì yên tâm, hướng dẫn rất nhiệt tình, mọi việc đang suôn sẻ, đến hôm nay site đã hoạt động rồi. Vote cho bạn offers_hn 1 phiếu về uy tín và sự nhiệt tình, thấy ol pm thì trả lời luôn. Sẵn tiện cái link yahoo chủ thớt đưa ấy, tớ không kết nối đến yh của offers_hn được, tớ còn có số đt của ku này nữa:binhsua172:

Mình sắp post bằng chứng về đồng chí này,chờ xem !

offer_hn uy tín đã được khẳng định! mình đang làm với offer_hn. Tớ chưa biết gì về site về net, được offer_hn giúp đỡ nhiệt tình, trả lời mọi câu hỏi.
Chưa từ chối bao giờ!
Up cho sự uy tín của offer_hn

Thanks !

1 menber day :D bạn supportuinvest nói thế cũng hơi quá 1 tí.
offer_hn tuy có làm site và có nói như thế nhưng mình đảm bảo chưa scam.
ông đấy làm cho mình 1 site vẫn duy trì tốt.
nhưng vấn đề hỏi đáp và ẩn ních thì cũng có . đây là a e góp ý nhau cùng sống thôi.
offer_hn đáng nhẽ cũng phải nhiệt tình hơn. chứ ẩn níck là ko phải đâu.:binhsua168:

1 menber day :D bạn supportuinvest nói thế cũng hơi quá 1 tí.
offer_hn tuy có làm site và có nói như thế nhưng mình đảm bảo chưa scam.
ông đấy làm cho mình 1 site vẫn duy trì tốt.
nhưng vấn đề hỏi đáp và ẩn ních thì cũng có . đây là a e góp ý nhau cùng sống thôi.
offer_hn đáng nhẽ cũng phải nhiệt tình hơn. chứ ẩn níck là ko phải đâu.:binhsua168:

ẩn nick là có lý do người ta mới ẩn nick,bận làm gì đó không muốn ai làm phiền trong lúc đó,đến 2 người yêu nhau còn để cho nhau khoảng trời riêng mỗi người mà :binhsua146:

Không biết vấn đề của cậu này và bạn cậu là gì nhưng theo như mình biết thì offer_hanoi làm ăn rất chi là nghiêm túc và uy tín.Mình đã hợp tác với anh ấy từ trước tết đến giờ nên hiểu được con người anh ấy.Làm với anh ấy cho dù net có pay hay ko anh ấy vẫn bỏ tiền túi mình ra pay cho mem trước.Hiện tại mình cũng vừa mới open 1site chạy net wall do anh ấy suppor thấy chả vẫn đề gì cả và sắp pay chắc 1-5. Có thể bạn cậu làm không đúng theo hd và tham lam quá nên net nó ko pay hoặc tỷ lệ lead và click ko hợp lý chăng? Nên cậu hãy tìm hiểu kỹ nguyên nhân rùi hãy phan xét ngta chứ ngta mở cả cái dich vụ sell site mà có ngu đâu làm mất uy tín vi 6tr.:|

Không biết vấn đề của cậu này và bạn cậu là gì nhưng theo như mình biết thì offer_hanoi làm ăn rất chi là nghiêm túc và uy tín.Mình đã hợp tác với anh ấy từ trước tết đến giờ nên hiểu được con người anh ấy.Làm với anh ấy cho dù net có pay hay ko anh ấy vẫn bỏ tiền túi mình ra pay cho mem trước.Hiện tại mình cũng vừa mới open 1site chạy net wall do anh ấy suppor thấy chả vẫn đề gì cả và sắp pay chắc 1-5. Có thể bạn cậu làm không đúng theo hd và tham lam quá nên net nó ko pay hoặc tỷ lệ lead và click ko hợp lý chăng? Nên cậu hãy tìm hiểu kỹ nguyên nhân rùi hãy phan xét ngta chứ ngta mở cả cái dich vụ sell site mà có ngu đâu làm mất uy tín vi 6tr.
offers_hn nha gà hihihihihi.

Sorry bạn [email protected]

Thanks !

+ Bạn [email protected] đã vào comment ., tớ chỉ nghe thằng bạn nói loáng thoáng vậy thôi về cậu . Tại nó cũng nghèo cũng có 6 triệu đi vay đi mượn thôi hồi chiều nó khóc lóc nói với tớ . vì cậu không online 2 ngày rồi nên tâm lý thì bạn bè của tớ thì tớ phải giúp mong cậu hiểu . , chắc do tớ là người ở giữa không hiểu gì hết nó nói 2 ngày cậu ẩn nick nó nên tớ nghĩ cậu scam và giờ cậu cũng đã comment topic rồi và đứng ra giải quyết cho em tớ là được. Mọi hiểu lầm kết thúc tại đây , tớ xin lỗi vì xúc phạm cậu. nhưng tớ report dạng chờ đợi trả lời ko phải dạng scammer mong cậu hiểu. Tớ cũng biết cậu uy tín và cũng đang có y định nhờ cậu làm giúp site nhưng sự việc xảy ra đối với bạn mình cũng làm mình hơi lo lắng và các bạn trong mmo4vn này . Mong cậu có lời giải thích cho anh em trương hợp trên. thank

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,878
170,937
Latest member
w885179

Most viewed of week

Most discussed of week