Solved Help. Thẻ visa bị khoá trên hệ thống paypal

congthanh1368

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tình hình là em mới làm cái thẻ visa và xác nhận. Nó bảo điền Card Verification Number (Last 3-digits on the back of your card.) nên em ngây thơ điền 613 như trên thẻ (Thẻ xanh ACB ạ)
3 lần đều báo sai. Sau đó em điền 123 thì lại được. Cơ mà nó nói là thẻ visa của bạn bị limit trên hệ thống. Thấy vẫn bị trừ 1,95$ và vẫn lấy được mã code 4 số của ngân hàng. Thẻ verify xong. Nhưng đến hôm nay vào thì báo limit

Khi kích vào để confirm thì add lại thể cũ không được. Nó báo số thẻ cũ đã bị vô hiệu hoá trên hệ thống. E cũng không hiểu đang bị sao luôn

3 digit là 3 số mặt sau ngay chỗ màu trắng trắng không phải 3 số cuối của cái dãy 16 số mặt trước. tại bạn thử nhiều lần nó cho thẻ vào black list rồi limit account. theo mình nghĩ là thế.

Thẻ em phần sau là 613 mà bác. Điền đúng như thẻ mà không được. Giờ làm thế nào bác

Thẻ em phần sau là 613 mà bác. Điền đúng như thẻ mà không được. Giờ làm thế nào bác
Thẻ bị blacklist thì không xài được nữa chứ sao. Muốn thì làm thẻ khác mà gỡ limit nhưng mà nó limit vĩnh viễn thì tốn lần 2 cái thẻ.
Không thì reg lại acc mới.
Phía sau thẻ nó có khi nó có 6 chữ số lận. 3 cái trên cái vùng đen và 3 cái trên vùng trắng. Nói chung là nếu 123 là một số bất kỳ nào đó thì coi như xong cái thẻ rồi. vì thực tế ko cần điền đúng 3 số xác nhận chỉ cần đúng 16 số và exp date là paypal nó trừ tiền được rồi. Nhưng sai 3 cái số đó thì vứt thẻ không xài với paypal được nữa

Bạn email cho paypal , Nếu cần chụp 2 mặt trước sau của thẻ.
Bạn cũng có thể kiểm tra xem số CVV của thẻ có đúng hay không bằng cách thử nạp tiền qua Baokim, Ngân Lượng
Với TK Paypal Limited thì khi bạn add thẻ mới PP cũng sẽ không cho Add và sẽ bị back ra site Login.
Bạn nên email PP để họ Unblock bước Add card bạn ạ.
Chúc thành công !

visa ACB mà cũng bị blacklist à, không biết còn visa bank nào tốt hơn nữa nhỉ

visa ACB mà cũng bị blacklist à, không biết còn visa bank nào tốt hơn nữa nhỉ
Black cái thẻ đó thôi. ko phải black toàn bộ visa acb, cái này do thao tác của chủ thẻ chứ không hẳn là do từ phía thẻ ngân hàng

Confirm Card chỉ là điền lại số thẻ nó check xem đúng chủ acc login vào acc thôi mà liên quan gì đến blacklist thẻ đâu :rolleyes:

CVV thẻ em là 613. Nhưng lúc đầu add 3 lần nó đều báo nhập lại. Bực quá nên điền bừa 123 thì bị thế ạ
Mà nhập sai exp date cũng die hả các bác

Mà mail của paypal thì gửi cho cái nào hả bác?

Thêm lại thẻ thì nó hiện thế này ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week