HienLR vào đây giải thích nha

Status
Not open for further replies.
câu khẩu hiệu của hienlr là "Uy tín để tồn tại" còn bây giờ "ăn qịch rồi mất xác". Làm ăn gì mà kỳ xụ vậy tèn, ae kiếm tiền vất vả lắm hienlr ơi!!!!

Xin chào quý khách.
Lời đầu tiên cho HIENLR xin lỗi quý khách vì sự bất tiện này, HIENLR phải tạo tài khoản mới vì không hiểu nguyên nhân gì mà ai đó trong ban quản trị diễn đan ban nick trong khi mình chưa vào xác nhận sự việc.
Và cũng nhân đây HIENLR xin giải thích lý do mà website HIENLR không truy cập được trong 2 hôm nay. HIENLR đặt server tại Chicago US. Vừa rồi tại chicago đang hứng chịu 1 trận bão lớn nhất từ trước đến nay các bạn theo dõi thời sự sẽ biết vì thế nên server của HIENLR đặt tại đó cũng down theo. HIENLR chưa nghe bất cứ phàn nàn nào từ khách hàng 2 hôm nay cho tới lúc sáng nay có 1 khách bảo đã chuyển tiền rồi mà chưa nhận được LR. Mình có hỏi khách và hứa sẽ giải quyết cho khách trong hôm nay đó là giao dịch từ techcombank sang 150LR chỉ một giao dịch duy nhất delay do server bị sập. Và số điện thoại 0983090322 cũng không tắt máy 2 hôm nay. HIENLR làm dịch vụ không thể tránh khỏi thiếu xót rất mong quý khách hàng thông cảm và bỏ qua.

Xin chào quý khách.
Lời đầu tiên cho HIENLR xin lỗi quý khách vì sự bất tiện này, HIENLR phải tạo tài khoản mới vì không hiểu nguyên nhân gì mà ai đó trong ban quản trị diễn đan ban nick trong khi mình chưa vào xác nhận sự việc.
Và cũng nhân đây HIENLR xin giải thích lý do mà website HIENLR không truy cập được trong 2 hôm nay. HIENLR đặt server tại Chicago US. Vừa rồi tại chicago đang hứng chịu 1 trận bão lớn nhất từ trước đến nay các bạn theo dõi thời sự sẽ biết vì thế nên server của HIENLR đặt tại đó cũng down theo. HIENLR chưa nghe bất cứ phàn nàn nào từ khách hàng 2 hôm nay cho tới lúc sáng nay có 1 khách bảo đã chuyển tiền rồi mà chưa nhận được LR. Mình có hỏi khách và hứa sẽ giải quyết cho khách trong hôm nay đó là giao dịch từ techcombank sang 150LR chỉ một giao dịch duy nhất delay do server bị sập. Và số điện thoại 0983090322 cũng không tắt máy 2 hôm nay. HIENLR làm dịch vụ không thể tránh khỏi thiếu xót rất mong quý khách hàng thông cảm và bỏ qua.

bị ban vì 24h ko vào giải quyết. Giải quyết xong rồi kêu Mod Uban đi

Xin ban quản trị có đọc dc bài viết này giúp mình unban nick hienlr để mình có thể hổ trợ khách hàng.

Xin ban quản trị có đọc dc bài viết này giúp mình unban nick hienlr để mình có thể hổ trợ khách hàng.

Inbox cho Mod nào đang onl đó cho nhanh

HienLr làm ăn uy tín mà. từ trước tới giờ mình vẫn giao dịch ở đây. xem topic này từ đầu đến cuối thì kết luận rằng trên 4rum này còn nhiều con ... hay hớt theo, chẳng biết cái éo gì mà hay cắn liều.
Up cho Hienlr uy tín.cho bác thớt có $$$ tiêu tết
Chúc ae trên 4rum có 1 cái tết xum vầy bên gia đình và bạn bè

HienLr làm ăn uy tín mà. từ trước tới giờ mình vẫn giao dịch ở đây. xem topic này từ đầu đến cuối thì kết luận rằng trên 4rum này còn nhiều con ... hay hớt theo, chẳng biết cái éo gì mà hay cắn liều.
Up cho Hienlr uy tín.cho bác thớt có $$$ tiêu tết
Chúc ae trên 4rum có 1 cái tết xum vầy bên gia đình và bạn bè

Cám ơn bạn đã hiểu và thông cảm cho HIENLR, Thật khó để có những khách hàng luôn tin tưởng chúng tôi. Mod nào có xem qua thì giúp mình unban nick hienlr cám ơn.

tết nhất ai cũng bận nên có chút chậm trễ cũng là thường.
bây giờ cũng ko tìm được mod để unban đấy thôi

hơ hơ vậy là vụ việc đã được giải quyết êm đẹp tưởng ex scam thôi thì cuối năm chúc ex hienlr làm ăn suông sẻ rút kinh nghiệm để lần sau không bị sự cố như lần này .Chúc năm mới làm ăn phát đạt nhé hienlr
Voted 1 phiếu unban cho hienlr

Uy tín đê tồn tại ^^ Sự cố này ngoài mong đợi mà. Hôm trước có cái số đầu 012 của Hienlr gọi xin lại $ mà thay sim nên k còn lưu,nếu k cũng cho chủ thớt rồi :)
Chúc Hienlr năm mới làm ăn phát đạt nhé!

tết rồi khéo nghỉ đi chơi hết rồi , call shin cho nhanh 093 309 20 00

Đã phục hồi tài khoản!

Close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu