HienLR vào đây giải thích nha

Status
Not open for further replies.

Vimy

Newbie
Reactions
70
MR
0.000
Insuree Balance
0
Hôm qua mua 150 LR tại hienlr.com đợi mãi không nhận được tiền. đợi tới sáng thì hienlr.com không vào được mà lr vẫn không nhận được.
Đề nghị HienLR giải thích.

Hôm qua mua 150 LR tại hienlr.com đợi mãi không nhận được tiền. đợi tới sáng thì hienlr.com không vào được mà lr vẫn không nhận được.
Đề nghị HienLR giải thích.

nóng quá thớt ơi. biết thế pm qua tui sell cho lành. hehe.

Up lên cho người có quyền và nghĩa vụ vào giải quyết nào.

Cho PR cái topic sell lr nè, ai cần pm mình http://mmo4me.com/showthread.php?99040-250lr-sell-rate-2115&p=2112455#post2112455

tih hình la mình củng chưa nhận dc tiên trong khi LR send thành công từ hôm wa tới giờ,
phone thi sp bảo mất mạng

tih hình la mình củng chưa nhận dc tiên trong khi LR send thành công từ hôm wa tới giờ,
phone thi sp bảo mất mạng
không biết sao nữa. mất mạng mà site cũng k vào dc

các thím gọi lại thử xem site sập cmnr vào có đc đâu

- - - Updated - - -

kêu bác ấy kiểm tra pay = tay cũng đc có gì đâu mà mất mạng nhỉ

tình hình là rất tình hình. sáng nay vào thử web này cũng không được luôn. Sợ thật dịch vụ mà cũng scam lun

chết thật chết thật :D

nghe đâu site gd = tay thì phải ko biết thật hum ko phải thôi đừng chém nha :binhsua01:

Site giao dịch tự động, chủ thớt bĩnh tĩnh chờ thêm 24h nữa xem sao!

site này uy tín lâu nay mà, các bác bình tĩnh chờ xem

Site giao dịch tự động, chủ thớt bĩnh tĩnh chờ thêm 24h nữa xem sao!

Chuyển này đơn giản mà nếu site có lỗi có thể pay tay đc mà. hồi gd với TATD cũng thế auto nó ko pay pm thì vẫn pay tay cho mình bình thường.

Đúng là tết có khác,gần giao thừa rồi,ko sợ mới là lạ :))

Đúng là tết có khác,gần giao thừa rồi,ko sợ mới là lạ :))

tâm lý mà với lại cũng 28 rồi:binhsua06: tiền ng ta còn mua đồ nữa mà. mình thấy site xchange rate cũng cao auto cũng nhanh tại sao ko gd nhỉ:binhsua01:khi nảy vừa sell ít để tối nhậu 30s nhận đc $

chắc phát sinh lỗi thôi mà, cứ bình tĩnh

chờ thêm xem tình hình thế nào. Chứ như exchange24h.vn có lỗi cái chủ top lên giải thích ngay. đúng là uy tín vẫn hơn :))

chắc phát sinh lỗi thôi mà, cứ bình tĩnh

:binhsua07:năm mới phát tài phát lộc các thím ráng đợi hết hôm nay đi :binhsua07:phone kêu bác ấy pay tay thử xem sao ko đc thì ráng ráng và ráng " kêu bác ấy cho 1 cái hẹn "

Site nó lỗi thôi mà làm gì nóng vậy bác. :binhsua10:Gần tết nhiều gd nhiều $ quá nên nó ngợp đó.:binhsua07:

uhm. site này mình mua nhiều thấy cũng tốt. bác nào có yh với sđt admin share mình với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,694
170,794
Latest member
Zayan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week