Help !! HMA

tongchuongly

Banned
Reactions
264
MR
1.043
Nó cứ loading mãi không dừng, ae giúp mình với:binhsua58:

change ip khac ma dùng

- - - Updated - - -

hoặc chọn local khác , local đấy đang full , nó đang kiếm ip

Upvote 0
như thế này thì đã change thành công ip rùi đó,Nhưng do load yếu change ip vùng khác xem.Không tin bạn check lại ip xem.

Upvote 0
change ip khac ma dùng

- - - Updated - - -

hoặc chọn local khác , local đấy đang full , nó đang kiếm ip

Hazz,vấn đề là đã làm như vậy nhưng không dc :binhsua58:

- - - Updated - - -

như thế này thì đã change thành công ip rùi đó,Nhưng do load yếu change ip vùng khác xem.Không tin bạn check lại ip xem.

Có lỗi kết nối mạng nha, mất mạng hoàn toàn

Upvote 0
Upvote 0
thỉnh thoảng một số nước không thể kết nối được hoặc bạn chuyển giao diện kết nối

Upvote 0
Mất mạng sao vào 4rum đc nhỉ ?
Disconect nó, tắt đi restart lại máy xem nào....

sax, mất là lúc nó loading thôi, Disconect lại có mạng bình thường, k nhẽ ngắm nó loading mãi à, restart các kiểu rồi nha.

- - - Updated - - -

thỉnh thoảng một số nước không thể kết nối được hoặc bạn chuyển giao diện kết nối

đã thử hết tất cả các nước rồi nha vẫn k dc. chuyển giao diện kết nối thế nào cậu

Upvote 0
trước mình cũng bị tình trạng này reset modern mạng chính và restart lại máy thấy được luôn

trong trường hợp xấu nhất thì tắt máy đi ngủ ........... chiều dậy là vào bình thường... thấy topic tưởng acc HMA bị làm sao hú hồn :binhsua159:

Upvote 0
trước mình cũng bị tình trạng này reset modern mạng chính và restart lại máy thấy được luôn

trong trường hợp xấu nhất thì tắt máy đi ngủ ........... chiều dậy là vào bình thường... thấy topic tưởng acc HMA bị làm sao hú hồn :binhsua159:

cậu dùng chung với mình đúng không nhỉ, cậu vẫn vào tốt chứ

Upvote 0
Hiện tại m đang ở cty nên không log vào acc HMA nên không rõ nhưng trường hợp ấy thì cứ khắc phục thê đi.
Đúng rồi m dùng chung với bạn

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom