hiểu nhầm [email protected]

Status
Not open for further replies.
Chẳng phải bạn của hay.."nó" nào cả !
Còn nếu thích thì post luôn cái người đó ra để Tôi giải quyết !

Đây là bộ mặt thật !!

Trước tiên Tôi khẳng định đồng chí supportuinvest có nick Yahoo là: anhdeptraideocanyeuem

Sau đây là nội dung chat

Đoạn chat cuối cùng vào ngày 25/7

"Thank cau,to se lien lac cau som"

Và sau đó không hề có bất cứ cuộc nói chuyện nào nữa.
Thì lấy đâu ra hợp đồng,Lấy gì để mình scam ?

Không biết đồng chí này có mục đích gì mà có kế hoạch từ trước để vu khống cũng như hạ uy tín của mình !

Mong BQT xử lý nghiêm khắc giúp mình !
Cám ơn tất cả các bạn !

Last edited by a moderator:
+ Bạn [email protected] đã vào comment ., tớ chỉ nghe thằng bạn nói loáng thoáng vậy thôi về cậu . Tại nó cũng nghèo cũng có 6 triệu đi vay đi mượn thôi hồi chiều nó khóc lóc nói với tớ . vì cậu không online 2 ngày rồi nên tâm lý thì bạn bè của tớ thì tớ phải giúp mong cậu hiểu . , chắc do tớ là người ở giữa không hiểu gì hết nó nói 2 ngày cậu ẩn nick nó nên tớ nghĩ cậu scam và giờ cậu cũng đã comment topic rồi và đứng ra giải quyết cho em tớ là được. Mọi hiểu lầm kết thúc tại đây , tớ xin lỗi vì xúc phạm cậu. nhưng tớ report dạng chờ đợi trả lời ko phải dạng scammer mong cậu hiểu. Tớ cũng biết cậu uy tín và cũng đang có y định nhờ cậu làm giúp site nhưng sự việc xảy ra đối với bạn mình cũng làm mình hơi lo lắng và các bạn trong mmo4vn này . Mong cậu có lời giải thích cho anh em trương hợp trên. thank

haizz. rảnh ko có việc gì làm mà :|

+ Bạn [email protected] đã vào comment ., tớ chỉ nghe thằng bạn nói loáng thoáng vậy thôi về cậu . Tại nó cũng nghèo cũng có 6 triệu đi vay đi mượn thôi hồi chiều nó khóc lóc nói với tớ . vì cậu không online 2 ngày rồi nên tâm lý thì bạn bè của tớ thì tớ phải giúp mong cậu hiểu . , chắc do tớ là người ở giữa không hiểu gì hết nó nói 2 ngày cậu ẩn nick nó nên tớ nghĩ cậu scam và giờ cậu cũng đã comment topic rồi và đứng ra giải quyết cho em tớ là được. Mọi hiểu lầm kết thúc tại đây , tớ xin lỗi vì xúc phạm cậu. nhưng tớ report dạng chờ đợi trả lời ko phải dạng scammer mong cậu hiểu. Tớ cũng biết cậu uy tín và cũng đang có y định nhờ cậu làm giúp site nhưng sự việc xảy ra đối với bạn mình cũng làm mình hơi lo lắng và các bạn trong mmo4vn này . Mong cậu có lời giải thích cho anh em trương hợp trên. thank

bác supportuinvest nói hợp lý đó. bac offer_hn cũng lên xem lại phong cách làm việc của mình ko có lửa sao có khói . yêu cầu soi gương tự kiểm điểm

haizz. cái lão này.. bị baned hết lần này đến lần # rồi mà vẫn........... :|..

ko có nhờ ông này làm site nhưng mà hỏi vài vấn đề thấy support nhiệt tình:binhsua146:

công nhận cái lão này bia chuyện kinh thật :|... lời văn quá ngọt ngào luôn =))

Góp ý: Forum cần update rule về việc report Scam
Nếu không có đủ bằng chứng report hoặc cố tình vu khống hạ uy tín hoặc các mục đích cá nhân khác thì phải bị ban nick hoặc phạt gì đó thật nặng để cảnh cáo.
Nhiều lúc đọc mấy cái topic proof thì không có rồi cứ bù lu bù loa lên câu kéo comment của người khác.

Cái thằng congkaka clone nick ah
vác nick thật ra nói chuyện như 2 thằng đàn ông xem, hay bro mặc zip' 8->

Mod Close topic dùm mọi chuyện là hiểu lầm , Tớ xin lỗi bạn [email protected] vì mình cũng chỉ là người ở giữa cũng không hiểu rõ chuyện giữa bạn và bạn cũa mình . Giờ bạn đã online và comment topic . Mọi hiểu lầm kết thúc tại đây , Rất xin lỗi bạn vì đã làm mất uy tín của bạn . Nếu bạn [email protected] chấp nhận lời xin lỗi này của mình bạn comment topic nhé.

cậu là người ở giữa à.. sao nực cười thế =))... đọc cái cm của offer_hn đi... rảnh quá sih nông nổi :|

cậu là người ở giữa à.. sao nực cười thế =))... đọc cái cm của offer_hn đi... rảnh quá sih nông nổi :|

+ Tại thằng này thằng bạn thân thấy nó vậy. cũng không hiểu rõ chuyện , chiều nay hỏi rõ lại nó thì bác [email protected] đang giải quyết. Chán thật không ngờ mình làm điều tốt hóa ra làm hại người khác . Mong mod đi ngang closed topic này lại hối hận làm bác [email protected] mất uy tín rồi

bác supportuinvest nói hợp lý đó. bac offer_hn cũng lên xem lại phong cách làm việc của mình ko có lửa sao có khói . yêu cầu soi gương tự kiểm điểm

hợp lí như thế nào :m190:
soi gương kiểm điểm cái gì vậy :m077:
mình chưa làm site off với bác ý, mình chỉ mới hỏi không mà bác ấy nhiệt tình trả lời vô cùng :m096:
vote siết chặt rule với những kiểu ném đá uy tín của người khác như vậy :m030:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week